โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 กันยายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 กันยายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันศุกร์ที่ 8 กันยายน พ.ศ.2560
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30[3]ฮัมบูร์กVSRB ลีบซิก[7] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:00[3]เลกาเนสVSเกตาเฟ่[14] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00[13]ลีลล์VSบอร์กโดซ์[5] 
01:45[20]เม็ตซ์VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1] 
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45[12]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSฮัลล์ ซิตี้[8] 
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01:00[6]เฟยเรนเซ่VSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[1] 
03:00[3]เบนฟิก้าVSปอร์ติโมเนนเซ่[14] 
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59[5]ฮอร์เซ่นส์VSนอร์ดเจลแลนด์[1] 
01:15[2]โฮโบรVSซอนเดอร์ไจสกี[6] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01:45[11]กัลเวย์ ยูไนเต็ดVSลิเมอริค เอฟซี[7] 
01:45[2]ดันดาล์คVSดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[12] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45[4]แฮมิลตันVSเซลติก[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[11]HIFKVSมาเรียฮามน์[7] 
22:30[4]คูพีเอสVSไซนาโจเอน[5] 
22:30[6]VPS วาซ่าVSเอชเจเค เฮลซิงกิ[1] 
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30[11]อันเดอร์เลชท์VSโลเคอเรน[9] 
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59[2]ซาเกลบี้ ลูบินVSวิสล่า พล็อค[13] 
01:30[12]อาร์ก้า กดิเนียVSวิสล่า คราคอฟ[5] 
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:30[16]อัมคาร์ เพิร์มVSซีเอสเคเอ มอสโก[6] 
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30[4]โบโตซานี่VSเอฟซี แอสตร้า[6] 
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59[10]อิสทรา 1961 พูลาVSสลาเวน เบลูโป้[5] 
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
01:45[2]คอนนาห์ คิวเอ็นVSบาลา ทาวน์[6] 
01:45[5]เดอะ นิว เซนต์VSเนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[8] 
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30[13]ดินาโม เดรสเดนVSกรอยเธอร์ เฟือร์ธ[18] 
23:30[16]ไฮน์เดนเฮลม์VSจอห์น เรเกนเบิร์ก[14] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00[15]อฌักซิโอ้ GFCOVSโซโชซ์[10] 
01:00[4]อฌักซิโอ้VSนีมส์[12] 
01:00[8]แกลร์กมงต์ ฟุตVSบูร์ก แปรองนาส[14] 
01:00[16]น็องซี่VSวาล็องเซียนส์[7] 
01:00[17]โอแซร์VSตูร์ แอฟเซ[20] 
01:00[9]นิออร์ทVSปารีส เอฟซี[13] 
01:00[1]เลอ อาฟร์VSโอร์แลงส์[5] 
01:00[6]ชาโตรูซ์VSเกววีลย์[18] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00[3]คาดิสVSกิมนาสติก[22] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30[7]เปสคาร่าVSโฟรซิโนเน่[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00[18]อัลเมเร่ ซิตี้VSเฮลมอนด์ สปอร์ต[15] 
01:00[12]คัมบูร์VSอูเทร็คท์(Am)[13] 
01:00[20]เดน บอสช์VSไนจ์เมเก้น[4] 
01:00[16]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่นVSพีเอสวี(เยาวชน)[9] 
01:00[7]เอ็มเมนVSฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[5] 
01:00[14]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSโวเลนดัม[17] 
01:00[8]เดอ กราฟสคัปVSมาสทริสช์[3] 
01:00[2]เอฟซี ออสส์VSดอร์เดรชท์[10] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00[7]เดเกอร์ฟอร์สVSออสเตอร์ ไอเอฟ[6] 
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00[10]อารัวVSโวห์เลน[8] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30[9]กนิสตัน เฮลซิงกิVSฮาก้า[4] 
Facebook Comments