โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 กันยายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 กันยายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันศุกร์ที่ 1 กันยายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
22:59 [105]คาซัคสถาน VS มอนเตเนโกร[52]  
01:45 [190]มอลต้า VS อังกฤษ[13]  
01:45 [40]สาธารณรัฐเช็ก VS เยอรมนี[2]  
01:45 [46]เดนมาร์ก VS โปแลนด์[5]  
01:45 [22]สโลวาเกีย VS สโลวีเนีย[51]  
01:45 [204]ซานมารีโน่ VS ไอร์แลนด์เหนือ[23]  
01:45 [42]โรมาเนีย VS อาร์เมเนีย[72]  
01:45 [99]ลิธัวเนีย VS สกอตแลนด์[58]  
01:45 [85]นอร์เวย์ VS อาเซอร์ไบจาน[79]  
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาเหนือ รอบคัดเลือก (World Cup Concacaf Zone)
05:55 [26]สหรัฐอเมริกา VS คอสตาริก้า[21]  
07:00 [83]ตรินิแดดและโตเบโก VS ฮอนดูรัส[75]  
08:30 [14]เม็กซิโก VS ปานามา[61]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS คอร์ก ซิตี้[1]  
01:45 [2]ดันดาล์ค VS เซนต์ แพตทริคส์[8]  
01:45 [6]โบฮีเมี่ยนส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[11]  
01:45 [7]ลิเมอริค เอฟซี VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[10]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
20:00 คาซัคสถาน(U21) VS มอนเตเนโกร(U21)  
21:30 ลัตเวีย(U21) VS ยูเครน(U21)  
21:30 สโลวีเนีย(U21) VS ลักเซมเบิร์ก(U21)  
21:45 เอสโตเนีย(U21) VS สโลวาเกีย(U21)  
22:00 บอสเนีย(U21) VS โรมาเนีย(U21)  
22:59 เบลารุส(U21) VS กรีซ(U21)  
22:59 จอร์เจีย(U21) VS โปแลนด์(U21)  
22:59 เนเธอร์แลนด์(U21) VS อังกฤษ(U21)  
22:59 ไซปรัส(U21) VS มอลต้า(U21)  
22:59 เซอร์เบีย(U21) VS ยิบรอลตาร์(U21)  
00:00 สวิตเซอร์แลนด์(U21) VS เวลส์(U21)  
00:00 โคโซโว(U21) VS นอร์เวย์(U21)  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
00:00 [5]มาริติโม่ VS เอสโตริล[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:30 [13]กรานาด้า VS บาร์เซโลน่า 2 [12]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [10]ดอร์เดรชท์ VS เอ็มเมน[6]  
01:00 [14]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[13]  
01:00 [8]พีเอสวี(เยาวชน) VS อาแจกซ์(เยาวชน)[2]  
01:00 [20]อูเทร็คท์(Am) VS AZ อัลค์ม่าร์ 2 [3]  
01:00 [7]มาสทริสช์ VS เดน บอสช์[17]  
01:00 [4]ไนจ์เมเก้น VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[11]  
01:00 [9]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS อัลเมเร่ ซิตี้[16]  
01:00 [12]เทลสตาร์ VS เอฟซี ออสส์[1]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [6]ออสเตอร์ ไอเอฟ VS ไอเค ฟรีจ[15]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [8]แอธโลน ทาวน์ VS โคห์บ รัมเบลอ[2]  
01:45 [4]แคบินทีลี่ เอฟซี VS ลองฟอร์ด ทาวน์[5]  
01:45 [3]ยูซี ดับลิน VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[7]  
01:45 [1]วอเตอร์ฟอร์ด VS เชลบอร์น[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [5]ฮาก้า VS อีคีนาส[7]  
22:30 [1]ทีพีเอส VS เอซี โอลู[4]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู19 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-19)
15:00 แอลเบเนีย(U19) VS จอร์เจีย (U19)  
19:00 โปรตุเกส(U19)(N) VS เนเธอร์แลนด์(U19)  
20:00 อังกฤษ(U19) VS โปแลนด์(U19)  
22:00 อิสราเอล(U19)(N) VS ฮังการี (U19)  
22:30 ฟินแลนด์(U19) VS เบลเยี่ยม(U19)  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
01:00 [4]ราซิ่ง คลับ(N) VS โอลิมโป บาเฮีย[16]  
07:10 [17]แอดเตริโค ราแฟล่า VS บานฟิลด์[5]  
07:10 [25]ซีเอ ฮูราแคน VS โคลอน[11]  
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
22:30 [50]กาน่า VS คองโก-บราซซาวิล[81]  
22:59 [38]ไนจีเรีย VS แคเมอรูน[35]  
01:30 [114]เคปเวิร์ด VS แอฟริกาใต้[66]  
03:00 [34]ตูนิเซีย VS คองโก-กินชาซา[28]  
03:00 [60]โมร็อกโก VS มาลี[65]  
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก2018 โซนโอเชียเนีย
14:35 [123]นิวซีแลนด์ VS หมู่เกาะโซโลมอน[155]  
Facebook Comments