โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
02:45 บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1] VS อาร์เซน่อล[อังกฤษ-4]  
02:45 เรอัล มาดริด[สเปน-1] VS นาโปลี[อิตาลี่-3]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [2]อเบอร์ดีน VS มาเธอร์เวลล์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
08.30 [75]ฮอนดูรัส VS จาเมก้า[77]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [9]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS บาร์โรว์[7]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00 [20]ชาเวซ VS เบนฟิก้า บี[5]  
22:00 [17]ไลซอส VS ฟาเฟ่[16]  
22:00 [19]ฟรีมุนเด้ VS ฟามาลิเคา[15]  
22:00 [1]ปอร์ติโมเนนเซ่ VS วิตอเรีย กิมาไรส์ บี[11]  
22:00 [2]อาเวส VS กิล วิเซนเต้[8]  
22:00 [9]สปอร์ติ้ง บราก้า 2 VS วิเซล่า[14]  
22:00 [22]โอลฮาเนนเซ่ VS อูเนียว มาไดร่า[12]  
22:00 [6]เปนาฟิลด์ VS ปอร์โต้ บี[18]  
22:00 [21]สปอร์ติ้ง ซีพี บี VS วาร์ซิม[4]  
22:59 [7]ซานตาคลาร่า VS ซีดี โคว่า[13]  
02:00 [3]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS สปอร์ติ้ง โควิลฮา[10]  
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00 [9]ตริคาล่า VS อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช[11]  
20:00 [4]อโกรติกอส VS อาริส ซาโลนิก้า[3]  
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (GER RegS)
01:00 [11]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก VS ไอน์ทรัค เทรียร์[18]  
โปรแกรมฟุตบอล England Under-23 Premier League
02:00 [7]วูล์ฟแฮมป์ตัน(U23) VS สโต๊ค ซิตี้(U23)[24]  
โปรแกรมฟุตบอล ยูเออี โปรเฟสเชแนลลีก (UAE Professional League)
20:25 [9]ฮัทต้า คลับ VS อัล อาห์ลี[3]  
20:30 [1]อัล จาซิล่า VS เอมิเรตส์ คลับ[13]  
23:15 [8]อัล ชาบับ VS อัล ไอน์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เปาลิสต้า (Brazil Campeonato Paulista)
02:00 [4]อิทัวโน่ VS เซา เบนโต้[15]  
04:30 [9]โบตาโฟโก้ VS ปอนเต เปรตา[12]  
04:30 [11]โครินเธียนส์ VS เกรมิโอ้ โนโวริซอนทิน[8]  
06:45 [1]ซานโตส VS เซาเปาโล[5]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
06:45 [RJ-3]โวลตา เรดอนดา VS ครูไซโร่[MG-2]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
06:45 [D1-10]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS เดปอร์ติโว คาเปียต้า[D1-6]  
06:45 [RJ-3]โบตาโฟโก้ VS โอลิมเปีย อาซันซิออง[D1-4]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08:00 [D1-8]เนกาซ่า VS จากัวร์ ชิอาปาส[D1-18]  
09.30 [D2-5]อเลบริเจส VS ครูซ อาซูล[D1-14]  
10.00 [D1-4]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS เวนาดอส เอฟซี[D2-15]  
10.00 [D2-4]เอฟซี ฮัวเรซ VS โดราดอส[D2-16]  
Facebook Comments