โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 15 กันยายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 15 กันยายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันศุกร์ที่ 15 กันยายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:00 [19]บอร์นมัธ VS ไบรท์ตัน[14]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [3]ฮันโนเวอร์ 96 VS ฮัมบูร์ก[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:00 [16]เออิบาร์ VS เลกาเนส[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:45 [9]ตูลูส VS บอร์กโดซ์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
01:00 [12]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS AZ อัลค์มาร์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:30 [15]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS วิตอเรีย เซตูบัล[8]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [3]ฮัคเค่น VS เอล์ฟบอร์ก[8]  
00:00 [12]คัลมาร์ VS นอร์โคปิ้ง[5]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [13]ซิลเคบอร์ก VS โอเดนเซ่[7]  
01:15 [14]แรนเดอร์ส VS ลิงบี้[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [12]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS โบฮีเมี่ยนส์[6]  
01:45 [5]เบรย์ วันเดอเรอร์ VS ลิเมอริค เอฟซี[7]  
01:45 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS เดอร์รี่ ซิตี้[4]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [10]แพททริค ทริสเทล VS กลาสโกว์ เรนเจอร์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [11]HIFK VS จีวาสคีล่า[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [7]เคย์เซริสปอร์ VS อันตัลยาสปอร์[15]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [2]คลับบรูซ VS เมเชเลน[13]  
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [10]ดูก้า ปรากซ์ VS บานิค ออสตราว่า[12]  
22:59 [8]เทปลิเซ่ VS โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [7]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [10]อาร์ก้า กดิเนีย VS ซาเกลบี้ ลูบิน[3]  
01:30 [1]เลช พอซนาน VS โคโรน่า[8]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [13]อาร์เซน่อล ตูล่า VS ดินาโม มอสโก[11]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [14]ยูเวนตุส บูคาเรสต์ VS โบโตซานี่[5]  
00:30 [10]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS โวลุนทารี่[8]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [6]ซิบาเลีย VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[8]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [7]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[9]  
23:30 [11]เอา VS โฮลสไตน์ คีล[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [12]วาล็องเซียนส์ VS ล็องส์[20]  
01:00 [9]นีมส์ VS โอแซร์[17]  
01:00 [18]เกววีลย์ VS น็องซี่[14]  
01:00 [1]ลอริยองต์ VS อฌักซิโอ้[7]  
01:00 [11]ปารีส เอฟซี VS ตูร์ แอฟเซ[19]  
01:00 [16]บูร์ก แปรองนาส VS ชาโตรูซ์[4]  
01:00 [6]โอร์แลงส์ VS นิออร์ท[13]  
01:00 [15]อฌักซิโอ้ GFCO VS แกลร์กมงต์ ฟุต[5]  
01:00 [10]แบรสต์ VS เลอ อาฟร์[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [18]ซีดี ลูโก้ VS เรอัล ซาราโกซ่า[16]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [18]ซีดี ลูโก้ VS เรอัล ซาราโกซ่า[16]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
00:00 [8]เอซี เวนิช VS สเปเซีย[17]  
02:00 [19]เชเซน่า VS อเวลลิโน่[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [15]ดอร์เดรชท์ VS อัลเมเร่ ซิตี้[11]  
01:00 [16]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS คัมบูร์[13]  
01:00 [19]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS อาแจกซ์(เยาวชน)[2]  
01:00 [14]อูเทร็คท์(Am) VS เดอ กราฟสคัป[9]  
01:00 [3]มาสทริสช์ VS พีเอสวี(เยาวชน)[7]  
01:00 [6]ไนจ์เมเก้น VS เอ็มเมน[8]  
01:00 [1]เอฟซี ออสส์ VS AZ อัลค์ม่าร์ 2 [5]  
01:00 [4]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS โวเลนดัม[18]  
01:00 [10]เทลสตาร์ VS เดน บอสช์[12]  
01:00 [20]RKC วาลไวก์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[17]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [6]เชลบอร์น VS แอธโลน ทาวน์[8]  
02:00 [7]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS วอเตอร์ฟอร์ด[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [4]SV รีด VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[6]  
23:30 [9]WSG วัตเท่น VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[5]  
23:30 [8]คัพเฟ่นเบิร์ก VS แวคเกอร์ ติโรล[3]  
23:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS ฮาร์ทเบิร์ก[2]  
01:30 [7]เบลอเวส ลินซ์ VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[1]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [18]ซานตา ครูซ VS โกยาส[17]  
07:30 [6]ซิเอร่า VS อเมริกา มิไนโร่[1]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:05 [24]ติเกร VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[16]  
07:05 [8]โคลอน VS เอสตูเดียนเตส[13]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00 [6]มอเรเลีย VS ติเกรส์ UANL[5]  
09:00 [3]คลับ ทิจูเอน่า VS คลับ อเมริกา[2]  
Facebook Comments