โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ8ทีมสุดท้าย (UEFA Champions League)
01:45 บาร์เซโลน่า[สเปน-1] VS แอตฯ มาดริด[สเปน-2]
01:45 บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1] VS เบนฟิก้า[โปรตุเกส-1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [9]เบอร์มิงแฮม VS ไบรท์ตัน[3]
01:45 [17]เบรนท์ฟอร์ด VS โบลตัน[24]
01:45 [19]บริสตอล ซิตี้ VS ร็อตเธอร์แฮม[20]
01:45 [1]เบิร์นลี่ย์ VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[7]
01:45 [6]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ฮัลล์ ซิตี้[4]
01:45 [8]อิปสวิช VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[23]
01:45 [14]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[11]
01:45 [2]มิดเดิลสโบรห์ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[18]
01:45 [22]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[12]
01:45 [10]เปรสตัน VS ฟูแล่ม[21]
01:45 [5]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[15]
02:00 [13]เร้ดดิ้ง VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[16]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [6]ดันดี VS เซลติก[1]
01:45 [8]แพททริค ทริสเทล VS ดันดี ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [2]เอฟซี แอสตร้า VS แพนดูรี่[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22:59 [D1-9]โรสกิลด์ VS อัลบอร์ก[SASL-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [21]โอลด์แฮม VS สวินดอน[15]
01:45 [20]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS ปีเตอร์โบโร่[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
01:45 [11]คาร์ไลส์ VS ฮาร์ทลี่พูล[17]
01:45 [24]ดาเกนแน่ม VS มอร์แคมบ์[18]
01:45 [22]สตีฟเนจ VS เยโอวิล[19]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45 [15]อัลเดอร์ชอต VS กริมสบี้ ทาวน์[3]
01:45 [21]อัลทริงแคม VS โดเวอร์ แอทเลติก[4]
01:45 [20]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด VS เชสเตอร์[17]
01:45 [13]บาร์โรว์ VS เบรนทรี ทาวน์[6]
01:45 [22]ฮาลิแฟกซ์ VS บอร์เรแฮม[19]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01:45 [18]วอร์เซสเตอร์ ซิตี้ VS แบรดฟอร์ด ปาร์ค[15]
01:45 [4]ฮาโรเกต ทาวน์ VS โลเวสทอฟต์ ทาวน์[20]
01:45 [17]สเตลีย์ บริดจ์ VS AFC ไฟล์ดี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01:45 [6]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด VS ไวท์ฮ๊อค[15]
01:45 [2]เมดสโตน ยูไนเต็ด VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[3]
01:45 [20]เวสตัน ซูปเปอร์ VS บาซิงสโต๊ค[22]
01:45 [17]ฮาแวนท์ VS เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[14]
01:45 [4]ทรูโร ทาวน์ VS ดาร์ทฟอร์ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
01:45 [3]ฮิเบอร์เนี่ยน VS ลิฟวิงสตัน[9]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
17:00 ซิดนี่ย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-7] VS โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-4]
17:30 เอฟซี โซล[เกาหลี-3] VS ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-11]
17:30 อูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-1] VS กว่างโจว[จีน-3]
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-5] VS ซานเฟรซเซ[ญี่ปุ่น-7]
20:45 นาซาฟ การ์ชิ[อุซเบ-5] VS อัล จาอิส[กาตาร์-3]
22:30 เลคห์วิย่า[กาตาร์-4] VS อัล นาเซอร์[ซาอุ-8]
22:30 ซบ อฮัน[อิหร่าน-4] VS บุนยอดกอร์[อุซเบ-1]
00:25 อัล อาห์ลี[ซาอุ-1] VS อัล ไอน์[ยูเออี-2]
Facebook Comments