โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 12 พฤษภาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 12 พฤษภาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 12 พฤษภาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [7]เอฟเวอร์ตัน VS วัตฟอร์ด[15]  
02:00 [8]เวสต์บรอมวิช VS เชลซี[1]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:30 [13]เบเลเนนส์ VS โมไรเรนเซ่[16]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [8]อาเลซุนด์ VS วาเลเรนก้า[12]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [16]AFC ยูไนเต็ด VS นอร์โคปิ้ง[5]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [13]วีบรอก VS ฮอร์เซ่นส์[10]  
01:00 [8]อัลบอร์ก VS แรนเดอร์ส[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS คอร์ก ซิตี้[1]  
01:45 [3]ดันดาล์ค VS สลิโก โรเวอร์ส[8]  
01:45 [9]โบฮีเมี่ยนส์ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[6]  
01:45 [12]เซนต์ แพตทริคส์ VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[7]  
02:00 [10]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[2]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [2]อเบอร์ดีน VS เซลติก[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [4]อินเตอร์ ตูร์คู VS VPS วาซ่า[5]  
22:30 [6]คูพีเอส VS HIFK[8]  
22:30 [7]มาเรียฮามน์ VS พีเอส เคมี่[11]  
22:30 [9]โรวาเนียมี่ VS ลาห์ติ[3]  
00:00 [10]ไซนาโจเอน VS จีวาสคีล่า[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [15]เคย์เซริสปอร์ VS คอนยาสปอร์[9]  
00:00 [7]คาซิมปาซ่า VS ริเซสปอร์[16]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [9]สตองดาร์ด ลีแอช VS เมเชเลน[7]  
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
23:15 [2]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS มลาด้า โบเลสลาฟ[4]  
01:15 [9]MFK คาร์วีน่า VS สปาร์ต้า ปราก[3]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [8]ซาเกลบี้ ลูบิน VS ปิแอส กลิวิส[16]  
01:30 [13]อาร์ก้า กดิเนีย VS โกลนิค เลชน่า[15]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [2]ซีเอสเคเอ มอสโก VS อาร์เซน่อล ตูล่า[15]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [7]มีแตน มีดิแอช VS โวลุนทารี่[9]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [7]อิสทรา 1961 พูลา VS ซิบาเลีย[10]  
01:00 [9]NK สปลิต VS ดินาโม ซาเกร็บ[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:30 [2]อาเมียงส์ VS ลาวาล[20]  
01:30 [14]บูร์ก แปรองนาส VS แบรสต์[5]  
01:30 [8]อฌักซิโอ้ GFCO VS ล็องส์[4]  
01:30 [6]นีมส์ VS อฌักซิโอ้[12]  
01:30 [10]นิออร์ท VS สตารส์บูร์ก[1]  
01:30 [18]โอร์แลงส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[16]  
01:30 [19]เรด สตาร์ 93 VS โซโชซ์[11]  
01:30 [15]ตูร์ แอฟเซ VS เลอ อาฟร์[9]  
01:30 [3]ทรัวส์ VS แร็งส์[7]  
01:30 [13]วาล็องเซียนส์ VS โอแซร์[17]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [9]เซบีย่า แอตเลติโก้ VS เกตาเฟ่[3]  
02:00 [14]เรอัล ซาราโกซ่า VS คาดิส[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
23:30 [9]เอ็มเมน VS RKC วาลไวก์[10]  
01:45 [8]อัลเมเร่ ซิตี้ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [2]ไลเฟริ่ง VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[3]  
23:30 [1]LASK ลินซ์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[8]  
23:30 [4]แวคเกอร์ ติโรล VS เบลอเวส ลินซ์[7]  
23:30 [9]SV ฮอร์น VS WSG วัตเท่น[5]  
01:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
08:00 [7]ฮุสตัน ไดนาโม VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
20:00 [7]ชลบุรี เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[3]  
Facebook Comments