โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:59[84]มอนเตเนโกรVSเบลารุส[64]
22:59[88]เอสโตเนียVSเซอร์เบีย[50]
00:00[138]มาซิโดเนียVSบัลแกเรีย[70]
00:00[122]จอร์เจียVSคาซัคสถาน[125]
00:30[39]กรีซVSไอซ์แลนด์[38]
01:00[51]นอร์เวย์VSฟินแลนด์[46]
01:00[209]ยิบรอลตาร์VSลัตเวีย[98]
01:15[142]ลักเซมเบิร์กVSแอลเบเนีย[35]
01:30[10]ออสเตรียVSตุรกี[20]
01:30[34]สวีเดนVSสาธารณรัฐเช็ก[25]
01:30[12]สวิตเซอร์แลนด์VSบอสเนีย[21]
01:45[29]ไอร์แลนด์VSสโลวาเกีย[26]
01:45[4]เยอรมนีVSอิตาลี่[14]
01:45[7]โปรตุเกสVSเบลเยี่ยม[1]
02:00[24]ฝรั่งเศสVSรัสเซีย[23]
02:00[45]สกอตแลนด์VSเดนมาร์ก[40]
02:00[9]อังกฤษVSเนเธอร์แลนด์[15]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาใต้ (World Cup South America Zone)
03:30[8]โคลัมเบียVSเอกวาดอร์[13]
06:00[11]อุรุกวัยVSเปรู[42]
06:30[2]อาร์เจนติน่าVSโบลิเวีย[72]
06:30[75]เวเนซุเอล่าVSชิลี[5]
07:45[43]ปารากวัยVSบราซิล[6]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 รอบคัดเลือกโซนเอเชีย (World Cup Asia Zone)
16:00[68]ออสเตรเลียVSจอร์แดน[82]
17:30[56]ญี่ปุ่นVSซีเรีย[123]
17:30[152]อัฟกานิสถาน(N)VSสิงคโปร์[148]
19:00[145]เลบานอนVSพม่า[154]
19:00[135]ฟิลิปปินส์VSเกาหลีเหนือ[94]
19:15[96]จีนVSกาตาร์[80]
19:30[160]อินเดียVSเติร์กเมนิสถาน[113]
20:00[150]ทาจิกิสถานVSคีร์กีซสถาน[105]
20:00[74]อุสเบกิสทานVSบาห์เรน[132]
21:00[117]ปาเลสไตน์VSติมอร์-เลสเต[171]
21:00[91]อิรัก(N)VSเวียดนาม[146]
21:00[57]เกาหลีใต้VSคูเวต[133]
21:30[44]อิหร่านVSโอมาน[97]
22:00[64]อาหรับเอมิเรตส์VSซาอุดีอาระเบีย[60]
22:59[158]มัลดีฟส์VSภูฏาน[193]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
21:00อาร์เมเนีย(U21)VSเดนมาร์ก(U21)
22:00สกอตแลนด์(U21)VSไอร์แลนด์เหนือ(U21)
22:00โรมาเนีย(U21)VSเวลส์(U21)
22:30ลักเซมเบิร์ก(U21)VSบัลแกเรีย(U21)
22:45สโลวาเกีย(U21)VSตุรกี(U21)
22:59มอลต้า(U21)VSสาธารณรัฐเช็ก(U21)
22:59ออสเตรีย(U21)VSหมู่เกาะแฟโร(U21)
22:59รัสเซีย(U21)VSเยอรมนี(U21)
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30[7]โปลิ ทิมิโซอาร่าVSปิโตรลูล โปรเอสติ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45[9]โคเวนทรีVSโคลเชสเตอร์[23]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
19:30[104]มาลาวีVSกินี[63]
20:00[153]เลโซโทVSเซเชลส์[191]
20:30[85]รวันดาVSมอริเชียส[172]
21:00[120]เอธิโอเปียVSแอลจีเรีย[37]
21:00[108]ไนเจอร์VSเซเนกัล[48]
22:00[101]โตโกVSตูนิเซีย[47]
22:00[134]นามิเบียVSบุรุนดี[129]
22:59[102]ไลบีเรียVSจิบูตี[204]
22:59[67]ยูกันดาVSบูร์กินาฟาโซ[86]
22:59[109]แองโกลาVSคองโก-กินชาซา[58]
23:30[164]แกมเบียVSมอริเตเนีย[106]
00:00[53]อียิปต์VSไนจีเรีย[62]
00:00[136]ซูดานVSไอเวอรี่โคสต์[36]
00:00[71]แอฟริกาใต้VSแคเมอรูน[61]
02:00[81]โมร็อกโกVSเคปเวิร์ด[31]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาเหนือ รอบคัดเลือก (World Cup Concacaf Zone)
06:00[49]ตรินิแดดและโตเบโกVSเซนต์วินเซนต์[141]
06:25[30]สหรัฐอเมริกาVSกัวเตมาลา[95]
08:05[89]ฮอนดูรัสVSเอลซัลวาดอร์[99]
08:30[55]ปานามาVSเฮติ[66]
09:00[33]คอสตาริก้าVSจาเมกา[52]
09.30[22]เม็กซิโกVSแคนาดา[87]
Facebook Comments