โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันศุกร์ที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:45 [1]โมนาโก VS ตูลูส[13]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [PR-20]ซันเดอร์แลนด์ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[LCH-9]  
01:45 [LCH-21]น็อตติ้งแฮม VS มิลล์วอลล์[L1-6]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [3]ฮอร์เซ่นส์ VS ซิลเคบอร์ก[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [2]ดันดาล์ค VS ลิเมอริค เอฟซี[7]  
01:45 [6]โบฮีเมี่ยนส์ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[5]  
01:45 [12]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS คอร์ก ซิตี้[1]  
02:00 [4]แชมร็อค โรเวอร์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[3]  
02:00 [8]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [8]อินเตอร์ ตูร์คู VS HIFK[11]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [9]สตองดาร์ด ลีแอช VS ราซิ่ง เกงค์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [16]ปิแอส กลิวิส VS สลาสค์ วรอคลาวน์[13]  
01:30 [10]วิสล่า พล็อค VS วิสล่า คราคอฟ[4]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
00:00 [12]อันจิ มาคัชคาล่า VS เอฟเค รอสตอฟ[9]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [10]โปลี ทิมิโซเอร่า VS ยูเวนตุส บูคาเรสต์[13]  
01:00 [7]โวลุนทารี่(N) VS โบโตซานี่[1]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01:00 [9]อิสทรา 1961 พูลา VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[8]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
21:00 [PR-3]แมนฯ ซิตี้(N) VS เวสต์แฮม[PR-11]  
21:00 [D1-9]โตริโน่ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-5]  
00:00 [D1-18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS เออิบาร์[D1-10]  
01:45 [PR-12]เลสเตอร์ ซิตี้ VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-9]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [4]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS โฮลสไตน์ คีล[2]  
23:30 [10]แซนด์เฮาเซ่น VS อิงโกลสตัดท์[17]  
01:30 [13]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS ดาร์มสตัดท์[18]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [8]อฌักซิโอ้ GFCO VS ลอริยองต์[10]  
01:00 [7เกววีลย์ VS โซโชซ์[3]  
01:00 [18]น็องซี่ VS นิออร์ท[12]  
01:00 [11]อฌักซิโอ้ VS แบรสต์[15]  
01:00 [4]ชาโตรูซ์ VS วาล็องเซียนส์[9]  
01:00 [14]แกลร์กมงต์ ฟุต VS ตูร์ แอฟเซ[20]  
01:00 [19]บูร์ก แปรองนาส VS ปารีส เอฟซี[13]  
01:00 [1]เลอ อาฟร์ VS โอแซร์[5]  
01:00 [16]ล็องส์ VS นีมส์[17]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [8]เดเกอร์ฟอร์ส VS ออร์ไกร์ท[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [7]แอธโลน ทาวน์ VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[8]  
01:45 [4]แคบินทีลี่ เอฟซี VS วอเตอร์ฟอร์ด[1]  
01:45 [5]เชลบอร์น VS ยูซี ดับลิน[3]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00 [5]รัพเพอชวีล VS เซอร์เวตต์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [10]กนิสตัน เฮลซิงกิ VS ทีพีเอส[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [4]SV รีด VS ทีม เฟอ ไวน์[10]  
23:30 [3]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[1]  
23:30 [6]WSG วัตเท่น VS คัพเฟ่นเบิร์ก[8]  
23:30 [9]เบลอเวส ลินซ์ VS ไลเฟริ่ง[5]  
01:30 [2]ฮาร์ทเบิร์ก VS แวคเกอร์ ติโรล[7]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [9]คริคูม่า VS บราซิล เด เพโลแทส[16]  
06:30 [20]เนาติโก VS ลูเวอร์เดนเซ่[17]  
06:30 [15]โกยาส VS โอเอสเต้[12]  
07:30 [11]CRB แม็คซิโอ้ VS อเมริกา มิไนโร่[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
07:00 [5]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี VS ดิปอรเตส เตมูโก[1]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00 [13]มอเรเลีย VS ซานโตส ลากูน่า[11]  
09:00 [15]คลับ ทิจูเอน่า VS มอนเทอร์เรย์[7]  
Facebook Comments