โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ8ทีมสุดท้าย (UEFA Champions League)
01:45 ปารีส[ฝรั่งเศส-1] VS แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-4]
01:45 โวล์ฟสบวร์ก[เยอรมนี-8] VS เรอัล มาดริด[สเปน-3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
23:30 [7]โกเตนเบิร์ก VS ฮัคเค่น[11]
23:30 [16]นอร์โคปิ้ง VS คัลมาร์[15]
23:30 [2]ยอนโคปิ้ง VS มัลโม่[1]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
23:30 [13]อิราคลิส VS โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22:59 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS บรอนด์บี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22:59 [D2-3]ซาวิสซ่า VS ลีเกีย วอร์ซอว์[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน คัพ (Ukrain Cup)
18:00 [3]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ VS โวลิน ลุตส์ค[5]
21:00 [1]ดินาโม เคียฟ VS โอเล็กซานเดรีย[7]
22:59 [4]ดนีโปร VS สตอล ดนีโปรเชอชินสค์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
22:30 [1]ดินาโม ซาเกร็บ VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
23:30 [10]เลอ มอนท์ ลอแซนเน่ VS วินเตอร์ทูร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
17:00 บีคาเม็กซ์[เวียดนาม-8] VS ชอนบุกฮุนได[เกาหลี-2]
17:00 กัมบะ โอซาก้า[ญี่ปุ่น-12] VS เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย[จีน-13]
17:30 ซูวอน ซัมซุง[เกาหลี-6] VS เมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-6]
18:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน[อุซเบ-3] VS เซปาฮัน[อิหร่าน-10]
19:00 เจียงซู เซียนตี้[จีน-1] VS เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-6]
21:45 เทรัคเตอร์[อิหร่าน-5] VS ปัคตากอร์[อุซเบ-7]
23:45 อัล นาเซอร์ ดูไบ[ยูเออี-5] VS อัล อิติฮัด[ซาอุ-3]
00:45 อัล ฮิลาล[ซาอุ-2] VS อัล จาซิล่า[ยูเออี-7]
โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ (JLC)
17:00 [17]โชนัน เบลมาเร่ VS โอมิยะ อาร์ดิย่า[10]
17:00 [11]จูบิโล อิวาตะ VS เวนท์ฟอเรท โกฟุ[15]
17:00 [8]นาโกย่า แกรมปัส VS คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[3]
17:00 [9]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ VS คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[2]
17:00 [14]สากัน โตสู VS เวกัลตา เซนได[13]
17:30 [4]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส VS คาชิว่า เรย์โซล[16]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
05:00 [3]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ VS ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[11]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30 [D1-21]ริเวอร์เพลท VS เดอะ สตรองเกสต์[D1-4]
07:45 [D1-5]โรซาริโอ เซ็นทรัล VS พัลไมรัส[D1-9]
07:45 [D1-2]อินดิเพนเดียนเต้ VS อัตเลติโก มิไนโร่[D1-2]
07:45 [D1-5]ซานตาเฟ่ VS โครินเธียนส์[D1-1]
10.00 [D1-11]พูมาส ยูนัม VS โอลิมเปีย อาซันซิออง[D1-4]
Facebook Comments