โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ.2560
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ4ทีมสุดท้าย (English fa Cup 2016-2017)
23:15 [1]เชลซี(N) VS สเปอร์ส[2]  
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
21:00 [13]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS เอฟเวอร์ตัน[7]  
21:00 [16]บอร์นมัธ VS มิดเดิลสโบรห์[19]  
21:00 [18]สวอนซี ซิตี้ VS สโต๊ค ซิตี้[11]  
21:00 [17]ฮัลล์ ซิตี้ VS วัตฟอร์ด[10]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS ไมนซ์[15]  
20:30 [10]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS เอาก์สบวร์ก[16]  
20:30 [5]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS โวล์ฟสบวร์ก[13]  
20:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS แวร์เดอร์ เบรเมน[8]  
20:30 [14]ฮัมบูร์ก VS ดาร์มสตัดท์[18]  
23:30 [9]มึนเช่นกลัดบัค VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [5]อตาลันต้า VS โบโลญญ่า[15]  
01:45 [8]ฟิออเรนติน่า VS อินเตอร์ มิลาน[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [15]มาลาก้า VS บาเลนเซีย[12]  
21:15 [5]บียาร์เรอัล VS เลกาเนส[17]  
23:30 [20]โอซาซูน่า VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[18]  
01:45 [9]เอสปันญ่อล VS แอตฯ มาดริด[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS มงต์เปลลิเย่ร์[12]  
01:00 [19]ดิฌง VS อองเช่ร์[13]  
01:00 [18]ลอริยองต์ VS เม็ตซ์[15]  
01:00 [6]บอร์กโดซ์ VS บาสเตีย[20]  
01:00 [14]ลีลล์ VS แก็งก็อง[8]  
01:00 [16]ก็อง VS น็องต์[10]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00 [11]เบรนท์ฟอร์ด VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[17]  
21:00 [18]บริสตอล ซิตี้ VS บาร์นสลีย์[14]  
21:00 [19]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[7]  
21:00 [4]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS ฟูแล่ม[6]  
21:00 [21]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS เร้ดดิ้ง[3]  
21:00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS อิปสวิช ทาวน์[15]  
21:00 [5]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[9]  
21:00 [23]วีแกน แอธเลติก VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[13]  
21:00 [16]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [17]ไนจ์เมเก้น VS เอ็กเซลซิเออร์[14]  
00:45 [13]ซโวลเล่ VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[9]  
00:45 [6]AZ อัลค์มาร์ VS เอฟซี ทเวนเต้[7]  
01:45 [18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS โกรนิงเก้น[10]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [6]มาริติโม่ VS เบเลเนนส์[12]  
22:00 [18]ทอนเดล่า VS นาซิอองนาล[17]  
00:15 [15]เอสโตริล VS วิตอเรีย เซตูบัล[10]  
02:30 [3]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS เบนฟิก้า[1]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
23:00 [10]สตรอมก็อดเซ็ท VS ซานเดฟยอร์ด[8]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [7]ยอนโคปิ้ง VS AIK โซลน่า[10]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [10]ฮอร์เซ่นส์ VS เอสเบิร์ก[14]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [7]กราสฮ็อปเปอร์ VS ลูเซิร์น[4]  
01:00 [1]บาเซิ่ล VS วาดุซ[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00 [4]อิลเวส VS โรวาเนียมี่[12]  
20:00 [10]พีเอส เคมี่(N) VS ไซนาโจเอน[3]  
20:00 [7]VPS วาซ่า VS คูพีเอส[6]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [6]ชาเลอร์รัว VS ซูลเต้ วาเรเกม[3]  
01:00 [D2-4]ลีแอร์ส VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]  
01:00 [12]แซงต์ ทรุยด็อง VS แซงต์ กิลลุส[D2-1]  
01:00 [10]โลเคอเรน VS โรเซลาเร่[D2-6]  
01:00 [11]คอร์ไทรจ์ VS AS ยูเปน[D2-2]  
01:30 [7]เมเชเลน VS สตองดาร์ด ลีแอช[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [2]สตวร์มกราซ VS แมตเตอร์สเบิร์ก[9]  
23:30 [10]เอสวี รีด VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[7]  
23:30 [4]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS แอดมิร่า[5]  
23:30 [8]ซังค์ พอลเท่น VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]  
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
18:15 [CH-1]ฮิเบอร์เนี่ยน(N) VS อเบอร์ดีน[PR-2]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [16]เอา VS ฮันโนเวอร์ 96 [2]  
18:00 [7]ไฮน์เดนเฮลม์ VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[17]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [2]แบรสต์ VS อาเมียงส์[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00 [10]เรอัล บายาโดลิด VS เอลเช่[13]  
22:59 [15]ราโย่ บาเยกาโน่ VS ซีดี ลูโก้[8]  
22:59 [5]คาดิส VS เลบานเต้[1]  
22:59 [4]เกตาเฟ่ VS กิมนาสติก[16]  
01:30 [2]คิโรน่า VS เรอัล มูร์เซีย[18]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [16]อัสโคลี่ VS เบรสชา[18]  
20:00 [6]ชิตตาเดลล่า VS คาร์ปิ[9]  
20:00 [13]อเวลลิโน่ VS เชเซน่า[15]  
20:00 [20]แตร์นาน่า VS โฟรซิโนเน่[3]  
20:00 [11]บารี่ VS เวโรน่า[2]  
20:00 [17]ทราปานี่ VS ปิซ่า[21]  
20:00 [14]โปร เวอร์เซลลี่ VS ซาแลร์นิตาน่า[12]  
20:00 [22]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS สปอล[1]  
20:00 [8]สเปเซีย VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[7]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [26]อัลโดซิวี VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[2]  
02:00 [6]ราซิ่ง คลับ VS แอดเลติโก ทูคูแมน[14]  
02:10 [9]บานฟิลด์ VS คิลเมส[27]  
02:15 [17]เดเฟนซา จัสติเชีย VS ลานุส[12]  
04:20 [20]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่[15]  
06:30 [13]โรซาริโอ้ เซ็นทรัล VS กิมนาเซีย[8]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
00:00 [22]ฟิลลาเดเฟีย VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[19]  
03:00 [8]ฮุสตัน ไดนาโม VS ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[10]  
03:00 [1]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[15]  
06:30 [12]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น VS ดีซี ยูไนเต็ด[16]  
06:30 [9]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS โคลัมบัส ครูว์[2]  
07:00 [5]เอฟซี ดัลลัส VS สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[3]  
08:30 [13]รีล ซอลต์ เลค VS แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[11]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [14]กัวเรตาโร่ VS จากัวร์ ชิอาปาส[18]  
05:00 [15]ครูซ อาซูล VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[2]  
07:00 [6]มอนเทอร์เรย์ VS ติเกรส์ UANL[7]  
07:00 [11]อัตลาส VS ปาชูก้า[4]  
07:00 [9]คลับ เลออน VS พูอีบลา[16]  
09:00 [10]เนกาซ่า VS มอเรเลีย[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [7]ชลบุรี เอฟซี VS ราชนาวี เอฟซี[15]  
18:00 [5]โปลิศ เทโร VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[14]  
19:00 [10]ราชบุรี มิตรผล VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]  
20:00 [17]ศรีสะเกษ เอฟซี VS ซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ[18]  
19:00 [4]บางกอกกล๊าส เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.15 [F4]ปัตตานี เอฟซี VS สตูล ยูไนเต็ด[F1]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทย ลีก คัพ (Thai League Cup 2017)
18.00 [D1-4]พีที ประจวบ VS กระบี่ เอฟซี[D1-15]  
18.00 [D2A-8]ลำพูน วอริเออร์ VS สมุทรสงคราม เอฟซี[D1-8]  
18.00 [D1-6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[D1-18]  
18.00 [D1-1]ปตท.ระยอง VS บีบีซียู เอฟซี[D1-13]  
18.00 [D3C-5]บีทียู เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[D1-11]  
Facebook Comments