โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันศุกร์ที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [13]อาร์ฮุส VS โฮโบร[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [10]เซนต์ แพตทริคส์ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[3]  
01:45 [7]โบฮีเมี่ยนส์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[5]  
01:45 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[12]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [10]แซนเดคจา VS อาร์ก้า กดิเนีย[2]  
01:30 [4]วิสล่า คราคอฟ VS เนียเชียซ่า[12]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [15]อันจิ มาคัชคาล่า VS อัมคาร์ เพิร์ม[14]  
23:30 [1]ซีเอสเคเอ มอสโก VS โลโคโมทีฟ มอสโก[5]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [11]เซ็บซี่ VS ยูเวนตุส บูคาเรสต์[14]  
01:00 [6]โปลี ทิมิโซเอร่า VS สเตอัว บูคาเรสต์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01:00 [4]ดินาโม ซาเกร็บ VS ซิบาเลีย[8]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:30 [D1-10]ชาลเก้ 04 (N) VS อินเตอร์ มิลาน[D1-7]  
22:30 [OBW-6]แองเกอร์ วิสมาร์ VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-6]  
22:59 [D2-2]อาเมียงส์(N) VS น็องซี่[D2-19]  
22:59 [D2-2]คัมบูร์(N) VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[D1-15]  
00:00 [D2-15]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS นอริช ซิตี้[LCH-8]  
00:00 [D1-7]เมเชเลน VS เปรูเวลซ์[D1-15]  
00:00 [D2-10]นิออร์ท VS ชาโตรูซ์[D2-1]  
00:00 [D2-1]สตาร์บูร์ก VS โซโชซ์[D2-5]  
00:30 [D1-13]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน[D2-7]  
01:00 [D2-7]แร็งส์ VS วาล็องเซียนส์[D2-14]  
01:00 [D2-17]โอแซร์ VS ทรัวส์[D2-3]  
01:00 [L2-2]พลีมัธ VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[LCH-12]  
01:30 [D1-15]เรอัล เบติส VS วิตอเรีย เซตูบัล[D1-12]  
01:45 [L1-15]วิมเบิลดัน VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[LCH-20]  
01:45 [LCH-24]ร็อตเธอร์แฮม VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[L1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:45 [PR-6]รอสส์ เคาน์ตี้ VS ฮิเบอร์เนี่ยน[CH-1]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [6]แคบินทีลี่ เอฟซี VS เชลบอร์น[4]  
01:45 [3]ยูซี ดับลิน VS แอธโลน ทาวน์[7]  
01:45 [1]วอเตอร์ฟอร์ด VS โคห์บ รัมเบลอ[2]  
02:00 [8]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS ลองฟอร์ด ทาวน์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00 [2]เนอชาแตล ซามักซ์ VS อารัว[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [9]ทีม เฟอ ไวน์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[3]  
23:30 [5]WSG วัตเท่น VS ฮาร์ทเบิร์ก[D3-1]  
23:30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS ไลเฟริ่ง[2]  
23:30 [7]เบลอเวส ลินซ์ VS แวคเกอร์ ติโรล[4]  
01:30 [D1-10]SV รีด VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [3]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS ไออาร์ เรกยะวิก[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
23:00 [6]สวีเดน(W)(N) VS รัสเซีย(W)[25]  
01:45 [1]เยอรมนี(W)(N) VS อิตาลี่(W)[19]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (AFC U23 Championship)
13:00 ฮ่องกง(U23)(N) VS ลาว(U23)  
15:30 สิงคโปร์(U23)(N) VS ออสเตรเลีย(U23)  
15.30 ฟิลิปปินส์(U23)(N) VS จีน(U23)  
16:00 มองโกเลีย(U23)(N) VS อินโดนีเซีย(U23)  
16:00 ติมอร์-เลสเต(U23)(N) VS เกาหลีใต้(U23)  
16:00 เกาหลีเหนือ(U23) VS ไต้หวัน(U23)  
18:30 พม่า(U23) VS บรูไนดารุสซาลาม(U23)  
18:30 กัมพูชา(U23) VS ญี่ปุ่น(U23)  
19:00 ทีมชาติไทย(U23) VS มาเลเซีย(U23)  
20:00 คีร์กีซสถาน(U23) VS โอมาน(U23)  
23:30 ปาเลสไตน์(U23) VS จอร์แดน(U23)  
19:00 เวียดนาม(U23) VS มาเก๊า(U23)  
20:30 บังกลาเทศ(U23)(N) VS ทาจิกิสถาน(U23)  
21:00 เติร์กเมนิสถาน(U23)(N) VS ซีเรีย(U23)  
21:55 บาห์เรน(U23)(N) VS อิรัก(U23)  
00:00 กาตาร์(U23) VS อินเดีย(U23)  
00:55 ซาอุดีอาระเบีย(U23) VS อัฟกานิสถาน(U23)  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [2]อเมริกา มิไนโร่ VS ฟิกูเรนเซ่[17]  
06:30 [9]ซานตา ครูซ VS โบอา เอสปอร์เต้[13]  
06:30 [18]ลูเวอร์เดนเซ่ VS ปาราน่า พีอาร์[10]  
07:30 [8]ซิเอร่า VS โกยาส[15]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:30 [4]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย VS แอตเลติโก้ ปาราน่า[23]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [9]ออร์แลนโด้ ซิตี้ VS แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[6]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00 [8]มอเรเลีย VS มอนเทอร์เรย์[2]  
09:00 [1]คลับ ทิจูเอน่า VS ครูซ อซูล[11]  
Facebook Comments