โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19.45 [18]นอริช ซิตี้ VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]
22.00 [8]สโต๊ค ซิตี้ VS เซาแธมป์ตัน[9]
22.00 [14]บอร์นมัธ VS สวอนซี ซิตี้[16]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ8ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
00.30 [12]เอฟเวอร์ตัน VS เชลซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21.30 [6]มึนเช่นกลัดบัค VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[16]
21.30 [15]ดาร์มสตัดท์ VS เอาก์สบวร์ก[14]
21.30 [18]ฮันโนเวอร์ 96 VS โคโลญจน์[12]
21.30 [17]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS โวล์ฟสบวร์ก[7]
21.30 [9]อิงโกลสตัดท์ VS สตุ๊ตการ์ต[11]
00.30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS แวร์เดอร์ เบรเมน[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00.00 [11]เอ็มโปลี VS ซามพ์โดเรีย[13]
02.45 [5]อินเตอร์ มิลาน VS โบโลญญ่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
22.00 [1]บาร์เซโลน่า VS เกตาเฟ่[16]
00.15 [7]เซลต้า บีโก้ VS เรอัล โซเซียดาด[9]
02.30 [2]แอตเลติโก้ มาดริด VS ลา คอรุนญ่า[13]
04.05 [17]ราโย่ บาเยกาโน่ VS เออิบาร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.59 [12]ลอริยองต์ VS โอลิมปิก มาร์กเซย[11]
02.00 [10]บาสเตีย VS ลีลล์[14]
02.00 [19]ตูลูส VS บอร์กโดซ์[13]
02.00 [17]แก็งก็อง VS แซงต์ เอเตียน[7]
02.00 [15]มงต์เปลลิเย่ร์ VS นีซ[4]
02.00 [18]อฌักซิโอ้ VS ก็อง[6]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19.30 [16]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[15]
22.00 [24]โบลตัน VS เปรสตัน[10]
22.00 [7]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS อิปสวิช[8]
22.00 [19]ฟูแล่ม VS บริสตอล ซิตี้[20]
22.00 [18]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS เบิร์นลี่ย์[1]
22.00 [4]ฮัลล์ ซิตี้ VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[21]
22.00 [13]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
22.00 [11]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS เบรนท์ฟอร์ด[17]
22.00 [22]ร็อตเธอร์แฮม VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00.30 [13]เอฟซี ทเวนเต้ VS ซโวลเล่[8]
01.45 [15]วิลเล่ม ทเว VS AZ อัลค์ม่าร์[4]
01.45 [1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS ฮีเรนวีน[12]
02.45 [16]เอ็กเซลซิเออร์ VS โกรนิงเก้น[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01.30 [8]เอสโตริล VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[2]
03.45 [3]ปอร์โต้ VS อูเนียว มาไดร่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00.00 [4]ออด เกรนแลนด์ VS โรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.00 [9]วีบรอก VS ซอนเดอร์ไจสกี[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23.45 [10]วาดุซ VS เอฟซี ธูน[6]
02.00 [7]ลูเซิร์น VS ลูกาโน่[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19.30 [8]แพททริค ทริสเทล VS เซลติก[1]
22.00 [9]อินเวอร์เนสส์ VS แฮมิลตัน[10]
22.00 [6]ดันดี VS ฮาร์ทส์[3]
22.00 [2]อเบอร์ดีน VS คิลมาร์น็อค[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18.00 [11]กาเซียนเทปสปอร์ VS คอนยาสปอร์[3]
20.30 [4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS ออสมันริสปอร์[8]
00.00 [12]ริเซสปอร์ VS เบซิคตัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22.00 [7]วูล์ฟเบอร์เกอร์ VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
00.30 [2]ราปิด เวียนนา VS แอดมิร่า[5]
00.30 [8]SV รีด VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[9]
00.30 [10]SV โกรดิก VS แมตเตอร์สเบิร์ก[6]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
18.30 [8]อูราล VS อันจิ มาคัชคาล่า[16]
21.00 [7]สปาร์ตัก มอสโก VS อัมคาร์ เพิร์ม[10]
23.30 [2]เอฟเค รอสตอฟ VS ซีเอสเคเอ มอสโก[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19.00 [12]แซนด์เฮาเซ่น VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[16]
19.00 [18]ดุ๊ยส์บวร์ก VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
20.00 [1]ดิฌง VS นีมส์[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00.00 [15]นูมานเซีย VS แอธเลติก บิลเบา 2 [22]
00.00 [19]อัลเมเรีย VS คิโรน่า[9]
00.00 [7]เรอัล ซาราโกซ่า VS อัลบาเซเต้[20]
00.00 [10]ซีดี มิรานเดส VS เอลเช่[11]
02.15 [3]เรอัล โอเบียโด VS บายาโดลิด[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21.00 [13]แตร์นาน่า VS ลาติน่า คาลชิโอ้[17]
21.00 [9]บารี่ VS โปร เวอร์เซลลี่[18]
21.00 [21]ซาแลร์นิตาน่า VS แลนซีอาโน่[15]
21.00 [22]โคโม่ VS เชเซน่า[5]
21.00 [7]สเปเซีย VS โมเดน่า[14]
21.00 [4]เปสคาร่า VS โนวาร่า[3]
21.00 [19]ลิวอร์โน่ VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[6]
21.00 [16]อัสโคลี่ VS อเวลลิโน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00 [10]สุพรรณบุรี เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[16]
18.00 [5]เชียงราย ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[2]
19.00 [14]ราชนาวี เอฟซี VS บีบีซียู เอฟซี[11]
19.00 [1]ราชบุรี มิตรผล VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[3]
20.00 [12]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS โอสถสภา M150 [18]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00 [13]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[6]
18.00 [12]ระยอง เอฟซี VS นครปฐม ยูไนเต็ด[10]
18.00 [16]บางกอก เอฟซี VS เชียงใหม่ เอฟซี[7]
Facebook Comments