โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02.45 [3]เอเอส โรม่า VS ฟิออเรนติน่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02.30 [4]ก็อง VS โมนาโก[2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [3]มิดเดิลสโบรห์ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[13]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00 [13]เดน ฮาก VS เอฟซี ทเวนเต้[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30 [8]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS มาริติโม่[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00.00 [2]อัลบอร์ก VS โอเดนเซ่[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02.45 [2]คอร์ก ซิตี้ VS โบฮีเมี่ยนส์[5]
02.45 [4]เซนต์ แพตทริคส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[10]
02.45 [D1-2]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[7]
02.45 [D1-1]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS ลองฟอร์ด ทาวน์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01.00 [17]เมอร์ซิน VS ชีวาสสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30 [2]เก้นท์ VS อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00 [11]ป๊อดเบสคิดเซีย VS โคโรน่า[13]
02.30 [15]วิสล่า คราคอฟ VS ปิแอส กลิวิส[2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45 [2]ฟอเรสต์กรีน VS กริมสบี้ ทาวน์[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00.30 [15]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS คาร์ลสรูห์[10]
00.30 [16]1860 มิวนิค VS SV แซนด์เฮาเซ่น[12]
02.30 [3]เนิร์นแบร์ก VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.00 [10]อฌักซิโอ้ VS ปารีส เอฟซี[20]
02.00 [8]โอแซร์ VS นิออร์ท[17]
02.00 [15]เอวิย็อง VS ดิฌง[1]
02.00 [4]เลอ อาฟร์ VS วาล็องเซียนส์[14]
02.00 [16]นีมส์ VS บูร์ก แปรองนาส[13]
02.00 [9]แบรสต์ VS เกรไตล์[19]
02.00 [12]ลาวาล VS ล็องส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [17]อัลเมเร่ ซิตี้ VS อาแจกซ์(เยาวชน)[8]
02.00 [14]ดอร์เดรชท์ VS วาลไวก์[19]
02.00 [18]เอฟซี ออสส์ VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
02.00 [7]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เอ็มเมน[6]
02.00 [12]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
02.00 [4]เอ็นเอซี เบรด้า VS อาชิเลส[9]
02.00 [11]เทลสตาร์ VS วีวีวี เวนโล[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00.30 [8]คัพเฟ่นเบิร์ก VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[4]
00.30 [6]ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
00.30 [9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก VS วีเนอร์ นูชตัดท์[7]
00.30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว 0/0.5 ซังค์ พอลเท่น[2]
02.30 [1]แวคเกอร์ ติโรล 0/0.5 LASK ลินซ์[3]
Facebook Comments