โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
20:00 [6]โวลุนตารี่ VS CFR คลูจ์[3]
22:30 [1]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[7]
01:00 [3]แพนดูรี่ VS สเตอัว บูคาเรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [13]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
20:00 [D1-3]มลาด้า โบเลสลาฟ VS ฮราเดตส์กราลอเว[D2-3]
22:59 [D1-2]สปาร์ตาปราก VS สโลวาน ลิเบอเรช[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01:45 [6]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ VS ทรูโร ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
20:00 อิสราเอล(U19)(N) VS สวิตเซอร์แลนด์(U19)
20:00 อิตาลี่(U19) VS ตุรกี(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
01:00 [14]อากัว ซานต้า VS อิทัวโน่[8]
03:00 [17]พิราซิคาบ้า VS โบตาโฟโก้[15]
05:30 [20]คาปิวาเรียโน่ VS เซาเบนโต้[2]
05:30 [9]ลิเนนเซ่(N) VS เซาเปาโล[6]
05:30 [16]โอเอสเต้ VS ออแด็กซ์ เซาเปาโล[7]
07:45 [1]โครินเธียนส์ VS ปอนเต เปรตา[11]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน17ปี (UEFA U17)
18:00 สวิตเซอร์แลนด์(U17)(N) VS เดนมาร์ก(U17)
19:00 ไอร์แลนด์(U17)(N) VS มอนเตเนโกร(U17)
22:59 โปแลนด์(U17) VS เซอร์เบีย(U17)
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [15]โอสถสภา M150 สระบุรี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[9]
18:00 [12]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS ชลบุรี เอฟซี[13]
18:00 [11]สุโขทัย เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[18]
18:00 [3]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS สุพรรณบุรี เอฟซี[4]
19:00 [7]นครราชสีมา เอฟซี VS บางกอกกล๊าส[2]
19:00 [1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[5]
19:00 [17]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS ราชนาวี เอฟซี[14]
20:00 [16]บีบีซียู เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[6]
20:00 [8]บีอีซี เทโรศาสนะ VS ราชบุรี มิตรผล[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [11]สงขลา ยูไนเต็ด VS ระยอง เอฟซี[13]
18:00 [3]อุบล ยูเอ็มที VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[15]
18:00 [6]ประจวบ เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[14]
18:00 [12]สมุทรสงคราม บีทียู VS การท่าเรือ เอฟซี[5]
18:00 [8]เชียงใหม่ เอฟซี VS อ่างทอง เอฟซี[1]
18:00 [9]นครปฐม เอฟซี VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15.30 [E11]กบินทร์ ยูไนเต็ด VS นาวิกโยธิน เอฟซี[E6]
15.30 [D5]กองเรือยุทธการ VS อินเตอร์ พัทยา[D2]
15.30 [D7]ลูกอิสาน เอฟซี VS บ้านบึง ยูไนเต็ด[D10]
17.00 [E4]สระแก้ว เอฟซี VS ทีเอ เบญจมราชูธิศ[E12]
17.00 [A1]หนองบัว พิชญ VS แพร่ ยูไนเต็ด[A8]
17.00 [A12]เพชรบูรณ์ เอฟซี VS ลำพูน วอริเออร์[A5]
17.30 [A9]ตาก ซิตี้ VS อุตรดิตถ์ เอฟซี[A10]
18.00 [C8]นครสวรรค์ เอฟซี VS สิงห์บุรี เอฟซี[C7]
18.00 [D9]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS ม.เกษมบัณฑิต[D8]
18.00 [F9]บีทียู ยูไนเต็ด VS สีหมอก เอฟซี[F3]
18.30 [E9]ฉะเชิงเทรา เอฟซี VS สมุทรปราการ เอฟซี[E3]
19.00 [G11]บีซีซี เอฟซี VS เกร็กคู ทัพฟ้า[G9]
Facebook Comments