โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ8ทีมสุดท้าย (UEFA Champions League)
01:45 แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-4] VS ปารีส[ฝรั่งเศส-1]
01:45 เรอัล มาดริด[สเปน-3] VS โวล์ฟสบวร์ก[เยอรมนี-8]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [9]เบอร์มิงแฮม VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[15]
01:45 [2]มิดเดิลสโบรห์ VS เร้ดดิ้ง[14]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [9]อินเวอร์เนสส์ VS ฮาร์ทส์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [5]จิลลิ่งแฮม VS วอลซอลล์[6]
01:45 [7]บาร์นสลี่ย์ VS โอลด์แฮม[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
01:45 [18]น็อตต์สเคาน์ตี้ VS ฮาร์ทลี่พูล[16]
01:45 [15]ลูตัน ทาวน์ VS ดาเกนแน่ม[24]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45 [7]อีสต์ไลก์ VS บาร์โรว์[13]
01:45 [10]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS โดเวอร์ แอทเลติก[3]
01:45 [18]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด VS อัลทริงแคม[22]
01:45 [19]กุยเซลีย์ VS เร็กซ์แฮม[8]
01:45 [4]กริมสบี้ ทาวน์ VS เบรนทรี ทาวน์[6]
01:45 [24]คิดเดอร์มินส์เตอร์ VS ฮาลิแฟกซ์[20]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01:45 [18]สเตลีย์ บริดจ์ VS นอร์ท เฟอร์ริบาย[3]
01:45 [6]นูเนียตัน ทาวน์ VS ฮาโรเกต ทาวน์[4]
01:45 [21]เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์ VS วอร์เซสเตอร์ ซิตี้[15]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01:45 [12]ไวท์ฮ๊อค VS อ็อกฟอร์ด ซิติ้[8]
01:45 [10]โกสปอร์ต โบโร่ VS บาซิงสโตค[22]
01:45 [5]เฮมเมล เฮมพ์สเตด VS เซนต์อัลบัน ซิตี้[21]
01:45 [4]ทรูโร ทาวน์ VS เวสตัน ซูปเปอร์[17]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
01:45 [8]ดัมบาร์ตัน VS ควีน ออฟ เซาธ์[6]
01:45 [3]ฮิเบอร์เนี่ยน VS ฟัลเคิร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
17:00 [15]ทับซอน คาราเดน VS อลาซิกสปอร์[6]
22:30 [12]โบลูสปอร์ VS อดาน่าสปอร์[1]
22:59 [8]กาเซียนเทปสปอร์ VS คาราบุคสปอร์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [8]ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[5]
23:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS ซังค์ พอลเท่น[1]
23:30 [2]LASK ลินซ์(N) VS เอฟซี ไลเฟอริ่ง[4]
23:30 [9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก VS คัพเฟ่นเบิร์ก[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
16:00 [H5][71]คาซัคสถาน(W) VS เวลส์(W)[36][H3]
19:00 [B5]มอนเตเนโกร(W) VS ฟินแลนด์(W)[B2]
21:00 [G4]บอสเนีย(W) VS อังกฤษ(W)[G2]
22:00 [F4]สาธารณรัฐเช็ก(W) VS จอร์เจีย(W)[F5]
22:30 [D4][46]สโลวะเกีย(W) VS โปแลนด์(W)[31][D3]
22:59 [F2][13]อิตาลี่(W) VS ไอร์แลนด์เหนือ(W)[66][F3]
22:59 [B1][14]สเปน(W) VS ไอร์แลนด์(W)[32][B3]
00:00 [A3][62]สโลวีเนีย(W) VS มาซิโดเนีย(W)[118][A5]
01:00 [G1][28]เบลเยียม(W) VS เอสโตเนีย(W)[82][G5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30 [D1-3]ซีเอ ฮูราแคน VS เพนาโรล[D1-4]
05:30 [D1-6]ทรูจิลลานอส VS เดอะ สตรองเกสต์[D1-3]
07:45 [D1-2]สปอร์ติ้งคริสตัล VS อัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-2]
07:45 [D1-13]โตลูก้า VS ซาน ลอเรนโซ่[D1-7]
Facebook Comments