โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 24 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 24 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 24 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
04.00 [D1-4]อินเตอร์ มิลาน VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20.30 [16]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น VS วาเลเรนก้า[15]
22.59 [2]ออด เกรนแลนด์ VS ไวกิ้ง เอฟเค[6]
22.59 [9]ซองน์ดาล VS โบโด กลิมท์[10]
22.59 [12]ทรอมโซ่ VS สตาเบ็ค[13]
01.00 [11]ลีลล์สตรอม VS สตรอมก็อดเซ็ท[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20.00 [14]ฮัมมาร์บี้ VS AIK โซลน่า[5]
22.30 [11]เฮลซิงบอร์ก VS ฮัคเค่น[7]
22.30 [3]โกเตนเบิร์ก VS ยอนโคปิ้ง[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
17.00 [7]ฮอร์เซ่นส์ VS ซอนเดอร์ไจสกี[11]
19.00 [12]ลิงบี้ VS โอเดนเซ่[10]
21.00 [9]ซิลเคบอร์ก VS บรอนด์บี้[1]
22.59 [2]นอร์ดเจลแลนด์ VS มิดทิลแลนด์[6]
01.00 [5]แรนเดอร์ส VS อัลบอร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18.45 [4]กราสฮ็อปเปอร์ VS ลัวซานนี สปอร์ท[D2-1]
18.45 [6]เอฟซี ธูน VS วาดุซ[8]
21.00 [1]บาเซิ่ล VS เอฟซี ซิยง[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [2]เฮลซิงกิ VS PK-35 [12]
22.30 [5]อิลเวส VS พีเอส เคมี่[9]
22.30 [6]โรวาเนียมี่ VS HIFK[11]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21.30 [D2-1]ซังค์ พอลเท่น VS ออสเตรียเวียนนา[3]
00.00 [9]แมตเตอร์สเบิร์ก VS เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
20.30 [3]เนียเชียซ่า VS คราโคเวีย คราคอฟ[1]
20.30 [15]ปิแอส กลิวิส VS วิสล่า พล็อค[6]
22.59 [10]เลช พอซนาน VS ซาเกลบี้ ลูบิน[2]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22.30 [5]CFR คลูจ์ VS คอนคอร์เดีย เชียจน่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00.00 [3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS ดินาโม ซาเกร็บ[2]
02.00 [7]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS NK สปลิต[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00.00 [6]อัคราเนส VS เวสต์มานเนียยาร์[9]
02.15 [5]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค VS เบรย์ดาบลิค[4]
02.15 [1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[12]
02.15 [3]ฟจอลเนอร์ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[8]
03.00 [11]ฟีลเคียร์ VS เซนจาร์นาน[2]
03.00 [7]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
22.00 [2]เอเอฟซี ยูไนเต็ด VS เทรลเลบอร์ก[7]
22.59 [1]ซิริอุส VS อัสซีริสก้า[14]
00.00 [3]ฮาล์มสตัด VS แองเจิ้ลโฮลม์[15]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
20.00 [4]อารัว VS เคียสโซ[7]
20.00 [9]เลอ มอนท์ ลอแซนเน่ VS โวห์เลน[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
18.45 [D2E-1]เฮลซิงกอร์ VS เอบี โคเปนฮาเก้น[D2-1]
18.45 [5]เวเจิล VS อเมเจอร์[D2-3]
18.45 [11]สคีฟซ์ VS เฟรเดอริเซีย[6]
18.45 [10]นาเอสเวด VS โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์[D2-2]
18.45 [4]เวนด์ซิสเซล VS เฮอฟอล์จ โคเก้[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [7]GrIFK VS อีคีนาส[5]
22.30 [2]ทีพีเอส VS ค็อตก้า[9]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
01.30 ฝรั่งเศส(U19)(N) VS อิตาลี่(U19)
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00 [18]บีบีซียู เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[13]
18.00 [15]นครราชสีมา เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[11]
19.00 [2]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[4]
19.00 [3]บางกอกกล๊าส VS เชียงราย ยูไนเต็ด[6]
20.00 [12]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS ชลบุรี เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00 [15]สมุทรสงคราม เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[13]
18.00 [8]ขอนแก่น ยูไนเต็ด VS อ่างทอง เอฟซี[5]
18.00 [2]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS การท่าเรือ เอฟซี[3]
18.00 [4]สงขลา ยูไนเต็ด VS ปตท. ระยอง[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [A8]เลย ซิตี้ VS เพชรบูรณ์ เอฟซี[A12]
16.00 [A9]น่าน เอฟซี VS พิษณุโลก เอฟซี[A6]
17.00 [A3]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS ตาก ซิตี้[A7]
16.00 [B7]มหาสารคาม เอฟซี VS หนองคาย เอฟที[B10]
17.00 [B6]อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS สุรินทร์ ซิตี้[B12]
18.00 [B2]อุดรธานี เอฟซี VS กาฬสินธ์ เอฟซี[B3]
18.00 [B1]อุบลราชธานี เอฟซี VS ขอนแก่น เอฟซี[B5]
16.00 [C4]อยุธยา ยูไนเต็ด VS สระบุรี ทีอาร์ยู[C7]
17.00 [C10]อุทัยธานี เอฟซี VS สิงห์บุรี บางระจัน[C3]
16.00 [D8]กองเรือยุทธการ VS สินธนา กบินทร์บุรี[D7]
16.00 [D2]บ้านบึง ยูไนเต็ด VS ปทุมธานี ยูไนเต็ด[D10]
16.00 [E8]นครนายก เอฟซี VS นาวิกโยธิน ยูเรก้า[E9]
18.00 [E6]พัทยา ซิตี้ VS จันทบุรี เอฟซี[E7]
18.30 [E5]สมุทรปราการ เอฟซี VS ตราด เอฟซี[E1]
16.00 [F6]ชุมพร เอฟซี VS วานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F8]
16.00 [F1]ม.ราชพฤกษ์ VS กรุงธนบุรี เอฟซี[F5]
18.00 [F10]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS สมุทรสาคร เอฟซี[F3]
16.00 [G7]ม.รังสิต VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[G2]
18.00 [G10]โดม เอฟซี VS บียู เดฟโฟ่ เอฟซี[G5]
16.00 [H5]ยะลา ยูไนเต็ด VS ภูเก็ต เอฟซี[H6]
16.30 [H12]นครศรี เฮอริเทจ VS หาดใหญ่ เอฟซี[H9]
18.00 [H11]พัทลุง เอฟซี VS สตูล ยูไนเต็ด[H8]
Facebook Comments