โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 10 มกราคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 10 มกราคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 10 มกราคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
03:00 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ฮัลล์ ซิตี้[20]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
03:15 [4]แอตเลติโก้ มาดริด VS ลาส พัลมาส[8]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
03:00 [D1-3]นาโปลี VS สเปเซีย[D2-10]  
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
00:30 [D1-17]น็องต์ VS น็องซี่[D1-13]  
03:00 [D2-5]โซโชซ์ VS โมนาโก[D1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
18:35 [82]จีน VS ไอซ์แลนด์[21]  
19:00 [54]ซาอุดีอาระเบีย VS สโลวีเนีย[51]  
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00:00 [3]มัคคาบี้ เปตาห์ VS ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[7]  
00:45 [14]ฮาโปเอล แอชเคลอน VS เบต้าเยรูซาเล็ม[6]  
02:00 [1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS มัคคาบี้ ไฮฟา[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
02:15 [D1-13]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS วิเซล่า[D2-12]  
04:15 [D1-5]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS เบนฟิก้า[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
22:15 [D2-9]ตริคาล่า VS แอสเตราส[D1-11]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:00 [L2-11]แบล็คพูล VS วีคอมบ์[L2-5]  
02:00 [U23-1]สวอนซี ซิตี้ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[U23-4]  
02:00 [L2-16]เยโอวิล VS เรดดิ้ง[U23-9]  
02:45 [L2-23]เชลท์แน่ม VS เลสเตอร์ ซิตี้[U23-10]  
02:45 [L1-23]โคเวนทรี่ VS ไบรท์ตัน[U23-9]  
02:45 [L2-8]ลูตัน ทาวน์ VS เชสเตอร์ฟิลด์[L1-22]  
02:45 [L2-14]แมนส์ฟิลด์ VS โอลด์แฮม[L1-24]  
02:45 [L1-12]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[L1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
17:00 [D1-16]ไพรบราม VS เอฟเค เอ็มเอเอส[D2-12]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [11]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS โดเวอร์ แอทเลติก[5]  
02:45 [6]บาร์โรว์ VS เซาธ์ปอร์ท[19]  
02:45 [18]เบรนทรี ทาวน์ VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[14]  
02:45 [12]อีสต์ไลก์ VS ฟอเรสต์กรีน[3]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45 [9]ฮาลิแฟกซ์ VS โชว์ลี่ย์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00 [D2-6]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-14]  
21:00 [D1-13]โวล์ฟสบวร์ก VS เอฟซี ซิยง[D1-3]  
22:00 [D1-1]บาเซิ่ล VS เลอ มอนท์ ลอแซนเน่[D2-7]  
22:00 [D1-13]AS ยูเปน VS บาเยิร์น มิวนิค[D1-1]  
22:59 [D1-11]ชาลเก้ 04 (N) VS ออสเทนเด้[D1-4]  
23:30 [D1-2]ฮิเบอร์เนียนส์ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[D2-8]