โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 2 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 2 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 2 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
02:00 [C1][4]เยอรมนี(N) VS อิตาลี่[12][E1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [7]เฮาเกซุนด์ VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
22:59 [14]โบโด กลิมท์ VS โรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30 [11]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[10]
01:30 [12]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS โบฮีเมี่ยนส์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00 [4]อิลเวส VS ไซนาโจเอน[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
21:00 [3]เอเอฟซี ยูไนเต็ด VS ฮาล์มสตัด[1]
21:00 [6]วาร์นาโม่ VS ดัลคุลด์[4]
21:00 [10]ไอเค ฟรีจ VS ซีเรียนสก้า[15]
21:00 [14]ลุงสกิล VS โกเตนเบิร์ก[9]
21:00 [5]วาลเบิร์ก เอฟซี VS เทรลเลบอร์ก[8]
22:59 [16]แองเจิ้ลโฮลม์ VS เดเกอร์ฟอร์ส[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
00:30 [1]ลิเมอริค เอฟซี VS ยูซี ดับลิน[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
19:00 [1]คอคคูล่า VS ฮาก้า[5]
20:00 [9]ค็อตก้า VS GrIFK[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
21:00 [6]เคฟลาวิค VS ฮักกิ้น[12]
21:00 [10]ฟยาร์ดาบีกด์ VS กรินดาวิค[3]
00:15 [2]ธอร์ อคูเรย์รี่ VS เลคเนียร์ เอฟ[11]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 [12]ฟลูมิเนนเซ่(N) VS กอริติบ้า[16]
04:30 [10]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS อเมริกา มิไนโร่[20]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
02:00 [17]บรากันติโน้ VS ปาราน่า พีอาร์[9]
02:00 [8]ลูเวอร์เดนเซ่ VS โอเอสเต้[13]
02:00 [2]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ VS เนาติโก[5]
02:00 [11]บราซิล เด เพโลแทส VS จอยวิลล์ เอสเซ[18]
02:30 [14]อาไว VS วาสโก ดา กาม่า[1]
05:30 [3]ซิเอร่า VS บาเฮีย[7]
07:00 [4]CRB แม็คซิโอ้ VS โกยาส[16]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
05:00 [7]เดปอร์ติโว กาลี VS คอร์ทูลัว[8]
05:30 [17]ลา อีคูดัด VS เอ็นบิกาโด เอฟซี[15]
07:45 [9]ปาตริโอตาส เอฟซี VS มิลเลียนนาริออส[3]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
04:30 [12]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[16]
06:30 [15]โตรอนโต้ เอฟซี VS ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[18]
08:00 [19]ฮุสตัน ไดนาโม VS ฟิลลาเดเฟีย[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [5]ราชบุรี มิตรผล VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
18:00 [12]พัทยา ยูไนเต็ด VS สุพรรณบุรี เอฟซี[10]
19:00 [13]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS บางกอกกล๊าส[3]
19:00 [9]บีอีซี เทโรศาสนะ VS นครราชสีมา เอฟซี[14]
20:00 [17]โอสถสภา M150 VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [3]อ่างทอง เอฟซี VS ปตท. ระยอง[12]
18:00 [8]ขอนแก่น ยูไนเต็ด VS บางกอก เอฟซี[16]
18:00 [2]การท่าเรือ เอฟซี VS ประจวบ เอฟซี[6]
18:00 [1]อุบล ยูเอ็มที VS นครปฐม ยูไนเต็ด[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.30 [A9]อุตรดิตถ์ เอฟซี VS พะเยา เอฟซี[A3]
18.00 [A5]แพร่ ยูไนเต็ด VS หนองบัวพิชญ เอฟซี[A1]
18.00 [A12]เชียงราย ซิตี้ VS เลย ซิตี้[A8]
17.00 [B8]หนองคาย เอฟที VS ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B7]
18.00 [B12]สุรินทร์ ซิตี้ VS มุกดาหาร ลำโขง[B14]
18.00 [B6]กาฬสินธ์ เอฟซี VS ยโสธร เอฟซี[B11]
16.00 [C11]มาแชร์ชัยภูมิ VS พีทียู ปทุมธานี[C7]
16.00 [C2]อยุธยา วอริเออร์ VS อุทัยธานี เอฟซี[C10]
16.00 [D3]สมุทรปราการ ยูไนเต็ด VS ปทุมธานี ยูไนเต็ด[D10]
16.00 [D7]ม.เกษมบัณฑิต VS บ้านบึง ยูไนเต็ด[D2]
16.00 [E12]ทีเอ เบญจมราชูทิศ VS ตราด เอฟซี[E1]
16.00 [E2]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด VS พัทยา ซิตี้[E4]
17.00 [E11]สระแก้ว เอฟซี VS นครนายก เอฟซี[E9]
16.00 [F2]สีหมอก เอฟซี VS วานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F9]
17.00 [F7]ชุมพร เอฟซี VS บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F5]
17.30 [F12]สมุทรสาคร ยูไนเต็ด VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F10]
17.00 [G3]รังสิต เอฟซี VS โดม เอฟซี[G11]
Facebook Comments