โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ รอบชิงชนะเลิศ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
23:30 [9]ลิเวอร์พูล(N) VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
21:05 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS อาร์เซน่อล[3]
21:05 [2]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS สวอนซี ซิตี้[16]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [14]เอาก์สบวร์ก VS มึนเช่นกลัดบัค[5]
23:30 [2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[17]
23:30 [7]ไมนซ์ VS เลเวอร์คูเซ่น[4]
01:30 [15]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS ชาลเก้ 04 [6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30 [16]ปาแลร์โม่ VS โบโลญญ่า[9]
21:00 [17]ซามพ์โดเรีย VS โฟรซิโนเน่[18]
21:00 [12]คิเอโว่ VS เจนัว[14]
21:00 [19]คาร์ปิ VS อตาลันต้า[13]
21:00 [15]อูดิเนเซ่ VS เวโรน่า[20]
02:45 [1]ยูเวนตุส VS อินเตอร์ มิลาน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [4]บียาร์เรอัล VS เลบานเต้[19]
22:00 [12]บาเลนเซีย VS แอธเลติก บิลเบา[8]
00:15 [10]ลา คอรุนญ่า VS กรานาด้า[20]
02:30 [1]บาร์เซโลน่า VS เซบีย่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00 [7]น็องต์ VS โมนาโก[2]
22:59 [18]อฌักซิโอ้ VS โอลิมปิก มาร์กเซย[13]
22:59 [5]แซงต์ เอเตียน VS ก็อง[8]
03:00 [6]โอลิมปิก ลียง VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30 [5]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS โรด้า เจซี[15]
20:30 [4]อูเทร็คท์ VS เฟเยนูร์ด[7]
20:30 [18]เดอ กราฟสคัป VS ฮีเรนวีน[13]
22:45 [2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS AZ อัลค์ม่าร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [15]โมไรเรนเซ่ VS ทอนเดล่า[18]
22:59 [13]มาริติโม่ VS อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[17]
00:00 [2]เบนฟิก้า VS อูเนียว มาไดร่า[14]
02:15 [11]เบเลเนนส์ VS ปอร์โต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00 [10]วีบรอก VS นอร์ดเจลแลนด์[9]
22:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS เอสเบิร์ก[11]
00:00 [5]บรอนด์บี้ VS โฮโบร[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45 [6]เอฟซี ธูน VS บาเซิ่ล[1]
19:45 [10]วาดุซ VS กราสฮ็อปเปอร์[2]
22:00 [5]เซนต์ กัลเลน VS ลูกาโน[9]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30 [16]ชีวาสสปอร์ VS อันตัลยาสปอร์[12]
21:00 [14]เกนเคลอร์บิลิจี้ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[6]
00:00 [13]กาเซียนเทปสปอร์ VS กาลาตาซาราย[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20:30 [5]เกงค์ VS คลับบรูซ[1]
00:00 [3]อันเดอร์เลชท์ VS สตองดาร์ด ลีแอช[8]
02:00 [7]ชาเลอร์รัว VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
20:00 [2]ราปิด เวียนนา VS SV โกรดิก[9]
22:30 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ออสเตรียเวียนนา[3]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
23:30 [5]สลาเวีย ปราก VS บานิค ออสตราว่า[16]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00 [1]โอลิมเปียกอส VS วีเรีย เอฟซี[13]
22:15 [15]แพนทรากิกอส VS เจียนนิน่า[12]
22:15 [4]พานิโอนิออส VS เลวาเดียกอส[11]
00:30 [2]เออีเค เอเธนส์ VS พานาธิไนกอส[3]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00 [1]ดินาโม ซาเกร็บ VS NK สปลิต[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30 [6]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS FSV แฟร้งค์เฟิร์ต[14]
19:30 [11]ไฮน์เดนเฮลม์ VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[13]
19:30 [18]ดุ๊ยส์บวร์ก VS ซังค์ เพาลี[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00 [2]เลกาเนส VS อลาเบส[1]
22:59 [10]เรอัล ซาราโกซ่า VS ลูโก้[12]
22:59 [6]ซีดี มิรานเดส VS เตเนริเฟ่[15]
22:59 [5]กิมนาสติก VS บายาโดลิด[11]
22:59 [20]อัลเมเรีย VS อัลบาเซเต้[19]
01:15 [3]เรอัล โอเบียโด VS เอลเช่[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
20:30 [15]มาสทริสช์ VS เดน บอสช์[14]
20:30 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[7]
Facebook Comments