โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:30 [8]เซาแธมป์ตัน VS ลิเวอร์พูล[9]
20:30 [19]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS ซันเดอร์แลนด์[18]
22:59 [2]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS บอร์นมัธ[13]
22:59 [4]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [11]สตุ๊ตการ์ต VS เลเวอร์คูเซ่น[7]
23:30 [15]เอาก์สบวร์ก VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30 [15]อตาลันต้า VS โบโลญญ่า[9]
21:00 [13]โตริโน่ VS ยูเวนตุส[1]
21:00 [18]โฟรซิโนเน่ VS ฟิออเรนติน่า[5]
21:00 [7]ซัสเซาโล่ VS อูดิเนเซ่[16]
21:00 [14]ซามพ์โดเรีย VS คิเอโว่[11]
21:00 [20]เวโรน่า VS คาร์ปิ[19]
00:00 [2]นาโปลี VS เจนัว[12]
02:45 [6]เอซี มิลาน VS ลาซิโอ้[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [15]เอสปันญ่อล VS แอธเลติก บิลเบา[6]
22:00 [4]บียาร์เรอัล VS บาร์เซโลน่า[1]
00:15 [13]บาเลนเซีย VS เซลต้า บีโก้[7]
02:30 [3]เรอัล มาดริด VS เซบีย่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00 [15]บอร์กโดซ์ VS บาสเตีย[12]
22:59 [5]นีซ VS อฌักซิโอ้[17]
03:00 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS โมนาโก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30 [12]เอฟซี ทเวนเต้ VS AZ อัลค์ม่าร์[4]
20:30 [10]เดน ฮาก VS ไนจ์เมเก้น[9]
20:30 [11]โกรนิงเก้น VS วิเทสส์[8]
22:45 [1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [18]ทอนเดล่า VS เบเลเนนส์[10]
22:59 [7]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS โมไรเรนเซ่[14]
22:59 [17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS เอสโตริล[9]
22:59 [11]นาซิอองนาล VS วิตอเรีย กิมาไรส์[8]
01:15 [16]เบาวิสต้า VS เบนฟิก้า[2]
03:30 [4]บราก้า VS อูเนียว มาไดร่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
21:30 [16]ซองน์ดาล VS วาเลเรนก้า[15]
00:00 [11]ลีลล์สตรอม VS โบโด กลิมท์[3]
00:00 [9]เอสเค บรานน์ VS ออด เกรนแลนด์[4]
00:00 [2]ไวกิ้ง เอฟเค VS ชาร์ปบอร์ก 08 [14]
02:00 [13]สตาเบ็ค VS โมลด์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [3]ซอนเดอร์ไจสกี VS มิดทิลแลนด์[4]
20:00 [7]แรนเดอร์ส VS วีบรอก[8]
22:00 [9]นอร์ดเจลแลนด์ VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
00:00 [5]บรอนด์บี้ VS เอสเบิร์ก[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45 [9]วาดุซ VS เอฟซี ซูริค[8]
19:45 [3]กราสฮ็อปเปอร์ VS ลูกาโน่[10]
22:00 [4]เอฟซี ซิยง VS บาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19:30 [12]ดันดี ยูไนเต็ด VS ดันดี เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30 [3]คอนยาสปอร์ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]
18:30 [17]เมอร์ซิน VS กาเซียนเทปสปอร์[13]
21:00 [11]บูร์ซาสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[8]
01:00 [5]กาลาตาซาราย VS เฟเนร์บาห์เช่[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30 [9]SV รีด VS ราปิด เวียนนา[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
21:30 [16]โกลนิค เลชน่า VS ซาเกลบี้ ลูบิน[6]
21:30 [9]เลเชีย กอเดนซ์ VS เนียเชียซ่า[11]
00:00 [4]โปกอน VS คราโคเวีย คราคอฟ[3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
18:30 [12]ครีลย่า โซเวียตอฟ(N) VS เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[7]
21:00 [11]รูบิน คาซาน VS มอร์โด้เวีย ซารานสค์[16]
23:30 [6]คราซ์โนดาร์ VS โลโคโมทีฟ มอสโก[4]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00 [3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS ดินาโม ซาเกร็บ[1]
22:59 [5]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS NK สปลิต[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
22:00 [1]คลับบรูซ(N) VS สตองดาร์ด ลีแอช[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ (Sweden Cup)
01:00 [5]ฮัมมาร์บี้ VS ฮัคเค่น[11]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30 [3]เนิร์นแบร์ก VS RB ลีบซิก[1]
19:30 [5]โบคุ่ม VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[8]
19:30 [16]1860 มิวนิค VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:59 [18]พอนเฟร์ราดิน่า VS ฮูเอสก้า[16]
22:59 [17]มายอร์ก้า VS ซีดี มิแรนเดส[13]
22:59 [22]แอธเลติก บิลเบา 2 VS กิมนาสติก[7]
22:59 [12]คิโรน่า VS เลกาเนส[1]
01:15 [15]นูมานเซีย VS คอร์โดบ้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30 [2]โครโตเน่ VS เปสคาร่า[8]
Facebook Comments