โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 กันยายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 กันยายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันศุกร์ที่ 8 กันยายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [3]ฮัมบูร์ก VS RB ลีบซิก[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:00 [3]เลกาเนส VS เกตาเฟ่[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00 [13]ลีลล์ VS บอร์กโดซ์[5]  
01:45 [20]เม็ตซ์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [12]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ฮัลล์ ซิตี้[8]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01:00 [6]เฟยเรนเซ่ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1]  
03:00 [3]เบนฟิก้า VS ปอร์ติโมเนนเซ่[14]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [5]ฮอร์เซ่นส์ VS นอร์ดเจลแลนด์[1]  
01:15 [2]โฮโบร VS ซอนเดอร์ไจสกี[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01:45 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS ลิเมอริค เอฟซี[7]  
01:45 [2]ดันดาล์ค VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[12]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [4]แฮมิลตัน VS เซลติก[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [11]HIFK VS มาเรียฮามน์[7]  
22:30 [4]คูพีเอส VS ไซนาโจเอน[5]  
22:30 [6]VPS วาซ่า VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[1]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [11]อันเดอร์เลชท์ VS โลเคอเรน[9]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [2]ซาเกลบี้ ลูบิน VS วิสล่า พล็อค[13]  
01:30 [12]อาร์ก้า กดิเนีย VS วิสล่า คราคอฟ[5]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:30 [16]อัมคาร์ เพิร์ม VS ซีเอสเคเอ มอสโก[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [4]โบโตซานี่ VS เอฟซี แอสตร้า[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [10]อิสทรา 1961 พูลา VS สลาเวน เบลูโป้[5]  
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
01:45 [2]คอนนาห์ คิวเอ็น VS บาลา ทาวน์[6]  
01:45 [5]เดอะ นิว เซนต์ VS เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [13]ดินาโม เดรสเดน VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[18]  
23:30 [16]ไฮน์เดนเฮลม์ VS จอห์น เรเกนเบิร์ก[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [15]อฌักซิโอ้ GFCO VS โซโชซ์[10]  
01:00 [4]อฌักซิโอ้ VS นีมส์[12]  
01:00 [8]แกลร์กมงต์ ฟุต VS บูร์ก แปรองนาส[14]  
01:00 [16]น็องซี่ VS วาล็องเซียนส์[7]  
01:00 [17]โอแซร์ VS ตูร์ แอฟเซ[20]  
01:00 [9]นิออร์ท VS ปารีส เอฟซี[13]  
01:00 [1]เลอ อาฟร์ VS โอร์แลงส์[5]  
01:00 [6]ชาโตรูซ์ VS เกววีลย์[18]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [3]คาดิส VS กิมนาสติก[22]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [7]เปสคาร่า VS โฟรซิโนเน่[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [18]อัลเมเร่ ซิตี้ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[15]  
01:00 [12]คัมบูร์ VS อูเทร็คท์(Am)[13]  
01:00 [20]เดน บอสช์ VS ไนจ์เมเก้น[4]  
01:00 [16]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS พีเอสวี(เยาวชน)[9]  
01:00 [7]เอ็มเมน VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[5]  
01:00 [14]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS โวเลนดัม[17]  
01:00 [8]เดอ กราฟสคัป VS มาสทริสช์[3]  
01:00 [2]เอฟซี ออสส์ VS ดอร์เดรชท์[10]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [7]เดเกอร์ฟอร์ส VS ออสเตอร์ ไอเอฟ[6]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00 [10]อารัว VS โวห์เลน[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [9]กนิสตัน เฮลซิงกิ VS ฮาก้า[4]  
Facebook Comments