โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดแรก) (UEFA Champions League)
02.45 เรอัล มาดริด[สเปน-3] VS เอเอส โรม่า[อิตาลี่-3]
02.45 โวล์ฟสบวร์ก[เยอรมนี-7] VS เก้นท์[เบลเยี่ยม-2]
 โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ16ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
02.00 [LCH-3]ฮัลล์ ซิตี้ VS อาร์เซน่อล[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [17]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS เบอร์มิงแฮม[8]
02.45 [4]ไบรท์ตัน VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
02.45 [7]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[16]
02.45 [23]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[21]
02.45 [19]ฟูแล่ม VS เบิร์นลี่ย์[1]
02.45 [18]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS เร้ดดิ้ง[11]
02.45 [15]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS เปรสตัน[10]
02.45 [12]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]
02.45 [22]ร็อตเธอร์แฮม VS มิดเดิลสโบรห์[2]
02.45 [13]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS บริสตอล ซิตี้[20]
03.00 [24]โบลตัน VS อิปสวิช[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [8]แพททริค ทริสเทล VS อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00 [13]โคโรน่า VS วิสล่า คราคอฟ[14]
00.00 [2]ปิแอส กลิวิส VS สลาสค์ วรอคลาวน์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22.59 [6]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
23.45 [D1-9]โรสกิลด์ VS อัลบอร์ก[SASL-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45 [8]แบรดฟอร์ด VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[1]
02.45 [15]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS ดอนคาสเตอร์[20]
02.45 [19]ชรูว์สบิวรี่ VS โคเวนทรี[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45 [4]แอคคริงตัน VS พอร์ทสมัธ[5]
02.45 [6]บริสตอล โรเวอร์ส VS วิมเบิลดัน[7]
02.45 [20]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS บาร์เน็ต[18]
02.45 [24]ดาเกนแน่ม VS คาร์ไลส์[11]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02.45 [4]เรธโรเวอร์ส VS ควีน ออฟ เซาธ์[5]
02.45 [8]ดัมบาร์ตัน VS อัลลัว แอทเลติค[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02.45 [5]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด VS ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[9]
02.45 [1]ดันเฟิร์มลิน VS อัลเบี้ยน โรเวอร์[4]
02.45 [2]อายร์ ยูไนเต็ด VS สเตนเฮาส์มัวร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05.30 [D1-2]คลับสปอร์ต เอเมเลค VS โอลิมเปีย อาซันซิออง[D1-10]
07.45 [D1-2]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS เพนาโรล[D1-3]
07.45 [D1-1]สปอร์ติ้งคริสตัล VS ซีเอ ฮูราแคน[D1-23]
Facebook Comments