โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League)
02:45 บาร์เซโลน่า[สเปน-1] VS อาร์เซน่อล[อังกฤษ-3]
02:45 บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1] VS ยูเวนตุส[อิตาลี่-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [5]เซนต์ จอห์นสโตน VS รอสส์ เคาน์ตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22:59 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS แรนเดอร์ส[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:30 [D1-1]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS ซาวิสซ่า[D2-4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [5]แอคคริงตัน VS วีคอมบ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
22:59 [D1-15]ซิกม่า โอโลมุช VS วิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1]
22:59 [D2-4]ฮราเดตส์กราลอเว VS มลาด้า โบเลสลาฟ[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02:45 [PR-9]อินเวอร์เนสส์ VS ฮิเบอร์เนี่ยน[CH-3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:30 [16]ฮูเอสก้า VS มายอร์ก้า[19]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
14:30 ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-10] VS เอฟซี โซล[เกาหลี-9]
17:00 ซานเฟรซเซ[ญี่ปุ่น-16] VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-2]
17:30 โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-5] VS ซิดนีย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-7]
18:30 กว่างโจว[จีน-3] VS อูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-2]
20:00 บุนยอดกอร์[อุซเบ-1] VS ซบ อฮัน[อิหร่าน-4]
22:10 อัล ไอน์[ยูเออี-2] VS อัล อาห์ลี[ซาอุ-1]
22:45 อัล จาอิส[กาตาร์-3] VS นาซาฟ การ์ชิ[อุซเบ-6]
00:15 อัล นาเซอร์ [ซาอุ-9] VS เลคห์วิย่า[กาตาร์-2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [13]บีบีซียู เอฟซี VS นครราชสีมา เอฟซี[14]
18:00 [16]สุโขทัย เอฟซี VS ราชบุรี มิตรผล[4]
18:00 [7]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS บางกอกกล๊าส[3]
19:00 [17]พัทยา ยูไนเต็ด VS เชียงราย ยูไนเต็ด[6]
19:00 [1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS บีอีซี เทโรศาสนะ[12]
19:00 [9]สุพรรณบุรี เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[5]
20:00 [15]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[11]
20:00 [18]โอสถสภา M150 สระบุรี VS ราชนาวี เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [1]กระบี่ เอฟซี VS การท่าเรือ เอฟซี[8]
18:00 [7]ประจวบ เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[5]
18:00 [2]อ่างทอง เอฟซี VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[15]
18:00 [3]เชียงใหม่ เอฟซี VS ปตท. ระยอง[4]
18:00 [10]นครปฐม ยูไนเต็ด VS ลำปางเอฟซี[14]
18:00 [11]สมุทรสงคราม บีทียู VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[13]
18:00 [6]อุบล ยูเอ็มที VS สงขลา ยูไนเต็ด[9]
Facebook Comments