โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 9 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 9 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 9 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:45 [6]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS อาร์เซน่อล[3]
21:00 [7]เซาแธมป์ตัน VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[19]
21:00 [15]สวอนซี ซิตี้ VS เชลซี[10]
21:00 [14]วัตฟอร์ด VS เอฟเวอร์ตัน[12]
21:00 [16]คริสตัล พาเลซ VS นอริช ซิตี้[17]
21:00 [20]แอสตัน วิลล่า VS บอร์นมัธ[13]
23:30 [4]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS เวสต์บรอมวิช[11]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [12]สตุ๊ตการ์ต VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
20:30 [15]แวร์เดอร์ เบรเมน VS เอาก์สบวร์ก[16]
20:30 [9]อิงโกลสตัดท์ VS มึนเช่นกลัดบัค[4]
20:30 [10]ฮัมบูร์ก VS ดาร์มสตัดท์[13]
20:30 [17]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[14]
23:30 [8]โวล์ฟสบวร์ก VS ไมนซ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
20:00 [19]โฟรซิโนเน่ VS อินเตอร์ มิลาน[5]
22:59 [7]ซัสเซาโล่ VS เจนัว[10]
22:59 [9]คิเอโว่ VS คาร์ปิ[17]
01:45 [6]เอซี มิลาน VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
21:00 [3]เรอัล มาดริด VS เออิบาร์[9]
23:15 [13]เอสปันญ่อล VS แอตเลติโก้ มาดริด[2]
01:30 [10]เรอัล โซเซียดาด VS บาร์เซโลน่า[1]
03:05 [15]เรอัล เบติส VS เลบานเต้[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [15]แก็งก็อง VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]
01:00 [19]ตูลูส VS บาสเตีย[11]
01:00 [9]อองเช่ร์ VS อฌักซิโอ้[18]
01:00 [17]แร็งส์ VS น็องต์[10]
01:00 [6]แซงต์ เอเตียน VS ทรัวส์[20]
01:00 [8]ก็อง VS ลอริยองต์[14]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:30 [1]เบิร์นลี่ย์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[15]
21:00 [20]บริสตอล ซิตี้ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[5]
21:00 [6]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS โบลตัน[24]
21:00 [19]ฟูแล่ม VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[7]
21:00 [18]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS ฮัลล์ ซิตี้[4]
21:00 [8]อิปสวิช VS เบรนท์ฟอร์ด[14]
21:00 [2]มิดเดิลสโบรห์ VS เปรสตัน[10]
21:00 [22]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS ร็อตเธอร์แฮม[21]
21:00 [11]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[23]
21:00 [13]เร้ดดิ้ง VS เบอร์มิงแฮม[9]
21:00 [12]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[16]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [16]เอ็กเซลซิเออร์ VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]
00:45 [18]คัมบูร์ VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[1]
00:45 [8]วิเทสส์ VS เดน ฮาก[10]
01:45 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS วิลเล่ม ทเว[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
00:30 [17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS เบนฟิก้า[1]
02:45 [2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS มาริติโม่[12]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [14]ลีลล์สตรอม VS ชาร์ปบอร์ก 08 [13]
22:59 [15]สตาเบ็ค VS วาเลเรนก้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [10]ฮัคเค่น VS นอร์โคปิ้ง[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [4]ซอนเดอร์ไจสกี VS อาร์ฮุส[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [2]ยัง บอยส์ VS ลูกาโน่[9]
01:00 [3]กราสฮ็อปเปอร์ VS ลูเซิร์น[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30 [10]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS โบฮีเมี่ยนส์[7]
01:30 [12]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS ดันดาล์ค[2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30 [4]มาเธอร์เวลล์ VS เซลติก[1]
21:00 [10]แฮมิลตัน VS ดันดี[6]
21:00 [12]ดันดี ยูไนเต็ด VS อินเวอร์เนสส์[9]
21:00 [11]คิลมาร์น็อค VS เซนต์ จอห์นสโตน[5]
21:00 [8]รอสส์ เคาน์ตี้ VS แพททริค ทริสเทล[7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
21:00 [8]กาลาตาซาราย VS ริเซสปอร์[14]
22.59 [10]แทร็บซอนสปอร์ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]
00:00 [3]คอนยาสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [1]คลับบรูซ VS เก้นท์[2]
01:00 [13]เปรูเวลซ์ VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[12]
01:00 [10]เมเชเลน VS โลเคอเรน[11]
01:30 [8]ชาเลอร์รัว VS แซงต์ ทรุยด็อง[14]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [5]สตวร์มกราซ VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[7]
23:30 [8]วูล์ฟเบอร์เกอร์ VS ราปิด เวียนนา[2]
23:30 [3]ออสเตรียเวียนนา VS SV โกรดิก[10]
23:30 [9]SV รีด VS แมตเตอร์สเบิร์ก[6]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
17:30 [2]ซีเอสเคเอ มอสโก VS มอร์โด้เวีย ซารานสค์[16]
18:30 [9]อัมคาร์ เพิร์ม VS เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[4]
23:30 [10]รูบิน คาซาน VS ดินาโม มอสโก[11]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [5]โบคุ่ม VS FSV แฟร้งค์เฟิร์ต[14]
18:00 [12]แซนด์เฮาเซ่น VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
19:00 [7]แกลร์กมงต์ ฟุต VS ดิฌง[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:59 [21]ยูอี ยาโกสเตรา VS แอธเลติก บิลเบา 2 [22]
22:59 [14]ซีดี มิรานเดส VS พอนเฟร์ราดิน่า[17]
22:59 [19]อัลเมเรีย VS อัลคอลคอน[7]
22:59 [10]ลูโก้ VS คิโรน่า[11]
01:15 [2]เลกาเนส VS บายาโดลิด[12]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [15]แลนซีอาโน่ VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[9]
20:00 [21]ซาแลร์นิตาน่า VS ลาติน่า คาลชิโอ้[14]
20:00 [19]โมเดน่า VS ทราปานี่[8]
20:00 [7]สเปเซีย VS โนวาร่า[5]
20:00 [20]ลิวอร์โน่ VS บารี่[6]
20:00 [12]แตร์นาน่า VS โครโตเน่[1]
20:00 [4]เชเซน่า VS วิเชนซ่า[18]
20:00 [16]อัสโคลี่ VS กาญารี่[2]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15.30 [D2H-4]สตูล ยูไนเต็ด VS พัทยา ยูไนเต็ด[PR-18]
15.30 [D2G-3]เกษตรศาสตร์ เอฟซี VS อ่างทอง เอฟซี[D1-5]
15.30 [D2H-2]ปัตตานี เอฟซี VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-3]
17.00 [D2B-5]หนองคาย เอฟที VS สมุทรสงคราม[D1-13]
18.00 [D1-2]อุบลยูเอ็มที VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[PR-12]
18.00 [D2E-8]จันทบุรี เอฟซี VS ราชบุรี มิตรผล[PR-4]
18.00 [D2B-11]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS ลำปาง เอฟซี[D1-14]
18.00 [D2D-4]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[D1-7]
18.00 [D2C-8]นครสวรรค์ เอฟซี VS บีบีซียู เอฟซี[PR-17]
18.00 [D2C-2]อยุธยา วอริเออร์ VS บางกอก เอฟซี[D1-15]
18.00 [D2F-6]สมุทรสาคร เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี[PR-8]
19.00 [D2A-5]ลำพูน วอริเออร์ VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[PR-15]
19.00 [D2B-6]ขอนแก่น เอฟซี VS ประจวบ เอฟซี[D1-4]
19.00 [D2F-3]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS บีอีซี เทโรศาสนะ[PR-13]
19.00 [D2H-6]ภูเก็ต เอฟซี VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[PR-2]
Facebook Comments