โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [4]อาร์เซน่อล VS ฮัลล์ ซิตี้[18]  
22:00 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS วัตฟอร์ด[10]  
22:00 [15]มิดเดิลสโบรห์ VS เอฟเวอร์ตัน[7]  
22:00 [9]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS เวสต์บรอมวิช[8]  
22:00 [11]สโต๊ค ซิตี้ VS คริสตัล พาเลซ[19]  
22:00 [20]ซันเดอร์แลนด์ VS เซาแธมป์ตัน[13]  
00:30 [5]ลิเวอร์พูล VS สเปอร์ส[2]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS บาเยิร์น มิวนิค[1]  
21:30 [18]ดาร์มสตัดท์ VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[4]  
21:30 [2]RB ลีบซิก VS ฮัมบูร์ก[16]  
21:30 [9]เลเวอร์คูเซ่น VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[3]  
21:30 [15]แวร์เดอร์ เบรเมน VS มึนเช่นกลัดบัค[11]  
00:30 [12]ชาลเก้ 04 VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[6]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [8]ฟิออเรนติน่า VS อูดิเนเซ่[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00 [13]เรอัล เบติส VS บาเลนเซีย[16]  
22:15 [12]อลาเบส VS บาร์เซโลน่า[2]  
00:30 [9]แอธเลติก บิลเบา VS ลา คอรุนญ่า[15]  
02:45 [20]โอซาซูน่า VS เรอัล มาดริด[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59 [9]แก็งก็อง VS โอลิมปิก ลียง[4]  
02:00 [1]โมนาโก VS เม็ตซ์[11]  
02:00 [12]น็องซี่ VS มงต์เปลลิเย่ร์[14]  
02:00 [17]ดิฌง VS ก็อง[16]  
02:00 [13]ลีลล์ VS อองเช่ร์[18]  
02:00 [10]ตูลูส VS บาสเตีย[19]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00 [14]แอสตัน วิลล่า VS อิปสวิช ทาวน์[16]  
22:00 [2]ไบรท์ตัน VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21]  
22:00 [8]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS บริสตอล ซิตี้[20]  
22:00 [10]ฟูแล่ม VS วีแกน แอธเลติก[23]  
22:00 [7]นอริช ซิตี้ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[15]  
22:00 [11]เปรสตัน VS เบรนท์ฟอร์ด[13]  
22:00 [19]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[4]  
22:00 [3]เร้ดดิ้ง VS บาร์นสลี่ย์[9]  
22:00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]  
22:00 [5]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[17]  
00:30 [18]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [11]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS โรด้า เจซี[17]  
01:45 [18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เดน ฮาก[16]  
01:45 [1]เฟเยนูร์ด VS โกรนิงเก้น[9]  
02:45 [6]วิเทสส์ VS วิลเล่ม ทเว[12]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
18:45 [17]ทอนเดล่า VS เฟยเรนเซ่[13]  
22:59 [8]วิตอเรีย เซตูบัล VS ชาเวซ[7]  
01:15 [16]เอสโตริล VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[14]  
03:30 [5]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS ปอร์โต้[2]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45 [8]เอฟซี ธูน VS บาเซิ่ล[1]  
02:00 [9]ลูกาโน่ VS กราสฮ็อปเปอร์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00 [10]ดันดี VS คิลมาร์น็อค[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [15]อลันยาสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[11]  
20:00 [6]ออสมันริสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[9]  
22:59 [8]บูร์ซาสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[4]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00 [16]เปรูเวลซ์ VS ออสเทนเด้[4]  
02:00 [6]ชาเลอร์รัว VS เวสเตอร์โล[14]  
02:00 [10]คอร์ไทรจ์ VS เมเชเลน[7]  
02:30 [5]KAA เก้นท์ VS AS ยูเปน[15]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00 [6]แอดมิร่า VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[1]  
00:30 [2]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ซังค์ พอลเท่น[9]  
00:30 [7]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS เอสวี รีด[8]  
00:30 [10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS สตวร์มกราซ[3]  
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
19:15 [1]เซลติก VS อินเวอร์เนสส์[12]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00 [14] 1860 มิวนิค VS คาร์ลสรูห์[15]  
19:00 [8]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS ไฮน์เดนเฮลม์[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00 [3]แร็งส์ VS โซโชซ์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00 [20]อัลเมเรีย VS คิโรน่า[2]  
00:00 [12]เรอัล ซาราโกซ่า VS เลบานเต้[1]  
00:00 [22]กิมนาสติก VS อัลคอลคอน[15]  
02:00 [5]เกตาเฟ่ VS คาดิส[3]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [14]เชเซน่า VS บารี่[9]  
21:00 [2]โฟรซิโนเน่ VS คาร์ปิ[10]  
21:00 [11]โนวาร่า VS ชิตตาเดลล่า[5]  
21:00 [19]อเวลลิโน่ VS เวโรน่า[1]  
21:00 [4]เบเนเวนโต้ VS ลาติน่า คาลชิโอ้[17]  
21:00 [15]เบรสชา VS ปิซ่า[18]  
21:00 [20]โปร เวอร์เซลลี่ VS สเปเซีย[8]  
21:00 [12]อัสโคลี่ VS ทราปานี่[22]  
00:00 [7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS สปอล[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [D1-3]การท่าเรือ เอฟซี VS ราชบุรี มิตรผล[6]  
18:00 [13]ศรีสะเกษ เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[D1-2]  
19:00 [10]สุพรรณบุรี เอฟซี VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[D1-1]  
19:00 [3]บางกอกกล๊าส เอฟซี VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]  
20:00 [9]โปลิศ เทโร เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [8]ปตท.ระยอง VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[D2G-1]  
18:00 [12]นครปฐม ยูไนเต็ด VS อ่างทอง เอฟซี[5]  
18.00 [6]สงขลา ยูไนเต็ด VS ประจวบ เอฟซี[7]  
18.00 [D2A-1]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS บางกอก เอฟซี[14]  
19:00 [PR-16]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS กระบี่ เอฟซี[10]  
19:00 [4]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS ตราด เอฟซี[D2E-1]  
19.00 [PR-17]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS เชียงใหม่ เอฟซี[9]  
19.00 [PR-18]บีบีซียู เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน ของประเทศ (ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00 อยุธยา เอฟซี VS สิงห์บุรี เอฟซี  
18.00 อยุธยา ยูไนเต็ด VS พะเยา เอฟซี  
18.00 อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS แพร่ ยูไนเต็ด  
18.00 กาฬสินธุ์ เอฟซี VS กำแพงเพชร เอฟซี  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง ของประเทศ (ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00 นครศรี ยูนิตี้ VS บ้านบึง ยูไนต็ด  
16.00 สมุทรสาคร เอฟซี VS สุราษฎร์ธานี เอฟซี  
16.30 ระนอง ยูไนเต็ด VS กรุงธนบุรี เอฟซี  
18.00 ศุลกากร ยูไนเต็ด VS ม.เกษมบัณฑิต  
Facebook Comments