โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 2 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 2 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 2 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:45 [20]แอสตัน วิลล่า VS เชลซี[10]
21:00 [3]อาร์เซน่อล VS วัตฟอร์ด[14]
21:00 [13]บอร์นมัธ VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]
21:00 [5]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS คริสตัล พาเลซ[16]
21:00 [8]สโต๊ค ซิตี้ VS สวอนซี ซิตี้[15]
21:00 [18]ซันเดอร์แลนด์ VS เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[11]
21:00 [17]นอริช ซิตี้ VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[19]
23:30 [9]ลิเวอร์พูล VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[17]
20:30 [13]ดาร์มสตัดท์ VS สตุ๊ตการ์ต[11]
20:30 [18]ฮันโนเวอร์ 96 VS ฮัมบูร์ก[12]
20:30 [10]อิงโกลสตัดท์ VS ชาลเก้ 04 [4]
20:30 [7]ไมนซ์ VS เอาก์สบวร์ก[15]
23:30 [2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS แวร์เดอร์ เบรเมน[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [17]คาร์ปิ VS ซัสเซาโล่[7]
01:45 [1]ยูเวนตุส VS เอ็มโปลี[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
21:00 [2]แอตเลติโก้ มาดริด VS เรอัล เบติส[14]
23:15 [15]ลาส พัลมาส VS บาเลนเซีย[13]
01:30 [1]บาร์เซโลน่า VS เรอัล มาดริด[3]
03:05 [6]เซลต้า บีโก้ VS ลา คอรุนญ่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS นีซ[3]
01:00 [5]แรนส์ VS แร็งส์[17]
01:00 [15]แก็งก็อง VS มงต์เปลลิเย่ร์[16]
01:00 [19]ตูลูส VS ก็อง[6]
01:00 [20]ทรัวส์ VS อองเช่ร์[10]
01:00 [18]อฌักซิโอ้ VS แซงต์ เอเตียน[7]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:30 [14]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS เปรสตัน[10]
18:30 [2]ไบรท์ตัน VS เบิร์นลี่ย์[1]
21:00 [24]โบลตัน VS เร้ดดิ้ง[17]
21:00 [7]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]
21:00 [23]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS เบอร์มิงแฮม[9]
21:00 [21]ฟูแล่ม VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[22]
21:00 [16]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
21:00 [4]ฮัลล์ ซิตี้ VS บริสตอล ซิตี้[19]
21:00 [15]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS เบรนท์ฟอร์ด[18]
21:00 [20]ร็อตเธอร์แฮม VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[13]
21:00 [12]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS อิปสวิช[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [6]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS อูเทร็คท์[5]
23:30 [17]เดอ กราฟสคัป VS คัมบูร์[18]
00:45 [4]AZ อัลค์ม่าร์ VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2]
01:45 [3]เฟเยนูร์ด VS เอ็กเซลซิเออร์[16]
01:45 [15]วิลเล่ม ทเว VS เอฟซี ทเวนเต้[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:15 [5]อารัวก้า VS อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[17]
00:30 [12]มาริติโม่ VS นาซิอองนาล[10]
02:45 [9]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS เบาวิสต้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [11]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น VS ไวกิ้ง เอฟเค[3]
22:59 [16]วาเลเรนก้า VS โรเซนบอร์ก[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
18:00 [4]มัลโม่ VS นอร์โคปิ้ง[15]
21:00 [10]คัลมาร์ VS ยอนโคปิ้ง[16]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [10]อาร์ฮุส VS โฮโบร[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [7]ลูเซิร์น VS วาดุซ[10]
01:00 [8]เอฟซี ซูริค VS เซนต์ กัลเลน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [11]สลิโก โรเวอร์ส VS คอร์ก ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30 [1]เซลติก VS ฮาร์ทส์[3]
21:00 [4]เซนต์ จอห์นสโตน VS ดันดี ยูไนเต็ด[12]
21:00 [8]แพททริค ทริสเทล VS คิลมาร์น็อค[11]
21:00 [9]อินเวอร์เนสส์ VS มาเธอร์เวลล์[5]
21:00 [7]ดันดี VS รอสส์ เคาน์ตี้[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [11]เกนเคลอร์บิลิจี้ VS คอนยาสปอร์[3]
20:00 [12]กาเซียนเทปสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[10]
22:59 [18]เอสคิเซไฮสปอร์ VS กาลาตาซาราย[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [4]ออสเทนเด้ VS คลับบรูซ[1]
01:00 [9]คอร์ไทรจ์ VS เปรูเวลซ์[13]
01:00 [14]แซงต์ ทรุยด็อง VS เมเชเลน[10]
01:30 [12]โลเคอเรน VS ชาเลอร์รัว[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [10]SV โกรดิก VS สตวร์มกราซ[6]
23:30 [7]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS ออสเตรียเวียนนา[3]
23:30 [8]วูลฟ์เบอร์เกอร์ VS SV รีด[9]
23:30 [5]แมตเตอร์สเบิร์ก VS แอดมิร่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [2]RB ลีบซิก VS โบคุ่ม[5]
18:00 [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
19:00 [1]ดิฌง VS น็องซี่[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:59 [17]พอนเฟร์ราดิน่า VS ยูอี ยาโกสเตรา[21]
22:59 [9]อัลคอลคอน VS ซีดี มิแรนเดส[12]
22:59 [16]มายอร์ก้า VS เลกาเนส[1]
22:59 [10]เอลเช่ VS เรอัล ซาราโกซ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [1]กาญารี่ VS สเปเซีย[6]
20:00 [16]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS อเวลลิโน่[12]
20:00 [9]ทราปานี่ VS เบรสชา[8]
20:00 [15]โปร เวอร์เซลลี่ VS โมเดน่า[18]
20:00 [10]เปสคาร่า VS โคโม่[22]
20:00 [19]วิเชนซ่า VS ลิวอร์โน่[20]
20:00 [7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS แตร์นาน่า[13]
20:00 [11]เปรูจา VS อัสโคลี่[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [18]พัทยา ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[6]
18:00 [16]ราชนาวี เอฟซี VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[3]
19:00 [4]ราชบุรี มิตรผล VS นครราชสีมา เอฟซี[11]
19:00 [9]ชลบุรี เอฟซี VS โอสถสภา M150 สระบุรี[14]
20:00 [2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS บีบีซียู เอฟซี[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [10]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS ประจวบ เอฟซี[3]
18:00 [8]กระบี่ เอฟซี VS เชียงใหม่ เอฟซี[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.30 [A10]อุตรดิตถ์ เอฟซี VS เชียงราย ซิตี้[A11]
18.00 [A8]แพร่ ยูไนเต็ด VS พะเยา เอฟซี[A2]
18.00 [A3]กำแพงเพชร เอฟซี VS เลย ซิตี้[A6]
16.00 [B12]มุกดาหาร ลำโขง VS ยโสธร เอฟซี[B10]
18.00 [B9]สุรินทร์ ซิตี้ VS ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B11]
18.00 [B1]กาฬสินธ์ เอฟซี VS นครพนม เอฟซี[B14]
16.00 [C10]อยุธยา เอฟซี VS อยุธยา ยูไนเต็ด[C6]
16.30 [C4]มาแชร์ชัยภูมิ เอฟซี VS นครสวรรค์ เอฟซี[C8]
18.00 [C3]อยุธยา วอริเออร์ VS พีทียู ปทุมธานี เอฟซี[C9]
16.00 [D7]ลูกอีสาน เอฟซี VS ราชประชา เอฟซี[D4]
16.00 [D8]มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[D9]
17.00 [E1]ตราด เอฟซี VS ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E8]
17.00 [E4]สระแก้ว เอฟซี VS พัทยา ซิตี้[E2]
18.30 [E9]ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี VS ทีเอ เบญจมราชูทิศ[E12]
16.00 [F3]สีหมอก เอฟซี VS ชุมพร เอฟซี[F10]
16.00 [F12]นนทบุรี เอฟซี VS บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F9]
17.30 [F7]สพล. สมุทรสาคร ยูไนเต็ด VS หัวหิน ซิตี้[F4]
16.00 [G6]ทหารบก เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน เอฟซี[G7]
17.00 [G3]จามจุรี ยูไนเต็ด VS รังสิต เอฟซี[G2]
17.00 [G11]บีซีซี เอฟซี VS มหาวิทยาลัยรังสิต[G10]
16.15 [H5]ปัตตานี เอฟซี VS ตรัง เอฟซี[H9]
18.00 [H6]ระนอง ยูไนเต็ด VS พังงา เอฟซี[H4]
18.00 [H12]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด VS นรา ยูไนเต็ด[H2]
Facebook Comments