โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 24 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 24 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 24 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:05 [18]ซันเดอร์แลนด์ VS อาร์เซน่อล[3]
22:15 [1]เลสเตอร์ ซิตี้ VS สวอนซี ซิตี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ4ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
22:00 [16]คริสตัล พาเลซ(N) VS วัตฟอร์ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [5]มึนเช่นกลัดบัค VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[13]
22:30 [17]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS ไมนซ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30 [18]โฟรซิโนเน่ VS ปาแลร์โม่[19]
20:00 [15]ซามพ์โดเรีย VS ลาซิโอ้[9]
20:00 [11]โตริโน่ VS ซัสเซาโล่[7]
20:00 [13]อตาลันต้า VS คิเอโว่[8]
20:00 [16]โบโลญญ่า VS เจนัว[10]
01:45 [5]ฟิออเรนติน่า VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00 [20]เลบานเต้ VS แอธเลติก บิลเบา[5]
21:00 [7]เซบีย่า VS เรอัล เบติส[12]
23:15 [19]เกตาเฟ่ VS บาเลนเซีย[8]
01:30 [4]บียาร์เรอัล VS เรอัล โซเซียดาด[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
19:00 [15]โอลิมปิก มาร์กเซย VS น็องต์[10]
22:00 [18]อฌักซิโอ้ VS บาสเตีย[12]
22:00 [16]มงต์เปลลิเย่ร์ VS ทรัวส์[20]
22:00 [5]แซงต์ เอเตียน VS ลอริยองต์[11]
22:00 [14]แก็งก็อง VS ก็อง[9]
02:00 [7]แรนส์ VS โมนาโก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
22:59 [3]เฟเยนูร์ด VS อูเทร็คท์[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [13]วิตอเรีย เซตูบัล VS ทอนเดล่า[18]
22:00 [12]มาริติโม่ VS อารัวก้า[5]
22:00 [9]นาซิอองนาล VS โมไรเรนเซ่[14]
00:15 [11]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS เอสโตริล[8]
02:30 [6]ริโอ อาฟ VS เบนฟิก้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [11]ชาร์ปบอร์ก 08 VS โมลด์[2]
22:59 [14]อาเลซุนด์ VS ทรอมโซ่[12]
22:59 [3]ออด เกรนแลนด์ VS ลีลล์สตรอม[8]
22:59 [1]โรเซนบอร์ก VS ไวกิ้ง เอฟเค[7]
01:00 [15]วาเลเรนก้า VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [8]มัลโม่ VS เยอร์การ์เด้น[1]
20:00 [15]ฮัคเค่น VS ซันด์สวาลล์[6]
22:30 [9]โอเรโบร VS โกเตนเบิร์ก[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [2]ซอนเดอร์ไจสกี VS นอร์ดเจลแลนด์[8]
21:00 [9]วีบรอก VS เอฟซี โคเปนเฮเกน[1]
22:59 [5]บรอนด์บี้ VS อาร์ฮุส[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45 [2]ยัง บอยส์ VS เอฟซี ซูริค[8]
18:45 [5]ลูเซิร์น VS เอฟซี ธูน[6]
21:00 [10]วาดุซ VS บาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [3]คอนยาสปอร์ VS ริเซสปอร์[15]
17:30 [18]เมอร์ซิน VS เอสคิเซไฮสปอร์[17]
20:00 [8]กาลาตาซาราย VS คาซิมปาซ่า[7]
00:00 [11]แทร็บซอนสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [6]ออสเทนเด้(N) VS อันเดอร์เลชท์[1]
01:30 [2]ราซิ่ง เกงค์ VS เก้นท์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30 [2]ราปิด เวียนนา VS สตวร์มกราซ[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30 [17] 1860 มิวนิค VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[10]
18:30 [12]แซนด์เฮาเซ่น VS FSV แฟร้งค์เฟิร์ต[14]
18:30 [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [9]โอซาซูน่า VS บายาโดลิด[14]
22:00 [18]อัลเมเรีย VS แอธเลติก บิลเบา 2 [22]
22:00 [13]ลูโก้ VS มายอร์ก้า[16]
22:00 [8]คอร์โดบ้า VS เตเนริเฟ่[11]
22:00 [12]ซีดี มิรานเดส VS นูมานเซีย[15]
00:15 [5]เรอัล ซาราโกซ่า VS อัลคอลคอน[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22:30 [18]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [17]บีบีซียู เอฟซี VS สุพรรณบุรี เอฟซี[10]
18:00 [11]นครราชสีมา เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี[8]
19:00 [13]บีอีซี เทโรศาสนะ VS ราชนาวี เอฟซี[16]
20:00 [12]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS พัทยา ยูไนเต็ด[18]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [4]ประจวบ เอฟซี VS การท่าเรือ เอฟซี[1]
18:00 [13]สมุทรสงคราม เอฟซี VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[16]
18:00 [12]นครปฐม เอฟซี VS อ่างทอง เอฟซี[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [A7]เลย ซิตี้ VS ลำพูน วอริเออร์[A5]
16.00 [A6]น่าน เอฟซี VS เพชรบูรณ์ เอฟซี[A12]
17.30 [A9]ตาก ซิตี้้ VS พิษณุโลก เอฟซี[A3]
16.00 [B10]มหาสารคาม เอฟซี VS อุบลราชธานี เอฟซี[B4]
17.00 [B2]อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS หนองคาย เอฟที[B5]
18.00 [B9]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS กาฬสินธ์ เอฟซี[B1]
18.00 [B3]อุดรธานี เอฟซี VS ขอนแก่น เอฟซี[B6]
16.00 [C5]อยุธยา ยูไนเต็ด VS ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[C1]
18.00 [C7]สิงห์บุรี บางระจัน VS สระบุรี ทีอาร์ยู[C3]
16.00 [D7]กองเรือยุทธการ VS อินเตอร์ พัทยา[D2]
16.00 [D11]ปทุมธานี ยูไนเต็ด VS สินธนา กบินทร์บุรี[D8]
16.00 [E11]นครนายก เอฟซี VS จันทบุรี เอฟซี[E8]
18.00 [E2]พัทยา ซิตี้ VS สมุทรปราการ เอฟซี[E3]
18.00 [E5]ปลวกแดง ระยอง VS นาวิกโยธิน ยูเรก้า[E4]
16.00 [F1]ม.ราชพฤกษ์ VS อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[F3]
17.00 [F6]สมุทรสาคร เอฟซี VS กรุงธนบุรี เอฟซี[F4]
18.00 [F7]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ VS ธนบุรี ซิตี้[F9]
16.00 [G11]ม.รังสิต VS บียู เดฟโฟ่ เอฟซี[G6]
17.00 [G7]เกร็กคูทัพฟ้า VS แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน[G10]
18.00 [G9]โดม เอฟซี VS บีซีซี เอฟซี[G8]
16.30 [H10]นครศรี เฮอริเทจ VS ภูเก็ต เอฟซี[H6]
18.00 [H11]ตรัง เอฟซี VS สตูล ยูไนเต็ด[H4]
18.00 [H8]พัทลุง เอฟซี VS หาดใหญ่ เอฟซี[H1]
Facebook Comments