โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League)
02:45บาร์เซโลน่า[สเปน-1]VSอาร์เซน่อล[อังกฤษ-3]
02:45บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]VSยูเวนตุส[อิตาลี่-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45[5]เซนต์ จอห์นสโตนVSรอสส์ เคาน์ตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22:59[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSแรนเดอร์ส[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:30[D1-1]ลีเกีย วอร์ซอว์VSซาวิสซ่า[D2-4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[5]แอคคริงตันVSวีคอมบ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
22:59[D1-15]ซิกม่า โอโลมุชVSวิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1]
22:59[D2-4]ฮราเดตส์กราลอเวVSมลาด้า โบเลสลาฟ[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02:45[PR-9]อินเวอร์เนสส์VSฮิเบอร์เนี่ยน[CH-3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:30[16]ฮูเอสก้าVSมายอร์ก้า[19]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
14:30ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-10]VSเอฟซี โซล[เกาหลี-9]
17:00ซานเฟรซเซ[ญี่ปุ่น-16]VSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-2]
17:30โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-5]VSซิดนีย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-7]
18:30กว่างโจว[จีน-3]VSอูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-2]
20:00บุนยอดกอร์[อุซเบ-1]VSซบ อฮัน[อิหร่าน-4]
22:10อัล ไอน์[ยูเออี-2]VSอัล อาห์ลี[ซาอุ-1]
22:45อัล จาอิส[กาตาร์-3]VSนาซาฟ การ์ชิ[อุซเบ-6]
00:15อัล นาเซอร์ [ซาอุ-9]VSเลคห์วิย่า[กาตาร์-2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[13]บีบีซียู เอฟซีVSนครราชสีมา เอฟซี[14]
18:00[16]สุโขทัย เอฟซีVSราชบุรี มิตรผล[4]
18:00[7]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSบางกอกกล๊าส[3]
19:00[17]พัทยา ยูไนเต็ดVSเชียงราย ยูไนเต็ด[6]
19:00[1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSบีอีซี เทโรศาสนะ[12]
19:00[9]สุพรรณบุรี เอฟซีVSศรีสะเกษ เอฟซี[5]
20:00[15]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[11]
20:00[18]โอสถสภา M150 สระบุรีVSราชนาวี เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[1]กระบี่ เอฟซีVSการท่าเรือ เอฟซี[8]
18:00[7]ประจวบ เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[5]
18:00[2]อ่างทอง เอฟซีVSขอนแก่น ยูไนเต็ด[15]
18:00[3]เชียงใหม่ เอฟซีVSปตท. ระยอง[4]
18:00[10]นครปฐม ยูไนเต็ดVSลำปางเอฟซี[14]
18:00[11]สมุทรสงคราม บีทียูVSไทยฮอนด้า เอฟซี[13]
18:00[6]อุบล ยูเอ็มทีVSสงขลา ยูไนเต็ด[9]
Facebook Comments