โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2560
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟเดอเรชั่นส์คัพ (Confederations Cup)
22:00[63]รัสเซียVSโปรตุเกส[8] 
01:00[17]เม็กซิโก(N)VSนิวซีแลนด์[95] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[12]จีวาสคีล่าVSHIFK[11] 
22:30[6]พีเอส เคมี่VSลาห์ติ[8] 
22:30[5]อินเตอร์ ตูร์คูVSคูพีเอส[4] 
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59สาธารณรัฐเช็ก(U21)(N)VSอิตาลี่(U21) 
01:45เยอรมนี(U21)(N)VSเดนมาร์ก(U21) 
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00[D1-7]ฮัมมาร์บี้VSซันด์สวาลล์[D1-13] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
22:59[14]JervVSอาซาเน่ ฟุตบอล[10] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00[4]เตเนริเฟ่VSเกตาเฟ่[3] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30[8]อีคีนาสVSทีพีเอส[3] 
22:30[6]ฮาก้าVSฮอนก้า[1] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30[16]วิตอเรีย BAVSซานโตส[4] 
07:00[6]โบตาโฟโก้VSวาสโก ดา กาม่า[7] 
07:00[13]พัลไมรัสVSแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[19] 
07:45[18]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSเซาเปาโล[14] 
07:45[15]อัตเลติโก มิไนโร่VSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[17] 
07:45[20]อาไวVSฟลูมิเนนเซ่[11] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
03:00[28]คิลเมสVSอาร์เซน่อล ซารานดี้[29] 
04:30[17]เทมเปอร์เลย์VSเดเฟนซา จัสติเชีย[11] 
05:10[8]ราซิ่ง คลับVSโคลอน[9] 
05:45[19]โอลิมโป บาเฮียVSโบค่า จูเนียร์ส[1] 
07:30[3]ริเวอร์เพลทVSอัลโดซิวี[27] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
00:30[21]ยูเวนตุด อูไนด้าVSนูเอว่า ชิคาโก้[5] 
01:30[11]เอลมาโกลVSเด ซาน หลุยส์[13] 
01:30[20]โบค่า ยูนิดอสVSซานมาร์ติน ทูคูมัน[8] 
06:00[7]เฟอร์โรคาร์รีลVSดักลาส เฮก[18] 
06:00[12]ออล บอยส์VSวิลล่า ดาลมิเน่[19] 
07:00[10]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวียVSชาคาริต้า จูเนียร์ส[3] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30[21]ดีซี ยูไนเต็ดVSแอตแลนต้า ยูไนเต็ด[11] 
07:00[22]มินนิโซต้า ยูไนเต็ดVSพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[8] 
08:00[20]โคโลราโด้ ราปิดส์VSแอลเอ กาแลกซี่[15] 
09:30[16]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์VSออร์แลนโด้ ซิตี้[5] 
โปรแกรมฟุตบอล แคนนาเดี้ยน แชมป์เปี้ยนชิพ (Canadian Championship)
06:30[MLS-17]มอนทรีออล อิมแพ็คVSโตรอนโต้ เอฟซี[MLS-1] 
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang fa Cup)
15:30[D3A-5]JL เชียงใหม่VSทหารบก เอฟซี[D2B-4] 
15:30[D3B-9]เลย ซิตี้VSสงขลา ยูไนเต็ด[D1-14] 
15:30[D2B-14]กรุงธนบุรี เอฟซีVSราชนาวี เอฟซี[PR-13] 
15:30[D3B-7]สุรินทร์ ซิตี้VSลำปาง เอฟซี[D1-6] 
15:30[D3F-7]ยะลา ยูไนเต็ดVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[D1-12] 
16:00[D2B-11]ราชประชา เอฟซีVSโปลิศ เทโร[PR-10] 
16:00[D3E-10]เกร็กคู ทัพฟ้าVSสมุทรปราการ เอฟซี[D3E-7] 
16:00[D2B-2]ระนอง ยูไนเต็ดVSศรีสะเกษ เอฟซี[PR-17] 
16:00ทต.เกาะขวางVSจันทบุรี เอฟซี[D3D-1] 
17:30[PR-4]เชียงราย ยูไนเต็ดVSบีทียู ยูไนเต็ด[D3C-4] 
18:00[D2A-5]อยุธยา ยูไนเต็ดVSชลบุรี เอฟซี[PR-5] 
18:00[D2A-11]กาฬสินธุ์ เอฟซีVSสุพรรณบุรี เอฟซี[PR-11] 
18:00[D2A-2]ขอนแก่น เอฟซีVSแพร่ ยูไนเต็ด[D2A-1] 
18:00[D1-16]ตราด เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[D1-5] 
18:00[D3D-5]ปลวกแดง ระยองVSอุบล ยูเอ็มที[PR-9] 
18:00[D3A-2]พิษณุโลก เอฟซีVSพัทลุง เอฟซี[D3F-5] 
18:00[D1-1]ประจวบ เอฟซีVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[D1-17] 
18:00[D1-3]ปตท.ระยองVSบางกอก เอฟซี[D1-15] 
18:00[D2B-13]ศุลกากร ยูไนเต็ดVSระยอง เอฟซี[D1-8] 
18:00[D1-13]สมุทรสงคราม เอฟซีVSลูกอีสาน เอฟซี[D3C-5] 
19:00[PR-8]การท่าเรือ เอฟซีVSกองเรือยุทธการ[D3D-4] 
18:00[D1-11]หนองบัวพิชญ เอฟซีVSนาวิกโยธิน เอฟซี[D3D-3] 
18:00[D2B-1]สมุทรสาคร เอฟซีVSอุตรดิตถ์ เอฟซี[D3A-4] 
19:00[PR-2]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSเมืองเลย ยูไนเต็ด[D3B-4] 
19:00[PR-14]พัทยา ยูไนเต็ดVSชัยนาท ฮอร์นบิล[D1-2] 
19:00[PR-7]ราชบุรี มิตรผลVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-1] 
19:00[PR-3]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSมรภ.พิบูลสงคราม 
19:00[PR-12]นครราชสีมา เอฟซีVSนครศรีฯ ยูนิตี้[D2B-7] 
19:00[PR-15]สุโขทัย เอฟซีVSชัยนาท ยูไนเต็ด 
18:00[D1-7]เชียงใหม่ เอฟซีVSซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ[PR-18] 
19:00[PR-16]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSเมืองช้าง ยูไนเต็ด 
20:00[D3A-3]เชียงราย ซิตี้VSแบงค็อก ยูไนเต็ด[PR-6] 
Facebook Comments