โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01.30 [LCH-16]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS บิวรี่[L1-5]
01.45 [L1-13]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-24]
01.45 [LCH-2]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS สวินดอน ทาวน์[L1-7]
01.45 [L2-1]ลูตัน ทาวน์ VS แอสตัน วิลล่า[LCH-21]
โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกชาย (Men Olympic Football Tournament 2016)
22.59 อาร์เจนติน่า(U23)(N) VS ฮอนดูรัส(U23)
22.59 แอลจีเรีย(U23)(N) VS โปรตุเกส(U23)
02.00 เยอรมนี(U23)(N) VS ฟิจิ(U23)
02.00 เกาหลีใต้(U23)(N) VS เม็กซิโก(U23)
05.00 โคลัมเบีย(U23)(N) VS ไนจีเรีย(U23)
05.00 ญี่ปุ่น(U23)(N) VS สวีเดน(U23)
08.00 แอฟริกาใต้(U23)(N) VS อิรัก(U23)
08.00 บราซิล(U23) VS เดนมาร์ก(U23)
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00 [2]นอร์โคปิ้ง VS ฮัคเค่น[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00.45 [8]ลูกาโน่ VS เอฟซี ซิยง[9]
00.45 [5]วาดุซ VS ลูเซิร์น[3]
01.30 [1]บาเซิ่ล VS ยัง บอยส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02.00 [10]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS ดันดาล์ค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [10]HIFK VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[1]
22.30 [11]อินเตอร์ ตูร์คู VS PK-35 [12]
22.30 [7]คูพีเอส VS มาเรียฮามน์[2]
22.30 [9]ลาห์ติ VS อิลเวส[5]
22.30 [3]โรวาเนียมี่ VS พีเอส เคมี่[8]
22.30 [4]VPS วาซ่า VS ไซนาโจเอน[6]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00.00 [2]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS ดินาโม ซาเกร็บ[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00.00 [D2-10]บิโตเวีย บิโตฟ VS ซาเกลบี้ ลูบิน[D1-2]
01.30 [D2-14]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ VS ลีเกีย วอร์ซอว์[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01.45 [PR-3]เซลติก VS มาเธอร์เวลล์[PR-4]
01.45 [PR-7]เซนต์ จอห์นสโตน VS ฮาร์ทส์[PR-9]
01.45 [CH-10]อายร์ ยูไนเต็ด VS อเบอร์ดีน[PR-8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45 [14]แบรดฟอร์ด ปาร์ค VS ครูซอน[22]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01.45 [18]ไวท์ฮ๊อค VS ดาร์ทฟอร์ด[13]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.45 [6]วินเตอร์ทูร์ VS เนอชาแตล ซามักซ์[2]
00.45 [5]โวห์เลน VS เคียสโซ[9]
00.45 [7]เลอ มอนท์ ลอแซนเน่ VS เอฟซี ซูริค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [2]จีวาสคีล่า VS ฮาก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02.15 [8]เฟรม เรย์จาวิค VS ฮักกิ้น[11]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
17.00 [D1-12]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส VS อินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่[D1-4]
00.00 [D1-9]เรอัล โซเซียดาด VS เออิบาร์[D1-14]
01.30 [D1-1]บาร์เซโลน่า VS ซามพ์โดเรีย[D1-15]
01.30 [D1-4]อินเตอร์ มิลาน VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05.00 [D1-9]ยูนิเวอร์เซียดัด VS โบลิวาร์[D1-1]
07.00 [D1-4]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ VS โอ.ฮิกกิ้นส์[D1-4]
07.00 [D1-1]โซล เดอ อเมริกา VS ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[D1-5]
09.15 [D1-1]บาร์เซโลน่า เอสซี VS เอฟซี ซาโมร่า[D1-2]
09.30 [D1-6]อินดิเพนเดนเต้ VS ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
18.00 [D1-3]การท่าเรือ เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[D1-14]
18.00 [D1-5]สงขลา ยูไนเต็ด VS ศรีสะเกษ เอฟซี[PR-11]
19.00 [PR-2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-4]
19.00 [PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS กระบี่ เอฟซี[D1-11]
Facebook Comments