โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45 [1]เลสเตอร์ ซิตี้ VS เวสต์บรอมวิช[13]
02:45 [17]นอริช ซิตี้ VS เชลซี[11]
02:45 [15]บอร์นมัธ VS เซาแธมป์ตัน[7]
02:45 [19]ซันเดอร์แลนด์ VS คริสตัล พาเลซ[14]
02:45 [20]แอสตัน วิลล่า VS เอฟเวอร์ตัน[12]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:00 [9]อิงโกลสตัดท์ VS โคโลญจน์[10]
02:00 [18]ฮันโนเวอร์ 96 VS โวล์ฟสบวร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
03:00 [2]แอตเลติโก้ มาดริด VS เรอัล โซเซียดาด[9]
04:00 [17]ลาส พัลมาส VS เกตาเฟ่[15]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (Coppa Italia Cup)
03:00 [D1-6]เอซี มิลาน VS อาเลซซานเดรีย[C1-4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [18]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS มิดเดิลสโบรห์[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [3]ฮาร์ทส์ VS อินเวอร์เนสส์[7]
02:45 [11]คิลมาร์น็อค VS รอสส์ เคาน์ตี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
01:00 [9]วูลฟ์เบอร์เกอร์ VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [11]โคโรน่า VS วิสล่า คราคอฟ[14]
00:00 [12]ป๊อดเบสคิดเซีย VS โกลนิค เลชน่า[9]
02:30 [2]ปิแอส กลิวิส VS สลาสค์ วรอคลาวน์[13]
02:30 [7]ซาเกลบี้ ลูบิน VS เลเชีย กอเดนซ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Turkey Cup)
01:00 [10]ริเซสปอร์ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
00:00 [3]ซอนเดอร์ไจสกี VS อาร์ฮุส[10]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
21:00 [13]เอฟซี อูฟา VS ซีเอสเคเอ มอสโก[1]
23:15 [5]คราซ์โนดาร์ FK VS เทเลค กรอซนี่ย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [9]บาร์นสลี่ย์ VS โคเวนทรี[6]
02:45 [7]แบรดฟอร์ด VS โคลเชสเตอร์[24]
02:45 [16]บิวรี่ VS ปีเตอร์โบโร่[15]
02:45 [18]เชสเตอร์ฟิลด์ VS แบล็คพูล[20]
02:45 [19]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS จิลลิ่งแฮม[3]
02:45 [5]มิลล์วอลล์ VS วีแกน แอธเลติก[2]
02:45 [22]โอลด์แฮม VS พอร์ทเวล[11]
02:45 [10]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[1]
02:45 [21]ชรูว์สบิวรี่ VS โรชเดล[13]
02:45 [8]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS ครูว์[23]
02:45 [12]สวินดอน VS ดอนคาสเตอร์[17]
02:45 [4]วอลซอลล์ VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [15]บาร์เน็ต VS พลีมัธ[2]
02:45 [10]บริสตอล โรเวอร์ส VS ฮาร์ทลี่พูล[22]
02:45 [12]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS วีคอมบ์[6]
02:45 [11]คาร์ไลส์ VS เลย์ตัน โอเรียนท์[7]
02:45 [17]คราวเลย์ VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[19]
02:45 [14]เอ็กเซเตอร์ VS พอร์ทสมัธ[5]
02:45 [13]ลูตัน ทาวน์ VS มอร์แคมบ์[18]
02:45 [1]นอร์ทแธมป์ตัน VS วิมเบิลดัน[8]
02:45 [16]น็อตต์สเคาน์ตี้ VS ดาเกนแน่ม[24]
02:45 [3]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS ยอร์ค ซิตี้[23]
02:45 [21]เยโอวิล VS แอคคริงตัน[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [10]คาร์ลสรูห์ VS พาเดอร์บอร์น[17]
23:30 [7]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS 1860 มิวนิค[16]
23:30 [15]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS โบคุ่ม[4]
23:30 [12]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[8]
23:30 [9]SV แซนด์เฮาเซ่น VS เนิร์นแบร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [13]เปรูจา VS ลาติน่า คาลชิโอ้[14]
02:30 [3]เปสคาร่า VS ทราปานี่[11]
02:30 [19]วิเชนซ่า VS โปร เวอร์เซลลี่[20]
02:30 [22]โคโม่ VS แลนซีอาโน่[18]
02:30 [17]ลิวอร์โน่ VS โครโตเน่[2]
02:30 [7]สเปเซีย VS เชเซน่า[4]
02:30 [8]เบรสชา VS อเวลลิโน่[10]
02:30 [9]บารี่ VS แตร์นาน่า[12]
02:30 [21]ซาแลร์นิตาน่า VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[6]
02:30 [16]อัสโคลี่ VS โมเดน่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
12:00 เอฟซี โซล[เกาหลี-9] VS ซานเฟรซเซ[ญี่ปุ่น-3]
14:30 ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-3] VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-1]
17:30 เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-2] VS บีคาเม็กซ์[เวียดนาม-3]
19:00 เจียงซู เซียนตี้[จีน-9] VS ชอนบุกฮุนได[เกาหลี-4]
20:00 บุนยอดกอร์[อุซเบ-4] VS อัล นาเซอร์[ซาอุ-7]
22:15 ซบ อฮัน[อิหร่าน-4] VS เลคห์วิย่า[กาตาร์-3]
23:30 อัล นาเซอร์ ดูไบ[ยูเออี-3] VS เซปาฮัน[อิหร่าน-11]
00:30 อัล อิติฮัด[ซาอุ-3] VS โลโคโมทีฟ ทัชเคน[อุซเบ-2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
03:15 [D1-7]FBC เมลการ์ VS อินดิเพนเดียนเต้[D1-9]
05:30 [D1-12]โอลิมเปีย อาซันซิออง VS พูมาส ยูนัม[D1-9]
07:45 [D1-1]เพนาโรล(N) VS ซีเอ ฮูราแคน[D1-29]
07:45 [D1-7]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS สปอร์ติ้งคริสตัล[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
08:00 [MLS-3]ดีซี ยูไนเต็ด VS กัวเรตาโร่[D1-13]
10.00 [D1-10]ซานโตส ลากูน่า VS แอลเอ กาแลกซี่[MLS-2]
Facebook Comments