โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:30 [14]คริสตัล พาเลซ VS ลิเวอร์พูล[8]
22:59 [13]เวสต์บรอมวิช VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [5]ไมนซ์ VS ดาร์มสตัดท์[14]
23:30 [11]ฮัมบูร์ก VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30 [12]โตริโน่ VS ลาซิโอ้[8]
21:00 [13]อตาลันต้า VS ยูเวนตุส[1]
21:00 [7]ซัสเซาโล่ VS เอซี มิลาน[6]
21:00 [9]โบโลญญ่า VS คาร์ปิ[19]
21:00 [15]เจนัว VS เอ็มโปลี[11]
21:00 [18]โฟรซิโนเน่ VS อูดิเนเซ่[14]
02:45 [5]อินเตอร์ มิลาน VS ปาแลร์โม่[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [13]เรอัล เบติส VS กรานาด้า[18]
22:00 [8]เออิบาร์ VS บาร์เซโลน่า[1]
00:15 [19]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS แอธเลติก บิลเบา[7]
00:15 [10]เรอัล โซเซียดาด VS เลบานเต้[20]
02:30 [9]บาเลนเซีย VS แอตเลติโก้ มาดริด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00 [13]โอลิมปิก มาร์กเซย VS ตูลูส[19]
22:59 [6]แรนส์ VS น็องต์[8]
03:00 [4]โอลิมปิก ลียง VS แก็งก็อง[16]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30 [8]ไนจ์เมเก้น VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]
20:30 [14]โรด้า เจซี VS วิเทสส์[7]
20:30 [4]AZ อัลค์ม่าร์ VS เอ็กเซลซิเออร์[16]
20:30 [15]วิลเล่ม ทเว VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
22:45 [3]เฟเยนูร์ด VS คัมบูร์[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [14]อูเนียว มาไดร่า VS เบเลเนนส์[12]
22:59 [18]ทอนเดล่า VS อารัวก้า[6]
22:59 [11]วิตอเรีย เซตูบัล VS โมไรเรนเซ่[15]
22:59 [16]เบาวิสต้า VS นาซิอองนาล[13]
01:15 [17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS วิตอเรีย กิมาไรส์[7]
03:30 [4]บราก้า VS ปอร์โต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00 [11]เอสเบิร์ก VS แรนเดอร์ส[6]
22:00 [4]ซอนเดอร์ไจสกี VS บรอนด์บี้[5]
00:00 [10]อาร์ฮุส VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45 [8]ลูกาโน่ VS บาเซิ่ล[1]
19:45 [4]เอฟซี ซิยง VS วาดุซ[10]
22:00 [3]ยัง บอยส์ VS ลูเซิร์น[7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30 [7]คาซิมปาซ่า VS อันตัลยาสปอร์[13]
21:00 [5]กาลาตาซาราย VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]
00:00 [3]คอนยาสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[14]
00:00 [6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30 [9]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS ราปิด เวียนนา[1]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00 [7]เทเลค กรอซนี่ย์ VS โลโคโมทีฟ มอสโก[3]
23:30 [1]ซีเอสเคเอ มอสโก VS สปาร์ตัก มอสโก[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00 [16]แพนทรากิกอส VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4]
22:15 [9]ซานธี VS AEL คาลโลนี่[15]
22:15 [14]วีเรีย เอฟซี VS เลวาเดียกอส[7]
00:30 [3]พานาธิไนกอส VS อโตรมิตอส[13]
00:30 [10]อิราคลิส VS โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
19:00 [PR-1]เซลติก VS กรีน็อค มอร์ตัน[CH-6]
21:00 [CH-2]ฮิเบอร์เนี่ยน VS อินเวอร์เนสส์[PR-8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30 [6]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS ดุ๊ยส์บวร์ก[18]
19:30 [5]โบคุ่ม VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[13]
19:30 [8]ไฮน์เดนเฮลม์ VS ซังค์ เพาลี[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00 [2]อลาเบส VS เรอัล ซาราโกซ่า[7]
22:59 [11]บายาโดลิด VS ฮูเอสก้า[17]
22:59 [8]อัลคอลคอน VS กิมนาสติก[4]
22:59 [16]พอนเฟร์ราดิน่า VS นูมานเซีย[15]
22:59 [13]เตเนริเฟ่ VS อัลเมเรีย[19]
01:15 [20]อัลบาเซเต้ VS เลกาเนส[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30 [17]โมเดน่า VS ลิวอร์โน่[16]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
20:30 [6]โวเลนดัม VS มาสทริสช์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00 [13]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[10]
18.00 [12]ราชบุรี มิตรผล VS บีบีซียู เอฟซี[9]
19.00 [7]ชลบุรี เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[11]
20.00 [8]บางกอกกล๊าส เอฟซี VS โอสถสภา M150 [14]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00 [8]บางกอก เอฟซี VS อ่างทอง เอฟซี[14]
18.00 [9]ประจวบ เอฟซี VS สงขลา ยูไนเต็ด[12]
18.00 [11]ลำปาง เอฟซี VS ทีโอที เอสซี[7]
19.00 [10]ปตท. ระยอง VS อุบล ยูเอ็มที[13]
Facebook Comments