โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 สิงหาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 สิงหาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอลประจำวันพุธที่ 30 สิงหาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
22:59 [D4-1]คาลาออร์ร่า VS เรอัล ยูนิโอน[D3B-4]  
00:00 [D3C-17]บาดาโลน่า VS เอลเช่[D3C-4]  
00:00 [D3B-18]เปน่า สปอร์ต VS ซีดี มิรานเดส[D3B-6]  
01:00 [D3B-12]เลโยอา VS ราซิ่ง ซานตานเดร์[D3B-2]  
01:00 [D3A-15]เซโกเบียน่า VS ปอนเตเบดร่า[D3A-18]  
01:30 [D3A-16]พอนเฟร์ราดิน่า VS ราปิโด เด บัลซัส[D3A-4]  
01:30 [D3C-13]เยย์ด้า VS เมลิลล่า[D3D-7]  
01:45 [D3A-1]ราโย่ มาจาดาฮอนด้า VS เอดี ยูนิโอน[D3A-12]  
02:00 [D3D-20]ลอร์ก้า VS วิลล่าโนเวนเซ่[D3D-19]  
02:30 [D3D-5]คาร์ทาเกน่า VS เรอัล มูร์เซีย[D3D-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
00:30 [4]ธอร์ อคูเรย์รี่ VS เคฟลาวิค[1]  
00:45 [8]เซลฟอสส์ VS ฟีลเคียร์[2]  
01:00 [10]ไออาร์ เรกยะวิก VS โคปาโวกค์[6]  
02:15 [11]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส VS เฟรม เรย์จาวิค[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2017
04:00 [D1-8]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ VS ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[D1-5]  
06:00 [D2-11]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ VS เดปอร์เตส เตมูโก้[D1-12]  
06:30 [D2-9]ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส(N) VS โคโล โคโล่[D1-6]  
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
07:00 [D1-1]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่ VS อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[D1-4]  
07:30 [D1-3]อัตเลติโก้ นาซิอองนาล VS ปาตริโอตาส[D1-17]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
05:30 [D2-1]อินเตอร์นาซิอองนาล VS อัตเลติโก มิไนโร่[D1-11]  
05:30 [D2-12]ลอนดริน่า VS ฟลูมิเนนเซ่[D1-8]  
07:45 [D1-5]ฟลาเมงโก VS ปาราน่า พีอาร์[D2-5]  
07:45 [D1-6]ครูไซโร่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[D1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D1-13]อัตลาส VS คลับ อเมริกา[D1-2]  
07:00 [D2-2]อเลบริเจส VS คลับ เลออน[D1-15]  
07:00 [D2-4]เมเนลอส VS มอเรเลีย[D1-9]  
08:30 [D1-4]โตลูก้า VS กัวดาลาจารา[D2-16]  
09:00 [D1-6]ครูซ อาซูล VS ติเกรส์ UANL [D1-3]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18:00 [B1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS สกลนคร เอฟซี[B5]  
16:00 [E1]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS พีทียู ปทุมธานี[E7]  
17:00 [E9]บางกอกกล๊าส(B) VS โคปูน วอริเออร์[E6]  
18:00 [E4]บีซีซี เอฟซี VS ม.รังสิต[E8]  
18:00 [E3]แบงค็อก ยูไนเต็ด(B) VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[E11]  
Facebook Comments