โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01.30 [12]ฮัมบูร์ก VS แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.00 [13]ลาส พัลมาส VS เอสปันญ่อล[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01.30 [4]นีซ VS แร็งส์[17]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01.45 [10]เปรสตัน VS เบิร์นลี่ย์[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02.30 [15]เบาวิสต้า VS เบเลเนนส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก VS นอร์โคปิ้ง[2]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.59 [3]มิดทิลแลนด์ VS โอเดนเซ่[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [6]คอร์ก ซิตี้ VS ฟินน์ ฮาร์ป[7]
01.45 [2]เดอร์รี่ ซิตี้ VS โบฮีเมี่ยนส์[8]
02.00 [4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS ดันดาล์ค[1]
02.00 [9]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01.45 [5]เซนต์ จอห์นสโตน VS อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00.00 [15]เคย์เซริสปอร์ VS บูร์ซาสปอร์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01.30 [7]สตองดาร์ด ลีแอช VS เปรูเวลซ์[13]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
01.15 [3]มลาด้า โบเลสลาฟ VS ซิกม่า โอโลมุช[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22.59 [14]ซาเกลบี้ ลูบิน VS รุช ซอร์ซอฟ[11]
01.30 [5]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS คราโคเวีย คราคอฟ[4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00.30 [14]ปิโตรลูล โปรเอสติ VS โบโตซานี่[10]
01.30 [6]ทาลกู มูเลส VS เอฟซี แอสตร้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23.30 [1]ไฟร์บวร์ก VS ดุ๊ยส์บวร์ก[18]
23.30 [15]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS ซังค์ เพาลี[4]
23.30 [5]โบคุ่ม VS คาร์ลสรูห์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01.00 [12]อฌักซิโอ้ VS วาล็องเซียนส์[16]
01.00 [17]นิออร์ท VS บูร์ก แปรองนาส[11]
01.00 [7]แกลร์กมงต์ ฟุต VS ตูร์ แอฟเซ[10]
01.00 [18]เอวิย็อง VS เลอ อาฟร์[5]
01.00 [3]เม็ตซ์ VS เรด สตาร์ 93[6]
01.00 [13]นีมส์ VS ล็องส์[4]
01.00 [20]ปารีส เอฟซี VS เกรไตล์[19]
01.00 [9]แบรสต์ VS ลาวาล[14]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01.00 [15]เดน บอสช์ VS RKC วาลไวก์[18]
01.00 [16]ดอร์เดรชท์ VS อาชิเลส[14]
01.00 [7]โวเลนดัม VS อาแจกซ์(เยาวชน)[9]
01.00 [17]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[5]
01.00 [13]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS เอฟซี ออสส์[19]
01.00 [11]พีเอสวี(เยาวชน) VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[4]
01.00 [8]มาสทริสช์ VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
01.00 [3]เอ็นเอซี เบรด้า VS อัลเมเร่ ซิตี้[10]
01.00 [2]วีวีวี เวนโล VS เอ็มเมน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23.30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS คัพเฟ่นเบิร์ก[6]
23.30 [8]ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต VS ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
23.30 [3]แวคเกอร์ ติโรล VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
23.30 [2]LASK ลินซ์(N) VS วีเนอร์ นูชตัดท์[7]
01.30 [1]ซังค์ พอลเท่น VS เอฟซี ไลเฟอริ่ง[4]
Facebook Comments