โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ8ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
02:55 [LCH-14]เร้ดดิ้ง VS คริสตัล พาเลซ[PR-15]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [3]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ชาลเก้ 04 [4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [1]ยูเวนตุส VS ซัสเซาโล่[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [12]มาลาก้า VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[19]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:30 [2]โมนาโก VS แร็งส์[16]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [18]เดอ กราฟสคัป VS โรด้า เจซี[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [10]มาริติโม่ VS เบาวิสต้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
01:00 [10]อาเลซุนด์ VS สตาเบ็ค[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [11]เอสเบิร์ก VS อาร์ฮุส[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02:45 [12]โบฮีเมี่ยนส์ VS สลิโก โรเวอร์ส[11]
02:45 [7]เดอร์รี่ ซิตี้ VS คอร์ก ซิตี้[4]
02:45 [2]ดันดาล์ค VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[6]
02:45 [1]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[8]
03:00 [5]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS เซนต์ แพตทริคส์[9]
03:00 [3]แชมร็อค โรเวอร์ส VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[12]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [7]มาเธอร์เวลล์ VS ดันดี ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [14]แทร็บซอนสปอร์ VS เมอร์ซิน[16]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
23:30 [8]ยาบโลเนช VS บานิค ออสตราว่า[16]
02:15 [5]สลาเวีย ปราก VS ซลิน[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [13]โคโรน่า VS สลาสค์ วรอคลาวน์[15]
02:30 [2]ปิแอส กลิวิส VS ป๊อดเบสคิดเซีย[11]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22:59 [14]คูบาน คราซ์โนดาร์ VS ครีลย่า โซเวียตอฟ[12]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:30 [6]ปิโตรลูล โปรเอสติ VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[7]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [9]โอซีเยค VS อินเตอร์ ซาเปรซิค[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [10]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[6]
00:30 [4]ซังค์ เพาลี VS พาเดอร์บอร์น[17]
00:30 [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS เนิร์นแบร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:00 [13]บูร์ก แปรองนาส VS น็องซี่[2]
02:00 [17]นิออร์ท VS ปารีส เอฟซี[20]
02:00 [7]เม็ตซ์ VS อฌักซิโอ้[11]
02:00 [18]โซโชซ์ VS เลอ อาฟร์[4]
02:00 [6]ล็องส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[5]
02:00 [10]ตูร์ แอฟเซ VS ลาวาล[12]
02:00 [19]เกรไตล์ VS เอวิย็อง[16]
02:00 [14]วาล็องเซียนส์ VS แบรสต์[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [8]เบรสชา VS โครโตเน่[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [10]อาชิเลส VS อัลเมเร่ ซิตี้[17]
02:00 [15]เดน บอสช์ VS ดอร์เดรชท์[14]
02:00 [3]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS โวเลนดัม[6]
02:00 [7]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS มาสทริสช์[9]
02:00 [8]อาแจกซ์(เยาวชน) VS วีวีวี เวนโล[2]
02:00 [4]เอ็นเอซี เบรด้า VS เอฟซี ออสส์[18]
02:00 [19]วาลไวก์ VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[16]
02:00 [11]เทลสตาร์ VS พีเอสวี(เยาวชน)[13]
02:00 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS เอ็มเมน[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS กรีน็อค มอร์ตัน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[4]
00:30 [5]เอฟซี ไลเฟอริ่ง VS ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
00:30 [3]LASK ลินซ์ VS ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ท[8]
00:30 [6]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[7]
02:30 [2]ซังค์ พอลเท่น VS แวคเกอร์ ติโรล[1]
Facebook Comments