โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 สิงหาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 สิงหาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันอังคารที่ 1 สิงหาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล ออดี้ คัพ แข่งที่เมืองมิวนิค เยอรมัน (Audi Cup 2017)
22:45 แอตฯ มาดริด[สเปน-3](N) VS นาโปลี[อิตาลี่-3]  
01:30 บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1] VS ลิเวอร์พูล[อังกฤษ-4]  
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2017-2018)
00:00 [D1-4]เชอร์ริฟ ติราสโพล VS คาราบัค[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
23:30 [D1-3]LASK ลินซ์ VS โคโลญจน์[D1-5]  
00:00 [D1-16]ไนจ์เมเก้น VS อัล จาซิล่า[LP-1]  
00:00 [D2-4]ลอมเมล(N) VS เอฟซี ออสส์[D2-15]  
01:30 [L2-21]พอร์ทเวล VS เวสต์บรอมวิช[PR-10]  
01:45 [PR-16]เบิร์นลี่ย์ VS เซลต้า บีโก้[D1-13]  
01:45 [LCH-20]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS เลสเตอร์ ซิตี้[PR-12]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [4]เอซี โอลู VS ฮอนก้า[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [10]ไออาร์ เรกยะวิก VS เฟรม เรย์จาวิค[8]  
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันลีกา 3 (German 3rd Liga)
00:00 [18]เออร์เฟือร์ธ VS ฮันซ่า รอสต๊อค[6]  
00:00 [3]ซอนเน็นฮอฟ VS ซวิคเคาว์[15]  
00:00 [16]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ VS พาเดอร์บอร์น[7]  
00:00 [13]เฮลเลนเชอร์ VS คาร์ล ไซส์ เยน่า[20]  
00:00 [1]เวเฮ่น เวียสบาเด้น VS อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[11]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [10]ปาราน่า พีอาร์ VS CRB แม็คซิโอ้[9]  
05:15 [16]บราซิล เด เพโลแทส VS โบอา เอสปอร์เต้[11]  
05:15 [18]ฟิกูเรนเซ่ VS ยูเวนตูเด้[5]  
06:30 [14]ซานตา ครูซ VS เปซานดู[15]  
06:30 [1]อเมริกา มิไนโร่ VS ลอนดริน่า[6]  
06:30 [2]วิลา โนว่า VS เนาติโก[20]  
06:30 [12]โอเอสเต้ VS เอบีซี อาร์เอ็น[19]  
07:30 [8]ซิเอร่า VS คริคูม่า[7]  
07:30 [4]อินเตอร์นาซิอองนาล VS โกยาส[13]  
07:30 [17]ลูเวอร์เดนเซ่ VS กัวรานี่[3]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15 [D1-1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง VS ซีเอ ฮูราแคน[D1-25]  
07:45 [D1-21]แอดเลติโก ทูคูแมน VS โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่[D1-3]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D2-12]เซเลย่า เอฟซี VS พูมาส ยูนัม[D1-9]  
07:00 [D2-11]เมเนลอส VS เนกาซ่า[D1-2]  
09:00 [D1-6]โตลูก้า VS โดราดอส[D2-1]  
09:00 [D1-15]คลับ ทิจูเอน่า VS พูอีบลา[D1-14]  
09:00 [D2-7]ซิมาโรเนส VS ปาชูก้า[D1-17]  
Facebook Comments