โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 19 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 19 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 19 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:45 [12]เอฟเวอร์ตัน VS อาร์เซน่อล[3]
22:00 [15]คริสตัล พาเลซ VS เลสเตอร์ ซิตี้[1]
22:00 [10]เชลซี VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[5]
22:00 [14]วัตฟอร์ด VS สโต๊ค ซิตี้[9]
22:00 [11]เวสต์บรอมวิช VS นอริช ซิตี้[18]
00:30 [16]สวอนซี ซิตี้ VS แอสตัน วิลล่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [9]โคโลญจน์ VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
21:30 [8]โวล์ฟสบวร์ก VS ดาร์มสตัดท์[14]
21:30 [3]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS อิงโกลสตัดท์[10]
21:30 [12]ฮัมบูร์ก VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[17]
21:30 [15]แวร์เดอร์ เบรเมน VS ไมนซ์[6]
00:30 [16]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS ฮันโนเวอร์ 96 [18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00 [11]เอ็มโปลี VS ปาแลร์โม่[17]
02:45 [3]เอเอส โรม่า VS อินเตอร์ มิลาน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
22:00 [19]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS แอตเลติโก้ มาดริด[2]
00:15 [17]กรานาด้า VS ราโย่ บาเยกาโน่[16]
00:15 [10]เรอัล โซเซียดาด VS ลาส พัลมาส[15]
02:30 [13]ลา คอรุนญ่า VS เลบานเต้[20]
04:05 [12]เรอัล เบติส VS มาลาก้า[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59 [8]แซงต์ เอเตียน VS มงต์เปลลิเย่ร์[15]
02:00 [17]แร็งส์ VS แก็งก็อง[16]
02:00 [7]ก็อง VS ทรัวส์[20]
02:00 [9]ลีลล์ VS ตูลูส[19]
02:00 [12]อองเช่ร์ VS ลอริยองต์[11]
03:00 [4]โอลิมปิก ลียง VS น็องต์[6]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19:30 [5]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[14]
22:00 [9]เบอร์มิงแฮม VS ฟูแล่ม[20]
22:00 [17]เบรนท์ฟอร์ด VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[16]
22:00 [19]บริสตอล ซิตี้ VS โบลตัน[24]
22:00 [1]เบิร์นลี่ย์ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[12]
22:00 [8]อิปสวิช VS ร็อตเธอร์แฮม[22]
22:00 [13]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[18]
22:00 [21]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS ไบรท์ตัน[2]
22:00 [10]เปรสตัน VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[11]
22:00 [15]เร้ดดิ้ง VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[7]
22:00 [6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[23]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [13]ฮีเรนวีน VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]
01:45 [9]ซโวลเล่ VS วิลเล่ม ทเว[15]
01:45 [3]เฟเยนูร์ด VS เดอ กราฟสคัป[17]
02:45 [18]คัมบูร์ VS โรด้า เจซี[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01:30 [2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS อารัวก้า[5]
03:45 [13]วิตอเรีย เซตูบัล VS ปอร์โต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
21:30 [3]เฮาเกซุนด์ VS อาเลซุนด์[4]
00:00 [12]โรเซนบอร์ก VS สตรอมก็อดเซ็ท[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00 [12]โฮโบร VS โอเดนเซ่[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45 [6]เอฟซี ธูน VS ลูเซิร์น[7]
02:00 [5]เซนต์ กัลเลน VS ยัง บอยส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02:30 [9]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[12]
02:45 [10]สลิโก โรเวอร์ส VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19:30 [11]คิลมาร์น็อค VS เซลติก[1]
22:00 [5]รอสส์ เคาน์ตี้ VS อินเวอร์เนสส์[9]
22:00 [3]ฮาร์ท VS เซนต์ จอห์นสโตน[4]
22:00 [10]แฮมิลตัน VS แพททริค ทริสเทล[8]
22:00 [6]มาเธอร์เวลล์ VS อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
21:00 [13]แทร็บซอนสปอร์ VS ชีวาสสปอร์[16]
00:00 [1]เบซิคตัส(N) VS อันตัลยาสปอร์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00 [3]ออสเตรียเวียนนา VS วูล์ฟเบอร์เกอร์[7]
00:30 [4]แอดมิร่า VS สตวร์มกราซ[6]
00:30 [8]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS SV โกรดิก[10]
00:30 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS แมตเตอร์สเบิร์ก[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ (Sweden Cup)
19:30 [10]คัลม่าร์ VS มัลโม่[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00 [16]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[12]
19:00 [11]แซนด์เฮาเซ่น VS ซังค์ เพาลี[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
20:00 [2]น็องซี่ VS ล็องส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:00 [11]บายาโดลิด VS ยูอี ยาโกสเตรา[21]
00:00 [2]อลาเบส VS ลูโก้[10]
00:00 [9]อัลคอลคอน VS เรอัล โอเบียโด[3]
00:00 [20]อัลบาเซเต้ VS โอซาซูน่า[4]
02:15 [8]เอลเช่ VS อัลเมเรีย[19]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [13]แลนซีอาโน่ VS เชเซน่า[4]
21:00 [10]ทราปานี่ VS ลิวอร์โน่[18]
21:00 [3]โนวาร่า VS บารี่[9]
21:00 [11]เปรูจา VS ซาแลร์นิตาน่า[21]
21:00 [16]โมเดน่า VS โคโม่[22]
21:00 [15]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS เบรสชา[8]
21:00 [20]วิเชนซ่า VS กาญารี่[2]
21:00 [19]โปร เวอร์เซลลี่ VS อัสโคลี่[17]
Facebook Comments