โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 26 เมษายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 26 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 26 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [7]อาร์เซน่อล VS เลสเตอร์ ซิตี้[15]  
01:45 [19]มิดเดิลสโบรห์ VS ซันเดอร์แลนด์[20]  
02:00 [12]คริสตัล พาเลซ VS สเปอร์ส[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30 [1]บาร์เซโลน่า VS โอซาซูน่า[20]  
01:30 [17]เลกาเนส VS ลาส พัลมาส[13]  
01:30 [12]บาเลนเซีย VS เรอัล โซเซียดาด[7]  
02:30 [16]ลา คอรุนญ่า VS เรอัล มาดริด[2]  
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup)
01:45 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02:05 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS โมนาโก[1]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [12]ซันด์สวาลล์ VS เอล์ฟส์บอร์ก[5]  
00:00 [4]โอเรโบร VS ฮัคเค่น[9]  
00:00 [15]AFC ยูไนเต็ด VS ออสเตอร์ซุนด์[14]  
00:00 [6]โกเตนเบิร์ก VS ฮัมมาร์บี้[8]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [2]คลับบรูซ VS ออสเทนเด้[5]  
01:30 [7]เมเชเลน VS แซงต์ ทรุยด็อง[12]  
01:30 [D2-2]AS ยูเปน VS ราซิ่ง เกงค์[8]  
01:30 [15]เปรูเวลซ์ VS โลเคอเรน[10]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00 [13]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก VS เซนิต[3]  
23:30 [15]อาร์เซน่อล ตูล่า VS ครีลย่า โซเวียตอฟ[14]  
23:30 [2]ซีเอสเคเอ มอสโก VS โลโคโมทีฟ มอสโก[6]  
23:30 [10]รูบิน คาซาน VS เทเลค กรอซนี่ย์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
23:45 [5]เบต้าเยรูซาเล็ม VS มัคคาบี้ เปตาห์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00 [7]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS อิสทรา 1961 พูลา[6]  
22:59 [8]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS ซิบาเลีย[10]  
01:00 [4]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS NK สปลิต[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:59 [D1-5]แอดมิร่า VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-1]  
01:30 [D1-6]ราปิด เวียนนา VS LASK ลินซ์[D2-1]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
00:45 [2]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS เฟเนร์บาห์เช่[3]  
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
22:00 [D1-4]มลาด้า โบเลสลาฟ VS โอปาว่า[D2-3]  
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
22:59 [4]เออีเค เอเธนส์ VS โอลิมเปียกอส[1]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
01:45 [1]ฮิเบอร์เนี่ยน VS เรธโรเวอร์ส[8]  
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:30 [D1-8]วุลซาน ฮุนได VS คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[D1-4]  
17:30 [D1-1]อูราวะ เรด ไดมอนส์ VS เวสต์เทิร์น ซิดนีย์[D1-6]  
18:30 [CSL-2]เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย VS เอฟซี โซล[D1-4]  
19:30 [PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS บริสแบน โรว์[D1-3]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05:30 ซานโตส VS เปซานดู  
07:45 โบตาโฟโก้ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
05:30 [RJ-4]ฟลูมิเนนเซ่ VS บราซิล เด เพโลแทส[D1-10]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30 [MG-1]อัตเลติโก้ มิไนโร่ VS ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[D1-1]  
07:00 [D1-2]เอฟบีซี เมลการ์ VS อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[D1-2]  
07:45 [CaP-8]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS ฟลาเมงโก[RJ-2]  
07:45 [D1-3]ซีเอ เพนาโรล VS พัลไมรัส[SP-1]  
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09:00 [4]ปาชูก้า VS ติเกรส์ UANL[7]  
Facebook Comments