โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 25 เมษายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 25 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 25 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [1]เชลซี VS เซาแธมป์ตัน[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30 [18]สปอร์ติ้ง กิฆ่อน VS เอสปันญ่อล[9]  
01:30 [19]กรานาด้า VS มาลาก้า[14]  
02:30 [3]แอตฯ มาดริด VS บียาร์เรอัล[5]  
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup)
01:45 [10]มึนเช่นกลัดบัค VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[8]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [15]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02:00 [14]อองเช่ร์ VS แก็งก็อง[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [5]เดอร์รี่ ซิตี้ VS ลิเมอริค เอฟซี[4]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [3]ซูลเต้ วาเรเกม VS KAA เก้นท์[4]  
01:30 [9]สตองดาร์ด ลีแอช VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]  
01:30 [D2-1]ยูนิยง แซงต์ กิลลุส VS ลีแอร์ส[D2-4]  
01:30 [D2-6]โรเซลาเร่ VS คอร์ไทรจ์[11]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [5]เอฟเค รอสตอฟ VS เอฟซี อูฟา[9]  
23:30 [1]สปาร์ตัก มอสโก VS อูราล[11]  
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
23:45 [5]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[2]  
01:00 [6]มัคคาบี้ ไฮฟา VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[1]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [6]สลาเวน เบลูโป้ VS ดินาโม ซาเกร็บ[2]  
01:00 [1]ริเยก้า VS โอซีเยค[3]  
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
23:30 [1]สลาเวีย ปราก VS ซลิน[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [13]วอลซอลล์ VS พอร์ทเวล[21]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45 [6]โดเวอร์ แอทเลติก VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์[9]  
01:45 [13]เมดสโตน ยูไนเต็ด VS ลินคอล์น ซิตี้[1]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01:45 [21]สเตลีย์ บริดจ์ VS ฮาโรเกต ทาวน์[11]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
17:30 [10]ซาแลร์นิตาน่า VS บารี่[12]  
20:00 [16]อัสโคลี่ VS อเวลลิโน่[14]  
20:00 [1]สปอล VS ชิตตาเดลล่า[4]  
20:00 [8]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS ลาติน่า คาลชิโอ้[22]  
20:00 [21]ปิซ่า VS โปร เวอร์เซลลี่[14]  
20:00 [3]โฟรซิโนเน่ VS สเปเซีย[7]  
20:00 [18]เบรสชา VS แตร์นาน่า[19]  
22:59 [15]เชเซน่า VS เบเนเวนโต้[6]  
01:30 [5]เปรูจา VS เวโรน่า[2]  
01:30 [9]คาร์ปิ VS ทราปานี่[17]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [18]อูเทร็คท์(Am) VS เดน บอสช์[15]  
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:00 [D1-7]ซูวอน ซัมซุง VS คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[D1-7]  
17:00 [D1-2]กัมบะ โอซาก้า VS อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[D1-9]  
18:35 [CSL-15]เจียงซู ซูหนิง VS เจจู ยูไนเต็ด[D1-1]  
19:00 [PR-1]อีสเทอร์นเอ.เอ VS กวางโจว[CSL-3]  
19:00 [D1-1]โลโคโมทีฟ ทัชเคน VS อัล ทาวอน[PR-7]  
22:30 [PR-10]อัล ฟาร์ท VS เอสเตกัล คูซสถาน[PR-7]  
22:45 [PR-3]เอสเตกฮลัล VS อัล อาห์ลี ดูไบ[LP-2]  
22:59 [LP-1]อัล จาซิล่า VS เลคห์วิย่า[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
03:15 [D1-3]เดปอร์เตส อิควิกกัว VS เอฟซี ซาโมร่า[D1-3]  
05:30 [D1-14]แอดเลติโก ทูคูแมน VS ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[D1-10]  
07:00 [D1-6]ซาน ลอเรนโซ่ VS ยูนิเวอร์ซิแดต[D1-9]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
17.00 [C2]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS บีทียู เอฟซี[C5]  
Facebook Comments