โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [15]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS ฮัมบูร์ก[11]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [10]โบโลญญ่า VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [20]เลบานเต้ VS เกตาเฟ่[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:30 [9]บอร์กโดซ์ VS นีซ[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [11]เดน ฮาก VS ซโวลเล่[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [13]อูเนียว มาไดร่า VS เอสโตริล[11]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [10]แพททริค ทริสเทล VS อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [6]คอนยาสปอร์ VS ชีวาสสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [2]คลับบรูซ VS เวสเตอร์โล[14]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
00:00 [15]วิโซซิน่า จิคลาวา VS สลาเวีย ปราก[4]
02:15 [1]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS เทปลิเซ่[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [11]จาเกียลโลเนีย VS สลาสค์ วรอคลาวน์[10]
02:30 [1]ปิแอส กลิวิส VS โปกอน[4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:30 [9]โบโตซานี่ VS เอฟซี แอสตร้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [4]NK สปลิต VS ซาเกร็บ[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [1]RB ลีบซิก VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[12]
00:30 [11]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ดุ๊ยส์บวร์ก[18]
00:30 [4]ซังค์ เพาลี VS FSV แฟร้งค์เฟิร์ต[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:00 [7]โอแซร์ VS อฌักซิโอ้[11]
02:00 [2]น็องซี่ VS ปารีส เอฟซี[20]
02:00 [8]แกลร์กมงต์ ฟุต VS นิออร์ท[16]
02:00 [15]เอวิย็อง VS บูร์ก แปรองนาส[12]
02:00 [19]โซโชซ์ VS ล็องส์[6]
02:00 [9]แบรสต์ VS เรด สตาร์ 93 [4]
02:00 [13]ลาวาล VS ดิฌง[1]
02:00 [10]ตูร์ แอฟเซ VS วาล็องเซียนส์[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [6]บารี่ VS ลาติน่า คาลชิโอ้[14]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [18]อัลเมเร่ ซิตี้ VS โวเลนดัม[5]
02:00 [15]เดน บอสช์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
02:00 [14]ดอร์เดรชท์ VS มาสทริสช์[13]
02:00 [16]เอฟซี ออสส์ VS อาแจกซ์(เยาวชน)[10]
02:00 [7]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS วาลไวก์[19]
02:00 [9]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS วีวีวี เวนโล[2]
02:00 [12]พีเอสวี(เยาวชน) VS เอ็มเมน[6]
02:00 [4]เอ็นเอซี เบรด้า VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
02:00 [8]เทลสตาร์ VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
Facebook Comments