โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 30 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 30 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 30 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
21.00 [11]เอฟเวอร์ตัน VS บอร์นมัธ[14]
21.00 [19]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS คริสตัล พาเลซ[16]
21.00 [10]สโต๊ค ซิตี้ VS ซันเดอร์แลนด์[17]
21.00 [12]วัตฟอร์ด VS แอสตัน วิลล่า[20]
21.00 [13]เวสต์บรอมวิช VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[6]
23.30 [4]อาร์เซน่อล VS นอริช ซิตี้[18]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20.30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS มึนเช่นกลัดบัค[5]
20.30 [2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS โวล์ฟสบวร์ก[10]
20.30 [13]ดาร์มสตัดท์ VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[17]
20.30 [18]ฮันโนเวอร์ 96 VS ชาลเก้ 04 [7]
20.30 [14]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS อิงโกลสตัดท์[9]
20.30 [6]ไมนซ์ VS ฮัมบูร์ก[11]
23.30 [3]เลเวอร์คูเซ่น VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22.59 [16]อูดิเนเซ่ VS โตริโน่[11]
01.45 [8]คิเอโว่ VS ฟิออเรนติน่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
21.00 [11]เรอัล โซเซียดาด VS เรอัล มาดริด[3]
23.15 [2]แอตเลติโก้ มาดริด VS ราโย่ บาเยกาโน่[16]
01.30 [13]เรอัล เบติส VS บาร์เซโลน่า[1]
03.05 [17]กรานาด้า VS ลาส พัลมาส[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
19.00 [10]น็องต์ VS นีซ[4]
22.00 [5]แซงต์ เอเตียน VS ตูลูส[19]
00.00 [9]ก็อง VS บาสเตีย[14]
00.00 [3]โมนาโก VS แก็งก็อง[12]
00.00 [13]ลอริยองต์ VS ลีลล์[6]
00.00 [20]ทรัวส์ VS บอร์กโดซ์[15]
00.00 [18]แร็งส์ VS มงต์เปลลิเย่ร์[11]
02.00 [2]โอลิมปิก ลียง VS อฌักซิโอ้[17]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18.30 [24]โบลตัน VS ฮัลล์ ซิตี้[4]
21.00 [10]เบรนท์ฟอร์ด VS ฟูแล่ม[21]
21.00 [20]บริสตอล ซิตี้ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[16]
21.00 [8]อิปสวิช VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[22]
21.00 [12]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[23]
21.00 [17]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[14]
21.00 [15]เร้ดดิ้ง VS เปรสตัน[11]
21.00 [19]ร็อตเธอร์แฮม VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[18]
21.00 [6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.00 [18]ทอนเดล่า VS ริโอ อาฟ[6]
22.00 [10]เบเลเนนส์ VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[7]
00.30 [3]ปอร์โต้ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20.30 [7]ลีลล์สตรอม VS วาเลเรนก้า[13]
22.59 [3]โมลด์ VS อาเลซุนด์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21.00 [12]โฮโบร VS ซอนเดอร์ไจสกี[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22.45 [3]กราสฮ็อปเปอร์ VS ยัง บอยส์[2]
01.00 [1]บาเซิ่ล VS เอฟซี ซิยง[4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18.30 [3]ฮาร์ท VS เซลติก[1]
21.00 [2]อเบอร์ดีน VS มาเธอร์เวลล์[4]
21.00 [7]รอสส์ เคาน์ตี้ VS เซนต์ จอห์นสโตน[5]
21.00 [10]แฮมิลตัน VS คิลมาร์น็อค[11]
21.00 [9]แพททริค ทริสเทล VS อินเวอร์เนสส์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17.30 [9]เกนเคลอร์บิลิจี้ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]
20.00 [16]เอสคิเซไฮสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[11]
22.59 [1]เบซิคตัส VS เคย์เซริสปอร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22.59 [1]ชาเลอร์รัว VS โลเคอเรน[2]
22.59 [3]เมเชเลน VS แซงต์ ทรุยด็อง[4]
01.30 [1]คอร์ไทรจ์ VS สตองดาร์ด ลีแอช[2]
01.30 [4]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS เปรูเวลซ์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21.00 [10]SV โกรดิก VS ราปิด เวียนนา[2]
23.30 [5]แอดมิร่า VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[8]
23.30 [4]สตวร์มกราซ VS SV รีด[9]
23.30 [6]วูล์ฟเบอร์เกอร์ VS แมตเตอร์สเบิร์ก[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18.00 [10]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS เนิร์นแบร์ก[3]
18.00 [8]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไฮน์เดนเฮลม์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22.59 [17]ฮูเอสก้า VS ยูอี ยาโกสเตรา[20]
22.59 [14]นูมานเซีย VS อัลเมเรีย[16]
22.59 [10]อัลคอลคอน VS โอซาซูน่า[6]
01.15 [18]มายอร์ก้า VS อลาเบส[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20.00 [18]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS สเปเซีย[6]
20.00 [3]ทราปานี่ VS โนวาร่า[8]
20.00 [15]แลนซีอาโน่ VS อเวลลิโน่[13]
20.00 [11]เปรูจา VS บารี่[4]
20.00 [2]กาญารี่ VS ลิวอร์โน่[21]
20.00 [10]เบรสชา VS วิเชนซ่า[17]
20.00 [7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS เปสคาร่า[5]
20.00 [14]อัสโคลี่ VS ซาแลร์นิตาน่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00 [13]นครราชสีมา เอฟซี VS สุโขทัย เอฟซี[7]
18.00 [18]บีบีซียู เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[4]
19.00 [3]บางกอกกล๊าส VS ราชนาวี เอฟซี[15]
19.00 [5]ราชบุรี มิตรผล VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[1]
20.00 [16]โอสถสภา M150 สระบุรี VS สุพรรณบุรี เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00 [5]ประจวบ เอฟซี VS บางกอก เอฟซี[16]
18.00 [12]นครปฐม ยูไนเต็ด VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[15]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.30 [A8]อุตรดิตถ์ เอฟซี VS ลำพูน วอริเออร์[A4]
18.00 [A7]แพร่ ยูไนเต็ด VS กำแพงเพชร เอฟซี[A3]
18.00 [A2]พะเยา เอฟซี VS เชียงราย ซิตี้[A11]
16.00 [B13]มุกดาหาร ลำโขง VS นครพนม เอฟซี[B14]
16.00 [B9]ยโสธร เอฟซี VS ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด[B4]
18.00 [B11]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS สกลนคร เอฟซี[B12]
16.00 [C7]พีทียู ปทุมธานี VS นครสวรรค์ เอฟซี[C9]
16.15 [C6]มาแชร์ชัยภูมิ VS อยุธยา เอฟซี[C10]
18.00 [C1]อยุธยา วอริเออร์ VS พานทอง เอฟซี[C4]
16.00 [D6]ลูกอีสาน เอฟซี VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[D1]
16.00 [D10]ม.เกษมบัณฑิต VS พัทยา เอฟซี[D8]
16.00 [D5]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS ราชประชา เอฟซี[D3]
16.00 [E12]ทีเอ เบญจมราชูทิศ VS ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E6]
17.00 [E1]ตราด เอฟซี VS สมุทรปราการ เอฟซี[E2]
18.00 [E3]ปลวกแดง ระยอง VS สายมิตรกบินทร์บุรี[E8]
16.00 [F3]สีหมอก เอฟซี VS ธนบุรี ซิตี้[F10]
17.30 [F8]สมุทรสาคร ยูไนเต็ด VS นนทบุรี เอฟซี[F12]
16.00 [G11]แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน VS รังสิต เอฟซี[G1]
17.00 [G2]จามจุรี ยูไนเต็ด VS บีซีซี เอฟซี[G10]
16.30 [H8]นรา ยูไนเต็ด VS พังงา เอฟซี[H9]
18.00 [H5]ระนอง ยูไนเต็ด VS สตูล ยูไนเต็ด[H3]
18.00 [H4]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด VS ปัตตานี เอฟซี[H2]
Facebook Comments