โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 21 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 21 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 21 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ16ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
21:00 [LCH-18]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS เวสต์แฮม[PR-7]
22:00 [PR-2]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS คริสตัล พาเลซ[PR-13]
22:59 [PR-12]เชลซี VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[PR-4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [3]เลเวอร์คูเซ่น VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
23:30 [18]ฮันโนเวอร์ 96 VS เอาก์สบวร์ก[14]
23:30 [5]ชาลเก้ 04 VS สตุ๊ตการ์ต[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
21:00 [13]อตาลันต้า VS ฟิออเรนติน่า[3]
21:00 [8]ซัสเซาโล่ VS เอ็มโปลี[10]
21:00 [16]เจนัว VS อูดิเนเซ่[14]
21:00 [11]โตริโน่ VS คาร์ปิ[19]
00:00 [18]โฟรซิโนเน่ VS ลาซิโอ้[7]
02:45 [4]เอเอส โรม่า VS ปาแลร์โม่[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [15]ราโย่ บาเยกาโน่ VS เซบีย่า[5]
22:00 [11]มาลาก้า VS เรอัล มาดริด[3]
00:15 [7]แอธเลติก บิลเบา VS เรอัล โซเซียดาด[10]
00:15 [20]กรานาด้า VS บาเลนเซีย[12]
02:30 [2]แอตเลติโก้ มาดริด VS บียาร์เรอัล[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00 [11]โอลิมปิก มาร์กเซย VS แซงต์ เอเตียน[4]
22:59 [10]ก็อง VS แรนส์[7]
03:00 [13]ลีลล์ VS โอลิมปิก ลียง[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30 [17]เดอ กราฟสคัป VS วิเทสส์[5]
20:30 [7]อูเทร็คท์ VS วิลเล่ม ทเว[15]
20:30 [2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS เอ็กเซลซิเออร์[16]
22:45 [6]เฟเยนูร์ด VS โรด้า เจซี[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [18]ทอนเดล่า VS มาริติโม่[14]
22:59 [9]เบเลเนนส์ VS อารัวก้า[6]
01:15 [3]ปอร์โต้ VS โมไรเรนเซ่[13]
03:30 [4]บราก้า VS วิตอเรีย กิมาไรส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45 [1]บาเซิ่ล VS วาดุซ[9]
19:45 [2]กราสฮ็อปเปอร์ VS เอฟซี ซิยง[6]
22:00 [4]ลูเซิร์น VS เซนต์ กัลเลน[7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:00 [15]เคย์เซริสปอร์ VS กาเซียนเทปสปอร์[10]
20:30 [4]อัคฮีซาร์ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[5]
00:00 [6]กาลาตาซาราย VS แทร็บซอนสปอร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20:30 [4]ออสเทนเด้ VS เก้นท์[2]
00:00 [13]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS อันเดอร์เลชท์[3]
02:00 [7]ซูลเต้ วาเรเกม VS เมเชเลน[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30 [4]สตวร์มกราซ VS ราปิด เวียนนา[2]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
21:00 [2]สปาร์ตา ปราก VS มลาด้า โบเลสลาฟ[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
21:30 [7]ซาเกลบี้ ลูบิน VS ลีเกีย วอร์ซอว์[2]
00:00 [15]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ VS รุช ซอร์ซอฟ[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00 [1]โอลิมเปียกอส VS อโตรมิตอส[12]
22:15 [9]พลาทานิแอส VS พาไนโทลิกอส[8]
22:15 [10]ซานธี VS แพนทรากิกอส[15]
00:30 [3]พานาธิไนกอส VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [14]ปิโตรลูล โปรเอสติ VS เอฟซี วิโตรุล[3]
01:30 [10]CFR คลูจ์ VS ทาลกู มูเลส[6]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00 [7]สลาเวน เบลูโป้ VS โอซีเยค[9]
22:59 [1]ดินาโม ซาเกร็บ VS ริเยก้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30 [17] 1860 มิวนิค VS โบคุ่ม[5]
19:30 [7]SV แซนด์เฮาเซ่น VS ไฟร์บวร์ก[2]
19:30 [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS พาเดอร์บอร์น[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00 [1]อลาเบส VS อัลเมเรีย[20]
22:59 [15]เตเนริเฟ่ VS ยูอี ยาโกสเตรา[21]
22:59 [8]เอลเช่ VS ฮูเอสก้า[17]
22:59 [13]คิโรน่า VS เรอัล โอเบียโด[3]
22:59 [11]บายาโดลิด VS นูมานเซีย[14]
01:15 [7]โอซาซูน่า VS เรอัล ซาราโกซ่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
18:30 [21]ซาแลร์นิตาน่า VS โครโตเน่[2]
Facebook Comments