โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 15 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 15 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 15 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [18]ฮันโนเวอร์ 96 VS มึนเช่นกลัดบัค[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30 [20]เลบานเต้ VS เอสปันญ่อล[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:30 [2]โอลิมปิก ลียง VS นีซ[4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [3]ไบรท์ตัน VS ฟูแล่ม[17]
01:45 [4]ฮัลล์ ซิตี้ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
01:00 [17]เดอ กราฟสคัป VS เอฟซี ทเวนเต้[13]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [9]เฮาเกซุนด์ VS ลีลล์สตรอม[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [10]ออสเตอร์ซุนด์ VS ฮัคเค่น[13]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [9]นอร์ดเจลแลนด์ VS โฮโบร[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [7]โบฮีเมี่ยนส์ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[5]
01:45 [1]ดันดาล์ค VS สลิโก โรเวอร์ส[10]
01:45 [3]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS คอร์ก ซิตี้[6]
01:45 [4]เซนต์ แพตทริคส์ VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[9]
02:00 [8]ฟินน์ ฮาร์ป VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[11]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [5]เก้นท์ VS ออสเทนเด้[6]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [9]ดูก้า ปรากซ์ VS ยาบโลเนช[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [6]โปกอน VS รุช ซอร์ซอฟ[7]
01:30 [2]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS เลช พอซนาน[5]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22:59 [15]มอร์โด้เวีย ซารานสค์ VS อัมคาร์ เพิร์ม[10]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [14]ปิโตรลูล โปรเอสติ VS ยูนิเวอร์ซิตาเตีย[8]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [5]NK สปลิต VS อินเตอร์ ซาเปรซิค[6]
01:00 [9]อิสทรา 1961 พูลา VS โอซีเยค[8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [2]RB ลีบซิก VS แซนด์เฮาเซ่น[13]
23:30 [14]FSV แฟร้งค์เฟิร์ต VS พาเดอร์บอร์น[17]
23:30 [18]ดุ๊ยส์บวร์ก VS 1860 มิวนิค[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01:00 [11]บูร์ก แปรองนาส VS เม็ตซ์[5]
01:00 [16]โซโชซ์ VS แบรสต์[9]
01:00 [6]ล็องส์ VS อฌักซิโอ้[12]
01:00 [4]เรด สตาร์ 93 VS นิออร์ท[18]
01:00 [15]ลาวาล VS เอวิย็อง[17]
01:00 [10]ตูร์ แอฟเซ VS นีมส์[13]
01:00 [19]เกรไตล์ VS โอแซร์[8]
01:00 [14]วาล็องเซียนส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
00:00 [1]โครโตเน่ VS สเปเซีย[4]
02:00 [8]เปสคาร่า VS เชเซน่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [14]เดน บอสช์ VS อัลเมเร่ ซิตี้[11]
01:00 [4]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS อาชิเลส[17]
01:00 [19]เอฟซี ออสส์ VS เทลสตาร์[12]
01:00 [7]โวเลนดัม VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
01:00 [13]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[5]
01:00 [8]อาแจกซ์(เยาวชน) VS RKC วาลไวก์[18]
01:00 [10]มาสทริสช์ VS เอ็มเมน[6]
01:00 [3]เอ็นเอซี เบรด้า VS พีเอสวี(เยาวชน)[9]
01:00 [2]วีวีวี เวนโล VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS แวคเกอร์ ติโรล[3]
23:30 [7]วีเนอร์ นูชตัดท์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[5]
23:30 [4]เอฟซี ไลเฟอริ่ง VS ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต[8]
23:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS LASK ลินซ์[2]
01:30 [9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก VS ซังค์ พอลเท่น[1]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
07:15 [12]กิมนาเซีย VS โกดอย ครูซ[3]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [15]ฮุสตัน ไดนาโม VS แอลเอ กาแลกซี่[6]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:30 [14]กัวเรตาโร่ VS คลับ อเมริกา[2]
09.30 [10]คลับ ทิจูเอน่า VS มอนเทอร์เรย์[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [6]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS ชลบุรี เอฟซี[8]
Facebook Comments