โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:45 [3]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS สโต๊ค ซิตี้[9]
21:00 [7]ลิเวอร์พูล VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[19]
21:00 [13]บอร์นมัธ VS เชลซี[10]
21:00 [20]แอสตัน วิลล่า VS เซาแธมป์ตัน[8]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ4ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
23:15 [11]เอฟเวอร์ตัน(N) VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [4]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
20:30 [15]สตุ๊ตการ์ต VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
20:30 [8]โวล์ฟสบวร์ก VS เอาก์สบวร์ก[14]
20:30 [9]อิงโกลสตัดท์ VS ฮันโนเวอร์ 96 [18]
20:30 [10]โคโลญจน์ VS ดาร์มสตัดท์[11]
23:30 [7]ชาลเก้ 04 VS เลเวอร์คูเซ่น[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [4]อินเตอร์ มิลาน VS อูดิเนเซ่[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
21:00 [16]ราโย่ บาเยกาโน่ VS เรอัล มาดริด[3]
23:15 [2]แอตเลติโก้ มาดริด VS มาลาก้า[9]
01:30 [1]บาร์เซโลน่า VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[17]
03:05 [11]เออิบาร์ VS ลา คอรุนญ่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:30 [19]ตูลูส VS โอลิมปิก ลียง[3]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
02:00 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N) VS ลีลล์[6]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:30 [5]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
21:00 [17]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS บริสตอล ซิตี้[21]
21:00 [7]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS โบลตัน[24]
21:00 [23]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS ไบรท์ตัน[3]
21:00 [19]ฟูแล่ม VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[18]
21:00 [16]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS เบอร์มิงแฮม[9]
21:00 [4]ฮัลล์ ซิตี้ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[11]
21:00 [1]มิดเดิลสโบรห์ VS อิปสวิช[8]
21:00 [22]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS เบรนท์ฟอร์ด[13]
21:00 [12]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS เร้ดดิ้ง[15]
21:00 [14]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS ร็อตเธอร์แฮม[20]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:15 [17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS ปอร์โต้[3]
00:30 [2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS อูเนียว มาไดร่า[16]
02:45 [7]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS บราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [6]สตรอมก็อดเซ็ท VS โบโด กลิมท์[9]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [11]เกเฟล VS ออสเตอร์ซุนด์[7]
21:00 [5]ฮัมมาร์บี้ VS ยอนโคปิ้ง[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [12]โฮโบร VS เอสเบิร์ก[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [4]เอฟซี ซิยง VS ลูกาโน่[9]
01:00 [3]กราสฮ็อปเปอร์ VS เซนต์ กัลเลน[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30 [12]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS เซนต์ แพตทริคส์[3]
01:45 [11]สลิโก โรเวอร์ส VS ลองฟอร์ด ทาวน์[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00 [4]มาเธอร์เวลล์ VS ฮาร์ทส์[3]
21:00 [8]แพททริค ทริสเทล VS ดันดี[7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00 [4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS ชีวาสสปอร์[16]
22:59 [6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS เบซิคตัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [3]คลับบรูซ VS ซูลเต้ วาเรเกม[5]
01:00 [2]คอร์ไทรจ์ VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[4]
01:00 [4]แซงต์ ทรุยด็อง VS โลเคอเรน[2]
01:30 [3]ชาเลอร์รัว VS เมเชเลน[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [6]แมตเตอร์สเบิร์ก VS ออสเตรียเวียนนา[3]
23:30 [10]SV โกรดิก VS วูล์ฟเบอร์เกอร์[8]
23:30 [7]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
23:30 [9]SV รีด VS แอดมิร่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [3]เนิร์นแบร์ก VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[6]
18:00 [9]ไฮน์เดนเฮลม์ VS พาเดอร์บอร์น[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
19:00 [8]โอแซร์ VS ดิฌง[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:59 [3]เรอัล โอเบียโด VS ฮูเอสก้า[19]
22:59 [1]เลกาเนส VS พอนเฟร์ราดิน่า[17]
22:59 [21]อัลบาเซเต้ VS คิโรน่า[10]
22:59 [20]ยูอี ยาโกสเตรา VS กิมนาสติก[4]
01:15 [2]อลาเบส VS เอลเช่[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [2]กาญารี่ VS แลนซีอาโน่[14]
20:00 [4]ทราปานี่ VS เชเซน่า[6]
20:00 [17]โปร เวอร์เซลลี่ VS อเวลลิโน่[13]
20:00 [3]บารี่ VS โมเดน่า[19]
20:00 [1]โครโตเน่ VS โคโม่[22]
20:00 [5]เปสคาร่า VS เบรสชา[10]
20:00 [12]แตร์นาน่า VS อัสโคลี่[16]
22:59 [15]วิเชนซ่า VS สเปเซีย[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [14]โอสถสภา M150 สระบุรี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[6]
18:00 [7]สุโขทัย เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[2]
19:00 [15]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[3]
19:00 [5]ราชบุรี มิตรผล VS บางกอกกล๊าส[1]
20:00 [4]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS ศรีสะเกษ เอฟซี[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [10]สงขลา ยูไนเต็ด VS บางกอก เอฟซี[15]
18:00 [2]อุบล ยูเอ็มที VS กระบี่ เอฟซี[8]
18:00 [7]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[9]
19:00 [6]ปตท. ระยอง VS ระยอง เอฟซี[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
17.00 [A4]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS พะเยา เอฟซี[A1]
18.00 [A2]กำแพงเพชร เอฟซี VS อุตรดิตถ์ เอฟซี[A10]
18.00 [A11]เชียงราย ซิตี้ VS แพร่ ยูไนเต็ด[A8]
16.00 [B14]นครพนม เอฟซี VS ยโสธร เอฟซี[B8]
16.00 [B13]สกลนคร เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[B7]
18.00 [B11]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS มุกดาหาร ลำโขง[B12]
16.00 [C6]พานทอง เอฟซี VS มาแชร์ชัยภูมิ[C4]
17.00 [C10]อุทัยธานี ฟอเรสท์ VS พีทียู ปทุมธานี[C11]
18.00 [C8]นครสวรรค์ เอฟซี VS อยุธยา วอริเออร์[C2]
16.00 [D3]ราชประชา เอฟซี VS ม.เกษมบัณฑิต[D10]
16.00 [D5]บ้านบึง ยูไนเต็ด VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[D4]
18.00 [D6]พัทยา เอฟซี VS ลูกอีสาน เอฟซี[D9]
16.00 [E9]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด VS ฉะเชิงเทรา ไฮเทค[E6]
16.00 [E10]สายมิตรกบินทร์บุรี VS ทีเอ เบญจมราชูทิศ[E12]
17.00 [E7]สระแก้ว เอฟซี VS ตราด เอฟซี[E1]
16.00 [F12]นนทบุรี เอฟซี VS สีหมอก เอฟซี[F2]
17.00 [F10]ชุมพร เอฟซี VS สมุทรสาคร ยูไนเต็ด[F8]
18.00 [F11]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS หัวหิน ซิตี้[F5]
16.00 [G5]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี VS จามจุรี ยูไนเต็ด[G2]
17.00 [G1]รังสิต เอฟซี VS ทหารบก เอฟซี[G4]
16.00 [H12]ยะลา ยูไนเต็ด VS นรา ยูไนเต็ด[H5]
16.15 [H2]ปัตตานี เอฟซี VS ระนอง ยูไนเต็ด[H3]
17.00 [H7]พังงา เอฟซี VS สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด[H9]
Facebook Comments