โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
22:59[20]แอสตัน วิลล่าVSท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ8ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
20:30[3]อาร์เซน่อลVSวัตฟอร์ด[14]
22:59[6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSเวสต์แฮมยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[8]เลเวอร์คูเซ่นVSฮัมบูร์ก[12]
23:30[2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSไมนซ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30[11]คิเอโว่VSเอซี มิลาน[6]
21:00[5]ฟิออเรนติน่าVSเวโรน่า[20]
21:00[16]อูดิเนเซ่VSเอเอส โรม่า[3]
21:00[14]เจนัวVSโตริโน่[12]
21:00[19]คาร์ปิVSโฟรซิโนเน่[18]
02:45[8]ลาซิโอ้VSอตาลันต้า[15]
02:45[17]ปาแลร์โม่VSนาโปลี[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[20]เลบานเต้VSบาเลนเซีย[12]
22:00[6]เซบีย่าVSบียาร์เรอัล[4]
00:15[7]แอธเลติก บิลเบาVSเรอัล เบติส[11]
02:30[15]ลาส พัลมาสVSเรอัล มาดริด[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[20]ทรัวส์VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]
22:59[8]น็องต์VSอองเช่ร์[11]
03:00[5]แรนส์VSโอลิมปิก ลียง[4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
20:15[13]วูล์ฟแฮมป์ตันVSเบอร์มิงแฮม[9]
22:30[23]ชาร์ลตัน แอธเลติกVSมิดเดิลสโบรห์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30[5]อูเทร็คท์VSเดน ฮาก[13]
20:30[9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSคัมบูร์[18]
20:30[6]วิเทสส์VSเฟเยนูร์ด[4]
22:45[2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSไนจ์เมเก้น[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[5]อารัวก้าVSวิตอเรีย เซตูบัล[13]
22:59[12]นาซิอองนาลVSริโอ อาฟ[6]
22:59[14]โมไรเรนเซ่VSอคาเดมิก้า โคอิมบร้า[16]
01:15[7]วิตอเรีย กิมาไรส์VSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[9]
03:30[11]เบเลเนนส์VSบราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
21:30[6]โมลด์VSทรอมโซ่[13]
00:00[2]สตรอมก็อดเซ็ทVSเอสเค บรานน์[AL-2]
00:00[9]โบโด กลิมท์VSซองน์ดาล[AL-1]
00:00[11]ชาร์ปบอร์ก 08VSเฮาเกซุนด์[12]
02:00[14]สตาร์ต คริสเตียนเซ่นVSลีลล์สตรอม[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00[7]โอเดนเซ่VSนอร์ดเจลแลนด์[8]
22:00[5]บรอนด์บี้VSแรนเดอร์ส[6]
00:00[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSอัลบอร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45[1]บาเซิ่ลVSเซนต์ กัลเลน[5]
19:45[2]ยัง บอยส์VSเอฟซี ซิยง[4]
22:00[3]กราสฮ็อปเปอร์VSเอฟซี ซูริค[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30[18]เอสคิเซไฮสปอร์VSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[7]
21:00[10]เกนเคลอร์บิลิจี้VSกาลาตาซาราย[5]
00:00[1]เฟเนร์บาห์เช่VSเคย์เซริสปอร์[15]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00[7]ซูลเต้ วาเรเกมVSเปรูเวลซ์[13]
00:00[3]อันเดอร์เลชท์VSคอร์ไทรจ์[8]
00:00[16]เวสเตอร์โลVSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[12]
00:00[10]เมเชเลนVSสตองดาร์ด ลีแอช[6]
00:00[14]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวนVSคลับบรูซ[1]
00:00[15]แซงต์ ทรุยด็องVSโลเคอเรน[11]
00:00[9]ชาเลอร์รัวVSเก้นท์[2]
00:00[5]ราซิ่ง เกงค์VSออสเทนเด้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30[6]สตวร์มกราซVSออสเตรีย เวียนนา[3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
18:30[15]มอร์โด้เวีย ซารานสค์VSคราซ์โนดาร์ FK[5]
21:00[3]โลโคโมทีฟ มอสโกVSเอฟซี อูฟา[13]
23:30[4]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์กVSรูบิน คาซาน[9]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00[13]อโตรมิตอสVSแอสเตราส[6]
22:15[7]เลวาเดียกอสVSพลาทานิแอส[12]
22:15[11]อิราคลิสVSวีเรีย เอฟซี[14]
00:30[1]โอลิมเปียกอสVSพานาธิไนกอส[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
22:00[CH-3]ฮิเบอร์เนี่ยนVSรอสส์ เคาน์ตี้[PR-5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30[8]คาร์ลสรูห์VSไฮน์เดนเฮลม์[7]
19:30[1]RB ลีบซิกVS1860 มิวนิค[15]
19:30[14]FSV แฟร้งค์เฟิร์ตVSไฟร์บวร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00[6]โอซาซูน่าVSอลาเบส[2]
22:59[4]คอร์โดบ้าVSลูโก้[12]
22:59[5]กิมนาสติกVSพอนเฟร์ราดิน่า[16]
22:59[17]ฮูเอสก้าVSอัลคอลคอน[8]
22:59[21]ยูอี ยาโกสเตราVSมายอร์ก้า[18]
01:15[1]เลกาเนสVSเตเนริเฟ่[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30[20]วิเชนซ่าVSทราปานี่[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[12]ศรีสะเกษ เอฟซีVSชัยนาท ฮอร์นบิล[5]
18:00[11]ชลบุรี เอฟซีVSสุโขทัย เอฟซี[16]
19:00[18]นครราชสีมา เอฟซีVSบีอีซี เทโรศาสนะ[10]
20:00[9]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[11]สงขลา ยูไนเต็ดVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[7]
18:00[2]กระบี่ เอฟซีVSอ่างทอง เอฟซี[1]
18:00[15]ลำปาง เอฟซีVSสมุทรสงคราม บีทียู[13]
19:00[8]ปตท. ระยองVSประจวบ เอฟซี[5]
Facebook Comments