โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League)
02:45แอตฯ มาดริด[สเปน-2]VSพีเอสวี[ฮอลแลนด์-1]
02:45แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-4]VSดินาโม เคียฟ[ยูเครน-1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[3]ฮัลล์ ซิตี้VSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[14]
02:45[9]อิปสวิชVSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[16]
02:45[4]ไบรท์ตันVSเร้ดดิ้ง[15]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:30[12]แทร็บซอนสปอร์VSเบซิคตัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ (Sweden Cup)
00:30[3]AIK โซลน่าVSฮัมมาร์บี้[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:30[D1-5]เลช พอซนานVSซาเกิลบี ซอสโนเวียค[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45[3]บาลา ทาวน์VSเดอะ นิว เซนต์ส[1]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
00:00[2]ริเยก้าVSสลาเวน เบลูโป้[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[19]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSวอลซอลล์[4]
02:45[22]โอลด์แฮมVSแบล็คพูล[21]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[18]นิวพอร์ต เคาน์ตี้VSฮาร์ทลี่พูล[22]
02:45[2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSดาเกนแน่ม[24]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
23:30[8]ยาบโลเนชVSดูก้า ปรากซ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45[22]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ดVSฮาลิแฟกซ์[20]
02:45[18]กุยเซลีย์VSกริมสบี้ ทาวน์[3]
02:45[8]อีสต์ไลก์VSบรอมลี่ย์[11]
02:45[5]เบรนทรี ทาวน์VSเกทส์เฮด[9]
02:45[7]โดเวอร์ แอทเลติกVSลินคอล์น ซิตี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45[1]โซลิฮัลล์ มอร์VSแมนเชสเตอร์ เอฟซี[18]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45[10]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ดVSดาร์ทฟอร์ด[6]
02:45[5]ทรูโร ทาวน์VSบาธ ซิตี้[18]
02:45[13]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ดVSไวท์ฮ๊อค[15]
02:45[20]เวสตัน ซูปเปอร์VSเมดสโตน ยูไนเต็ด[2]
02:45[8]เฮมเมล เฮมพ์สเตดVSเชล์มสฟอร์ด ซิตี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
22:59เชลซี(U19)VSอาแจกซ์(U19)
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45[6]กรีน็อค มอร์ตันVSควีน ออฟ เซาธ์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
03:00[2]ปีเตอร์เฮดVSสแตรนแรร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02:45[4]ควีนส์ ปาร์คVSแอนนัน แอธเลติก[5]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30[2]แวคเกอร์ ติโรลVSเอฟซี ไลเฟอริ่ง[5]
00:30[9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์กVSทีม เฟอ ไวน์[10]
00:30[8]ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ทVSวีเนอร์ นูชตัดท์[7]
00:30[6]คัพเฟ่นเบิร์กVSซังค์ พอลเท่น[1]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
15:45เมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-6]VSซูวอน ซัมซุง[เกาหลี-12]
17:00ชอนบุกฮุนได[เกาหลี-2]VSบีคาเม็กซ์[เวียดนาม-6]
17:30เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-5]VSเจียงซู เซียนตี้[จีน-1]
18:30เซี่ยงไฮ้ อีสท์ เอเชีย[จีน-12]VSกัมบะ โอซาก้า[ญี่ปุ่น-6]
19:00ปัคตากอร์[อุซเบ-3]VSเทรัคเตอร์[อิหร่าน-5]
19:30เซปาฮัน[อิหร่าน-11]VSโลโคโมทีฟ ทัชเคน[อุซเบ-4]
23:35อัล จาซิล่า[ยูเออี-7]VSอัล ฮิลาล[ซาอุ-2]
00:35อัล อิติฮัด[ซาอุ-3]VSอัล นาเซอร์ ดูไบ[ยูเออี-5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ เออร์เต้ ดิวิซี่ บีโลฟเฟ่น (Holland Eerste Divisie Beloften)
00:30[4]AZ อัลค์ม่าร์ 2VSโวเลนดัม(Am)[8]
00:30[5]สปาร์ต้า(เยาวชน)VSโกรนิงเก้น(เยาวชน)[1]
00:30[7]ออมนิเวิลด์ อัลเมีย(Am)VSอาชิเลช(Am)[11]
00:30[10]บราบรานท์(Am)VSเอฟซี ทเวนเต้(Am)[6]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:05[1]ทัลเลเรสVSอินสติทูโต เด คอลโดบา[17]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30[D1-5]อินดิเพนเดียนเต้VSFBC เมลการ์[D1-11]
05:30[D1-13]ซานตาเฟ่VSโคเบรซอล[D1-11]
07:45[D1-3]เพนาโรลVSอัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-4]
07:45[D1-9]ซาน ลอเรนโซ่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
10.15[15]เวราครูซVSปาชูก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
10.00[16]กัวเรตาโร่VSติเกรส์ UANL[5]
Facebook Comments