โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
00:00 [18]โครเอเชีย VS อิสราเอล[69]
00:00 [54]สโลวีเนีย VS มาซิโดเนีย[138]
01:00 [16]โรมาเนีย VS ลิธัวเนีย[128]
02:00 [209]ยิบรอลตาร์ VS ลิกเตนสไตน์[163]
02:45 [32]โปแลนด์ VS เซอร์เบีย[50]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59 มอลโดว่า(U21) VS เบลเยี่ยม(U21)
00:00 มอลต้า(U21) VS มอนเตเนโกร(U21)
00:00 จอร์เจีย(U21) VS ซานมารีโน่(U21)
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
20:30 [140]ซูดานใต้(N) VS เบนิน[77]
21:30 [127]ชาด(N) VS แทนซาเนีย[125]
22:30 [174]เซาโตเม(N) VS ลิเบีย[107]
22:59 [147]กินีบิสเซา(N) VS เคนย่า[103]
22:59 [78]แซมเบีย(N) VS คองโก-บราซซาวิล[58]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
05:15 [13]ฟลูมิเนนเซ(N) VS อินเตอร์นาซิอองนาล[5]
07:30 [12]ฟลาเมงโก(N) VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15.30 [A2]น่าน เอฟซี VS ตาก ซิตี้[A8]
15.30 [A12]เพชรบูรณ์ เอฟซี VS พิษณุโลก เอฟซี[A4]
15.30 [A4]กำแพงเพชร เอฟซี VS เลย ซิตี้[A10]
18.00 [A5]พะเยา เอฟซี VS หนองบัว พิชญ[A1]
15.30 [B13]สกลนคร เอฟซี VS หนองคาย เอฟที[B7]
15.30 [B9]ยโสธร เอฟซี VS มุกดาหาร ลำโขง[B11]
18.00 [B3]อุบลราชธานี เอฟซี VS ขอนแก่น เอฟซี[B8]
18.00 [B10]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS สุรินทร์ ซิตี้[B6]
18.00 [B12]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS กาฬสินธุ์ เอฟซี[B4]
15.30 [C11]อุทัยธานี ฟอเรสท์ VS นครสวรรค์ เอฟซี[C8]
15.30 [C4]อยุธยา ยูไนเต็ด VS สระบุรี ทีอาร์ยู[C2]
15.30 [C3]พานทอง เอฟซี VS อยุธยา วอริเออร์[C5]
15.30 [D5]ม.เกษมบัณฑิต VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[D1]
15.30 [D3]พัทยา เอฟซี VS ลูกอีสาน เอฟซี[D6]
15.30 [D4]ราชประชา เอฟซี VS อินเตอร์ พัทยา[D2]
15.30 [D8]กองเรือยุทธการ VS ปทุมธานี ยูไนเต็ด[D9]
18.00 [D7]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS กบินทร์ เอฟซี[D11]
15.30 [E6]ปลวกแดง ระยอง VS กบินทร์ ยูไนเต็ด[E11]
15.30 [E1]พัทยา ซิตี้ VS สระแก้ว เอฟซี[E7]
15.30 [E8]ปราจีน ยูไนเต็ด VS จันทบุรี เอฟซี[E2]
18.00 [E10]ฉะเชิงเทรา เอฟซี VS นครนายก เอฟซี[E5]
15.30 [F12]ธนบุรี ซิตี้ VS บีทียู ยูไนเต็ด[F7]
18.00 [F6]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS สมุทรสาคร ยูไนเต็ด[F11]
18.00 [F4]สมุทรสาคร เอฟซี VS นนทบุรี เอฟซี[F9]
18.00 [F8]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS กรุงธนบุรี เอฟซี[F1]
15.30 [G6]โดม เอฟซี VS บีซีซี เอฟซี[G11]
15.30 [G9]ทหารบก เอฟซี VS รังสิต เอฟซี[G2]
15.30 [G7]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[G1]
15.30 [H10]ยะลา ยูไนเต็ด VS พัทลุง เอฟซี[H5]
15.30 [H4]พังงา เอฟซี VS ปัตตานี เอฟซี[H1]
15.30 [H8]สตูล ยูไนเต็ด VS นรา ยูไนเต็ด[H9]
18.00 [H6]ภูเก็ต เอฟซี VS ระนอง ยูไนเต็ด[H2]
Facebook Comments