โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 11 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 11 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 11 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก (EURO2016)
20:00 [15]สวิตเซอร์แลนด์(N) VS แอลเบเนีย[42]
22:59 [26]เวลส์(N) VS สโลวาเกีย[24]
02:00 [11]อังกฤษ(N) VS รัสเซีย[29]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:00 [3]กิมนาสติก VS โอซาซูน่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
21:00 [2]เอเอฟซี ยูไนเต็ด VS ออร์ไกร์ท[10]
21:00 [8]โกเตนเบิร์ก VS ซิริอุส[3]
21:00 [13]ไอเค ฟรีจ VS วาร์นาโม่[5]
21:00 [6]วาลเบิร์ก VS เดเกอร์ฟอร์ส[14]
22:59 [7]แอตวิดาเบิร์ก VS ฮาล์มสตัด[1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
22:00 [13]เอ็มจอนดาเลน VS อาซาเน่ ฟุตบอล[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
17:30 [10]เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท VS คอคคูล่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 [3]อินเตอร์นาซิอองนาล VS อเมริกา มิไนโร่[17]
02:00 [13]ปอนเต เปรตา VS ชาเปโคเอนเซ่[5]
04:30 [8]ฟลูมิเนนเซ่(N) VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[2]
07:00 [7]เซาเปาโล VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[14]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
02:00 [4]เนาติโก VS ปารานา พีอาร์[11]
02:00 [9]บราซิล เด เพโลแทส VS จูซ เด ฟอร่า[19]
02:00 [12]ลอนดริน่า VS วิลา โนว่า[14]
02:00 [10]อาไว VS จอยวิลล์ เอสเซ[16]
02:30 [2]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ VS วาสโก ดากาม่า[1]
07:00 [15]บรากันติโน้ VS เปซานดู[18]
07:00 [13]ลูเวอร์เดนเซ่ VS ซิเอร่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01:30 [13]ลอส อันเดส VS อินสติทูโต เด คอลโดบา[22]
05:00 [1]ทัลเลเรส VS ซีเอ บราวน์[8]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
03:00 [2]อัตเลติโก้ นาซิอองนาล VS แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
06:00 [A2][31]สหรัฐอเมริกา VS ปารากวัย[44][A3]
08:00 [A1][3]โคลัมเบีย(N) VS คอสตาริก้า[23][A4]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก2018 โซนโอเชียเนีย
13:00 [147]นิวซีแลนด์ VS ปาปัวนิวกินี[193]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [4]บางกอกกล๊าส VS สุโขทัย เอฟซี[6]
18:00 [17]นครราชสีมา เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[12]
19:00 [11]ศรีสะเกษ เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี[9]
19:00 [10]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS โอสถสภา M150 [15]
20:00 [14]บีอีซี เทโรศาสนะ VS บีบีซียู เอฟซี[18]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [15]ลำปาง เอฟซี VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[11]
18:00 [10]นครปฐม ยูไนเต็ด VS สมุทรสงคราม เอฟซี[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.30 [A9]อุตรดิตถ์ เอฟซี VS หนองบัวพิชญ เอฟซี[A1]
18.00 [A2]ลำพูน วอริเออร์ VS เพชรบูรณ์ เอฟซี[A11]
18.00 [A7]แพร่ ยูไนเต็ด VS เลย ซิตี้[A6]
16.00 [B14]มุกดาหาร ลำโขง VS หนองคาย เอฟที[B9]
16.00 [B3]มหาสารคาม เอฟซี VS ยโสธร เอฟซี[B11]
18.00 [B2]อุบลราชธานี เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[B12]
16.00 [C8]พีทียู ปทุมธานี VS อยุธยา ยูไนเต็ด[C7]
16.15 [C11]มาแชร์ชัยภูมิ VS อุทัยธานี เอฟซี[C10]
16.00 [D7]ลูกอีสาน เอฟซี VS บ้านบึง ยูไนเต็ด[D2]
16.00 [D4]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS กองเรือยุทธการ[D8]
16.00 [E12]ทีเอ เบญจมราชูทิศ VS นครนายก เอฟซี[E9]
17.00 [E1]ตราด เอฟซี VS สายมิตรกบินทร์บุรี[E8]
18.30 [E11]ฉะเชิงเทรา ไฮเทค VS พัทยา ซิตี้[E3]
16.00 [F3]สีหมอก เอฟซี VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F12]
17.30 [F4]สมุทรสาคร ยูไนเต็ด VS บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F7]
17.30 [F8]วานา นาวา หัวหิน ซิตี้ VS ม.ราชพฤกษ์[F1]
16.00 [G8]แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน VS ม.รังสิต[G9]
17.00 [G1]จามจุรี ยูไนเต็ด VS เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี[G6]
17.00 [G10]บีซีซี เอฟซี VS บียู เดฟโฟ่ เอฟซี[G4]
16.30 [H1]นรา ยูไนเต็ด VS พัทลุง เอฟซี[H10]
18.00 [H2]ระนอง ยูไนเต็ด VS ยะลา ยูไนเต็ด[H5]
18.00 [H4]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด VS ตรัง เอฟซี[H3]
Facebook Comments