โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
17:00 [PR-3]สเปอร์ส(N) VS แอตฯ มาดริด[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [6]ชาร์ปบอร์ก 08 VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [13]วีบรอก VS เอสเบิร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [10]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS แชมร็อค โรเวอร์ส[4]
02:00 [8]ฟินน์ ฮาร์ป VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[11]
02:00 [6]สลิโก โรเวอร์ส VS เดอร์รี่ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [3]เมเชเลน VS คลับบรูซ[1]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [10]ดูก้า ปรากซ์ VS เทปลิเซ่[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [5]อาร์ก้า กดิเนีย VS รุช ซอร์ซอฟ[8]
01:30 [14]เลช พอซนาน VS จาเกียลโลเนีย[3]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:00 [7]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS มีแตน มีดิแอช[4]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01:00 [4]ดินาโม ซาเกร็บ VS สลาเวน เบลูโป้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01:00 [11]บูร์ก แปรองนาส VS สตารส์บูร์ก[D3-1]
01:00 [D1-19]อฌักซิโอ้ VS แบรสต์[10]
01:00 [14]นีมส์ VS ลาวาล[13]
01:00 [16]นิออร์ท VS ล็องส์[6]
01:00 [D3-2]โอร์แลงส์ VS เลอ อาฟร์[4]
01:00 [9]ตูร์ แอฟเซ VS อฌักซิโอ้[17]
01:00 [D1-20]ทรัวส์ VS โซโชซ์[15]
01:00 [12]วาล็องเซียนส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [11]ออร์ไกร์ท VS ซีเรียนสก้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
01:15 [1]ลิเมอริค เอฟซี VS เชลบอร์น[5]
01:45 [2]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS แคบินทีลี่ เอฟซี[7]
01:45 [3]ยูซี ดับลิน VS แอธโลน ทาวน์[8]
01:45 [6]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS โคห์บ รัมเบลอ[4]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [1]โวห์เลน VS เนอชาแตล ซามักซ์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [10]เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท VS ทีพีเอส[3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [9]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[4]
23:30 [1]WSG วัตเท่น VS ทีม เฟอ ไวน์[7]
23:30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS เอสวี ฮอร์น[8]
23:30 [2]คัพเฟ่นเบิร์ก VS แวคเกอร์ ติโรล[3]
01:30 [6]LASK ลินซ์ VS เบลอเวส ลินซ์[10]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59 [D1-13]แวร์เดอร์ เบรเมน VS เรอัล เบติส[D1-10]
23:30 [D1-11]อิงโกลสตัดท์(N) VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-19]
23:30 [D2-10]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS เม็ตซ์[D2-3]
00.00 [D1-10]ไนจ์เมเก้น VS เรอัล โซเซียดาด[D1-9]
01:00 [D2-5]โบคุ่ม VS ฮัมบูร์ก[D1-10]
01:30 [D3-1]ดินาโม เดรสเดน VS เอฟเวอร์ตัน[PR-11]
01:45 [L1-19]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS วีแกน แอธเลติก[L1-1]
01:45 [D2-5]เชเซน่า VS ฟิออเรนติน่า[D1-5]
02:00 [LCH-17]เร้ดดิ้ง VS บอร์นมัธ[PR-16]
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ อาเซียน (AFF Woman Championship 2016)
15:30 [133]ติมอร์(W)(N) VS ออสเตรเลีย(U-20)(W)[5]
18:30 [44]พม่า(W) VS มาเลเซีย(W)[85]
Facebook Comments