โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45 [3]อาร์เซน่อล VS สวอนซี ซิตี้[16]
02.45 [5]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
02.45 [8]สโต๊ค ซิตี้ VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[18]
03.00 [9]ลิเวอร์พูล VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]
03.00 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS วัตฟอร์ด[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.00 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS ไมนซ์[7]
02.00 [13]ดาร์มสตัดท์ VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
02.00 [6]ชาลเก้ 04 VS ฮัมบูร์ก[11]
02.00 [4]เลเวอร์คูเซ่น VS แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
02.00 [5]มึนเช่นกลัดบัค VS สตุ๊ตการ์ต[12]
02.00 [3]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[15]
02.00 [17]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS เอาก์สบวร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.00 [5]เซบีย่า VS เออิบาร์[7]
02.00 [6]เซลต้า บีโก้ VS บียาร์เรอัล[4]
02.00 [11]มาลาก้า VS บาเลนเซีย[12]
02.00 [8]แอธเลติก บิลเบา VS ลา คอรุนญ่า[10]
03.00 [19]เลบานเต้ VS เรอัล มาดริด[3]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (Coppa Italia Cup)
02.45 [5]อินเตอร์ มิลาน VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
01.00 [18]โซโชซ์ VS น็องต์[7]
01.00 [10]ลอริยองต์ VS อฌักซิโอ้[18]
03.05 [5]แซงต์ เอเตียน VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
02.45 [D1-4]อูเทร็คท์ VS VVSB [D3-8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
04.00 [D1-3]ปอร์โต้ VS กิล วิเซนเต้[D2-7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [1]เซลติก VS ดันดี[6]
02.45 [12]ดันดี ยูไนเต็ด VS อเบอร์ดีน[2]
02.45 [4]เซนต์ จอห์นสโตน VS แพททริค ทริสเทล[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
00.30 [5]แอดมิร่า VS ออสเตรีย เวียนนา[3]
00.30 [9]SV โกรดิก VS SV รีด[7]
00.30 [2]ราปิด เวียนนา VS แมตเตอร์สเบิร์ก[6]
02.30 [4]สตวร์มกราซ VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00 [15]เนียเชียซ่า VS ลีเกีย วอร์ซอว์[2]
00.00 [5]รุช ซอร์ซอฟ VS คราโคเวีย คราคอฟ[3]
02.30 [16]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ VS เลช พอซนาน[6]
02.30 [10]จาเกียลโลเนีย VS โปกอน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
23.15 [5]กาลาตาซาราย VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
00.30 [D1-11]สคีฟซ์ IK VS บรอนด์บี้[SASL-5]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
00.30 [4]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
21.00 [11]อัมคาร์ เพิร์ม VS ดินาโม มอสโก[10]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
01.30 [6]ทาลกู มูเลส VS CFR คลูจ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (Swiss Cup)
01.00 [7]ลูเซิร์น VS ลูกาโน่[9]
02.45 [4]เอฟซี ซิยง VS เอฟซี ซูริค[8]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
00.00 [1]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS ซิกม่า โอโลมุช[15]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23.30 [1]RB ลีบซิก VS ไฮน์เดนเฮลม์[11]
23.30 [14]FSV แฟร้งค์เฟิร์ต VS ดุ๊ยส์บวร์ก[18]
23.30 [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS ไฟร์บวร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
16.00 ซิดนี่ย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-6] VS กว่างโจว[จีน-1]
17.00 กัมบะ โอซาก้า[ญี่ปุ่น-4] VS เมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-5]
17.30 โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-3] VS อูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-1]
18.30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์ เอเชีย[จีน-2] VS ซูวอน ซัมซุง[เกาหลี-7]
20.00 นาซาฟ การ์ชิ[อุซเบ-3] VS อัล อาห์ลี[ซาอุ-2]
22.30 อัล จาอิส[กาตาร์-2] VS อัล ไอน์[ยูเออี-2]
23.30 อัล จาซิล่า[ยูเออี-8] VS เทรัคเตอร์[อิหร่าน-7]
00.30 อัล ฮิลาล[ซาอุ-1](N) VS ปัคตากอร์[อุซเบ-1]
Facebook Comments