โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 12 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 12 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 12 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก (EURO2016)
20:00 [27]โครเอเชีย(N) VS ตุรกี[18]
22:59 [28]โปแลนด์(N) VS ไอร์แลนด์เหนือ[25]
02:00 [4]เยอรมนี(N) VS ยูเครน[19]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
17:30 [1]เฮลซิงกิ VS โรวาเนียมี่[9]
17:30 [3]อิลเวส VS VPS วาซ่า[8]
17:30 [11]อินเตอร์ ตูร์คู VS HIFK[12]
17:30 [2]มาเรียฮามน์ VS ไซนาโจเอน[6]
17:30 [10]PK-35 VS คูพีเอส[5]
17:30 [4]พีเอส เคมี่ VS ลาห์ติ[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:00 [4]คิโรน่า VS คอร์โดบ้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
21:00 [12]ลุงสกิล VS อัสซีริสก้า[11]
22:59 [16]ซีเรียนสก้า VS ดัลคุลด์[4]
22:59 [9]เทรลเลบอร์ก VS แองเจิ้ลโฮลม์[15]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
18:00 [2]ซานเดฟยอร์ด VS คริสเตียนซุนด์[1]
22:59 [5]ซานด์เนส VS เรนเฮล์ม[7]
22:59 [15]เฟรดริกซ์สตรัด VS ไบรน์[11]
22:59 [12]โฮดด์ VS ออสโล[10]
22:59 [14]รัวฟอส VS Jerv[8]
22:59 [3]เลวานเจอร์ VS สตรอมเมน[9]
22:59 [16]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า VS คองสวิงเกอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
17:30 [2]อีคีนาส VS ทีพีเอส[6]
17:30 [9]ยาโร่(N) VS GrIFK[5]
17:30 [3]จีวาสคีล่า VS เอซี โอลู[7]
17:30 [8]ค็อตก้า VS ฮาก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
21:00 [12]เลคเนียร์ VS ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[7]
21:00 [4]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS อคูเรย์รี่[2]
21:00 [3]ธอร์ อคูเรย์รี่ VS ฮักกิ้น[10]
21:00 [11]โคปาโวกค์ VS กรินดาวิค[1]
22:59 [5]เคฟลาวิค VS เฟรม เรย์จาวิค[6]
22:59 [9]เซลฟอสส์ VS ฟยาร์ดาบีกด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
22:00 [75]เบนิน VS อิเควทอเรียลกินี[76]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00 [20]โบตาโฟโก้(N) VS วิตอเรีย BA[10]
21:00 [19]กอริติบ้า VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[16]
02:00 [4]พัลไมรัส VS โครินเธียนส์[1]
02:00 [12]อัตเลติโก มิไนโร่ VS ครูไซโร่[18]
02:00 [15]ฟิกูเรนเซ่ VS ฟลาเมงโก[6]
05:00 [9]ซานตาครูซ VS ซานโตส[11]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
21:00 [12]ซานต้า มารีน่า VS ชาคาริตา จูเนียร์ส[2]
01:00 [17]ออล บอยส์ VS โบค่า ยูนิดอส[3]
01:00 [20]แอตเลติโก้ ปาราน่า VS ซีเอ ยูเวนตุด[15]
01:00 [16]เอสตูเดียนเตส VS ยูเวนตุ๊ด ยูนิด้า[10]
01:00 [4]กิมนาเซีย จูจุย VS เซ็นทรัล คอร์โดบ้า[19]
01:00 [21]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย VS กิลเลอร์โม่ บราวน์[6]
01:30 [18]ซีเอ ดักลาส ไฮจ์ VS วิลล่า ดาลมิเน[9]
01:30 [11]เอลมาโกล VS เฟอร์โรคาร์รีล[14]
01:30 [7]ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ VS นูอีว่า ชิคาโก้[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
04:30 [1]อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน VS คอร์ทูลัว[8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
05:30 [B3][13]เอกวาดอร์(N) VS เฮติ[74][B4]
07:30 [B1][7]บราซิล(N) VS เปรู[48][B2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [13]ราชนาวี เอฟซี VS สุพรรณบุรี เอฟซี[8]
18:00 [2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS เชียงราย ยูไนเต็ด[5]
19:00 [7]ราชบุรี มิตรผล VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[3]
20:00 [1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [8]สงขลา ยูไนเต็ด VS อ่างทอง เอฟซี[2]
18:00 [3]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS กระบี่ เอฟซี[12]
18:00 [7]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS อุบล ยูเอ็มที[4]
18:00 [14]ระยอง เอฟซี VS เชียงใหม่ เอฟซี[5]
18:00 [1]สิงห์ ท่าเรือ VS บางกอก เอฟซี[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
18.00 [A3]พะเยา เอฟซี VS น่าน เอฟซี[A10]
18.00 [A12]เชียงราย ซิตี้ VS ตาก ซิตี้[A8]
18.00 [A5]กำแพงเพชร เอฟซี VS พิษณุโลก เอฟซี[A4]
17.00 [B7]อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS นครพนม เอฟซี[B13]
18.00 [B1]อุดรธานี เอฟซี VS ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B4]
18.00 [B11]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS สกลนคร เอฟซี[B10]
19.00 [B6]ขอนแก่น เอฟซี VS กาฬสินธ์ เอฟซี[B8]
16.00 [C9]พานทอง เอฟซี VS สระบุรี ทีอาร์ยู[C5]
16.00 [C2]อยุธยา เอฟซี VS ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[C4]
18.00 [C7]นครสวรรค์ เอฟซี VS สิงห์บุรี บางระจัน[C3]
16.00 [D2]ราชประชา เอฟซี VS ปทุมธานี ยูไนเต็ด[D9]
18.00 [D10]พัทยา เอฟซี VS สินธนา กบินทร์บุรี[D6]
16.00 [E2]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด VS ปลวกแดง ระยอง[E4]
17.00 [E9]สระแก้ว เอฟซี VS นาวิกโยธิน ยูเรก้า[E11]
18.30 [E5]สมุทรปราการ เอฟซี VS จันทบุรี เอฟซี[E7]
16.00 [F9]นนทบุรี เอฟซี VS กรุงธนบุรี เอฟซี[F3]
17.00 [F7]ชุมพร เอฟซี VS สมุทรสาคร เอฟซี[F5]
18.00 [F10]ธนบุรี ซิตี้ VS อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[F6]
16.00 [G6]ทหารบก เอฟซี VS โดม เอฟซี[G11]
16.00 [G7]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[G3]
16.00 [H10]สตูล ยูไนเต็ด VS หาดใหญ่ เอฟซี[H6]
16.15 [H7]ปัตตานี เอฟซี VS ภูเก็ต เอฟซี[H8]
17.00 [H11]พังงา เอฟซี VS นครศรี เฮอริเทจ[H12]
Facebook Comments