โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 5 เมษายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 5 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 5 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [6]อาร์เซน่อล VS เวสต์แฮม[15]
01:45 [17]สวอนซี ซิตี้ VS สเปอร์ส[2]
01:45 [13]เซาแธมป์ตัน VS คริสตัล พาเลซ[16]
01:45 [18]ฮัลล์ ซิตี้ VS มิดเดิลสโบรห์[19]
02:00 [1]เชลซี VS แมนฯ ซิตี้[4]
02:00 [3]ลิเวอร์พูล VS บอร์นมัธ[14]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:00 [15]ไมนซ์ VS RB ลีบซิก[2]
01:00 [11]มึนเช่นกลัดบัค VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[6]
01:00 [18]ดาร์มสตัดท์ VS เลเวอร์คูเซ่น[12]
01:00 [13]โวล์ฟสบวร์ก VS ไฟร์บวร์ก[9]
01:00 [16]เอาก์สบวร์ก VS อิงโกลสตัดท์[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30 [2]บาร์เซโลน่า VS เซบีย่า[4]
01:30 [11]อลาเบส VS โอซาซูน่า[20]
01:30 [16]ลา คอรุนญ่า VS กรานาด้า[19]
01:30 [18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS มาลาก้า[15]
02:30 [17]เลกาเนส VS เรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00 [14]เม็ตซ์ VS โอลิมปิก ลียง[4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01:45 [3]นาโปลี VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [4]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS นอริช ซิตี้[10]
01:45 [2]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[19]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
23:30 [D1-12]อองเช่ร์ VS บอร์กโดซ์[D1-6]
02:05 [D3-13]อาวรองเช่(N) VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
02:15 [1]เบนฟิก้า VS เอสโตริล[15]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS วิเทสส์[5]
00:45 [12]โกรนิงเก้น VS ไนจ์เมเก้น[14]
01:45 [2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS AZ อัลค์มาร์[6]
01:45 [1]เฟเยนูร์ด VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[17]
01:45 [10]วิลเล่ม ทเว VS เดน ฮาก[16]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [13]ซองน์ดาล VS สตาเบ็ค[2]
00:00 [16]ออด เกรนแลนด์ VS คริสเตียนซุนด์[11]
00:00 [14]อาเลซุนด์ VS ชาร์ปบอร์ก 08 [4]
00:00 [6]โมลด์ VS ลีลล์สตรอม[5]
00:00 [10]ซานเดฟยอร์ด VS โรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [1]เซลติก VS แพททริค ทริสเทล[6]
01:45 [7]คิลมาร์น็อค VS กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[3]
01:45 [4]เซนต์ จอห์นสโตน VS ฮาร์ท[5]
01:45 [10]มาเธอร์เวลล์ VS แฮมิลตัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS VPS วาซ่า[7]
23:30 [12]ไซนาโจเอน VS ลาห์ติ[3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
19:00 [6]ซานธี VS พาไนโทลิกอส[11]
21:15 [12]ลาริซ่า VS แอสเตราส[13]
21:15 [9]อโตรมิตอส VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[3]
21:15 [15]อิราคลิส VS เลวาเดียกอส[14]
21:15 [16]เวเรีย เอฟซี VS เจียนนิน่า[8]
23:30 [10]เคอร์คีย์ร่า VS โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
20:00 [8]โบโตซานี่ VS โวลุนทารี่[9]
22:30 [7]มีแตน มีดิแอช VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[10]
01:00 [6]ดินาโม บูคาเรสต์(N) VS CFR คลูจ์[5]
 โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:59 [D1-4]ออสเตรียเวียนนา VS แอดมิร่า[D1-5]
00:00 [D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS คัพเฟ่นเบิร์ก[D2-4]
01:30 [D1-8]ซังค์ พอลเท่น VS ราปิด เวียนนา[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
22:00 [17]ริเซสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[8]
00:30 [4]เฟเนร์บาห์เช่ VS เคย์เซริสปอร์[15]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22:59 [SASL-1]อัลบอร์ก VS มิดทิลแลนด์[SASL-4]
22:59 [D1-11]นาเอสเวด VS เวนด์ซิสเซล[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
01:15 [11]สโลวาน ลิเบอเรช VS ซลิน[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
01:45 [10]โปกอน VS เลช พอซนาน[3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
23:30 [8]โลโคโมทีฟ มอสโก VS เอฟซี อูฟา[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (รอบ8ทีมสุดท้าย) (Swiss Cup)
23:45 [D2-10]วินเตอร์ทูร์ VS บาเซิ่ล[D1-1]
01:45 [D1-3]เอฟซี ซิยง VS ลูเซิร์น[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [10]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[3]
01:45 [1]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS โคเวนทรี่[24]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
22:30 [11]โบคุ่ม VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[14]
22:30 [5]ดินาโม เดรสเดน VS ไฮน์เดนเฮลม์[7]
22:30 [6]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[3]
22:30 [13] 1860 มิวนิค VS สตุ๊ตการ์ต[2]
22:30 [4]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS เอา[17]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:00 [6]เฮอฟอล์จ โคเก้ VS เอบี โคเปนฮาเก้น[12]
00:00 [9]เวเจิล VS โรสกิลด์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang fa Cup)
18:00 [D3B-9]เมืองเลย ยูไนเต็ด VS ดอนตาล เอฟซี
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี VS บีซีซี เอฟซี[D3E-3]
18:00 สิงห์อุบล เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[D3B-7]
18:00 [D1-15]กระบี่ เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[D1-1]
19:15 [D1-14]ตราด เอฟซี VS นครปฐม ยูไนเต็ด[D1-9]
19:15 [D1-16]บีบีซียู VS แอร์ฟอร์ซ เอฟซี[D1-6]
18:00 [D3F-2]พัทลุง เอฟซี VS วังไผ่ล้อม เอฟซี
18:00 [D1-11]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS อุดรธานี เอฟซี[D2A-3]
18:00 [D3C-3]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[D2B-5]
Facebook Comments